ĐỘC QUYỀN 800K ⚘ NGỌC TRINH ⚘ THIÊN THẦN ☄️ SEXY ☄️ QUYẾN RŨ ☄️

Số điện thoại
0971291692

Hugh Hefner

Checker thông thái
Mạnh Thường Quân
4/10/17
58
8
4
Giờ ngồi viết review nghĩ lại buổi check sáng nay mà tim vẫn đập chân vẫn run đây, Em tuyệt vời quá, vừa ôm vừa vuốt ve lột đồ dần dần mà ku em nó cứ sốt sình sịch, thọc tay qua áo cảm nhận sự mềm mại của bộ ngực to thật, làn da mát mịn, công nhận là em nó rất cao như chủ thớt nói là chuẩn. Xã giao đôi câu e xin phép vào tắm và lên giường cứ mơn trớn thằng ku em mình. 10 phút thì em bắt đầu màn make love rất thiện nghệ, kỹ năng này chắc chắn là của dân sành chơi rồi, mút mát đá liếm thuộc hàng cao thủ, trym cứng lắm rồi. Nện em nó ở tư thế cố truyền thật rất có cảm giác, thân thể em nó khá đẹp dắn chắc nên từng nhịp dập lên xuống phát nào ra phát đấy, càng lúc càng nhanh để em nó nắm quyền chủ động như thế này là dễ out lắm đấy, nhổm dậy đè em nó xuống và chơi ở tư thế truyền thống, thế này mới phê dần dần chứ . Vừa chơi vừa bóp vú em nó, sướng phát điên, cặp vú to xoa bóp đến đâu là em nó kêu đến đó càng xoa bóp em nó càng rên la càng ác liệt. Khi em nó vào phòng nhìn cặp mông nguyên tử của em mình nghĩ kiểu gì cũng phải chốt hạ ở màn doggy thần thánh và đúng là không trụ được 58s. Bờ mông to tròn căng gợi cảm nện cứ phành phạch là lời cảnh báo cho anh em yếu sinh lý nhé.

Wilhelm Keitel

LÍNH DỰ BỊ
11/11/18
3
2
0
Đã gặp em nó lúc 12h trưa nay
Nhận xét như sau :
Mặt xjnh nền nã kiểu gái Hà Nội gốc
V1 to bóp ngập tay, em nó cho bóp thoải mãi không giữ hàng như những em hàng khác
V2 eo không có mỡ ôm thích
V3 to mẩy doggy thì khoái lắm các bác ạ em chưa gặp em nào mà mông to như em nó cả, em nó làm tình rất thích như anh thớt đã quảng cáo
Chúc em luôn luôn đông khách có dịp sẽ gặp em tiếp

Thích: Ngọc Trinh 92

AUBREY

LÍNH DỰ BỊ
12/1/18
10
3
0
Đã check trưa nay, chắc là sau ông bên trên

Chuẩn 1m62 da mịn mát như da e bé, mặt xinh dễ nhìn, tươi và có duyên! Người đầm, vú to eo thon mông to

Service nhiệt, mút chim cứ như là mút xúc xích ấy, rên la cảm xúc, nhét chim vào kêu như đúng rồi. Bác nào yếu là dễ thua lắm.

Nói chung là đánh giá cao về thái độ, service, body thì tùy chuẩn mỗi người. Sẽ gặp lại ...

Tôn * Sách

LÍNH DỰ BỊ
19/11/18
5
2
0
Xinh quá, yêu anh đi! Phom mặt này mà trang điểm nhẹ nhàng, mặc áo trắng với juyp công sở, thề với em là khối thằng chạy theo ( chắc chắn có a). Setup ngay thôi...

Pol Pot

LÍNH DỰ BỊ
9/1/19
4
3
0
Sáng hôm nay có việc ở Cát Linh tiện đường liền nhắn tin set kèo qua giao lưu với e Ngọc Trinh 92 phải công nhận em nó có gu ăn mặc đẹp. Khuôn mặt khá xinh, đôi môi gợi cảm , giọng nói ngọt ngào dễ thương, tình cảm. Dịch vụ e nó chuẩn đến từng cm đặc biệt rất tâm lý hiểu ý chủ động tạo dáng làm tình với mình. Em còn nói trêu mình là a đẹp thế cho e làm người yêu a đi
A phòng 303 sẽ còn gặp lại e Ngọc Trinh 92 à

Trương Cáp

LÍNH DỰ BỊ
15/11/18
3
2
0
Gặp em là yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên.Kĩ năng làm tình tuyệt .Vòng 1,2,3,4 Đẹp.Gặp 1 lần là chỉ muốn có em luôn.Hôm nay khởi động làm 2 shot vì e hợp gu mình và trc khi chia tay em còn nằm tâm sự 1 lúc em còn tặng mình 1 nụ hôn đáng yêu chết đi đc..
.Anh A25/P 402 nha.

Garrick

LÍNH DỰ BỊ
12/1/18
18
1
3
Trưa nay vừa check e xong. Giờ mới có thời gian comment cho e Ngọc Trinh 92
Còn mình thì mình ko biết dùng từ nào diễn tả ngoài hai từ TUYỆT VỜI. Cũng là thành viên lâu rồi, nghe danh Ngọc Trinh 92 đã lâu nhưng hôm nay mới được gặp Ngọc Trinh 92 , vì sau nhiều lần quay tay vận may đã tới. Cảm giác như người yêu luôn các bác ạ. Chẳng thiếu cái gì. Da trắng, mặt xinh duyên đã thế còn nói chuyện hay. E mở cửa mà mình tưởng vào nhầm phòng. E chiều mình như người yêu luôn, ko hề giục mà lại còn buôn chuyện với mình ngay cả khi xoạc xong, đáng yêu vãi. Hôm nay mình thật sự thoải mái và ko quên tặng e thêm 200k phần thưởng xứng đáng. Cám ơn e vì sắp làm a nghiện
Phải cho e vào danh sách yêu thích. Sẽ gặp em rất nhiều lần nữa.

Ký tên: ANH MAX HÀI

Mark Wahlberg

LÍNH DỰ BỊ
20/11/18
7
2
0
Có tý rp cho anh em về em nó nhé. Trưa nay được em nó chiều hết nấc, choẹt các tư thế làm tình ko khác gì diễn viên sex của Japan các bác ạ. Phải nói là tê hết cu mồ hôi em nó và tôi dính lem nhem vã vượi tạo lên cảm giác làm tình hoang dại, mình choẹt em các tư thế từ nhanh đến chậm, đến dồn dập hơn, em thì kêu la rên xiết oằn oại, ôm chặt tôi anh ơi nữa đi em sướng quá. Thực sự được choẹt 1 em như vậy thì ko còn gì tiếc nuối anh em ạ. Ai chưa đi em này thì mau đi thử em nó nhé, mình tin chắc rằng phong cách nhiệt tình phục vụ của em nó sẽ giúp anh em sảng khoái lên đỉnh của sự sung sướng hoan lạc. Mình chỉ rp đến vậy thôi anh em tự khám phá thêm nhé. Chúc em ngày một đông anh em đến choẹt và ủng hộ nhé.

Maksim Kutovoy

LÍNH DỰ BỊ
9/2/19
2
1
0
Đã đi e này trưa nay, mặt khá trẻ và xinh lung linh. Chắc u9x đời giữa hàng họ đẹp ngực to người cao ráo sạch sẽ, nhiệt tình vui vẻ thoải mái. Chốt 800k bo thêm 100k. tóm lại sẽ gặp lại e nhiều. Chúc e đông kháck a p402

Điển Vi

LÍNH DỰ BỊ
18/11/18
5
2
0
Em vừa check về, có tí review cho các bác:
Nt số phòng tắn táp xong 10' e ấy có mặt
- Face: 9đ, đẹp ngỡ ngàng số với trong ảnh luôn các bác ạ, cao khoảng 1m6.
Chấm điểm
- V1/9₫ :cực đẹp, bác nào check chắc cũng đã rõ, hàng tự nhiên to mềm, khuôn ngực đẹp chứ k hề chảy xệ.
- V2/8₫: eo ót,làm em phải hỏi xem e ấy có đi tập k mà eo lắm các bác ạ
- V3/8₫: điểm mạnh của em ấy là mông to lắm, cái này e cũng k gam hố .
- V4/8₫: tỉa tót gọn gàng, sạch sẽ,nước lênh láng, Thật luôn !!!
- Thái độ: lễ phép, ngoan chiều mọi tư thế, đặc biệt lúc làm e ấy k hề nt hay nghe đt mặc dù có cuộc gọi đến. Cái này e đánh giá rất chuyên nghiệp.
- Ks cơ sở vật chất đầy đủ, sạch sẽ
- Chắc chắn sẽ quay lại.
P/s: Anh đuôi 451

Esfandiari

LÍNH DỰ BỊ
19/1/19
2
1
0
Vừa xoạc xong, nhận xét ban đầu về khoản giờ giấc đúng giờ. Gọi nhắn tin số phòng 7 phút sau có mặt.
Đánh giá về ngoại hình:
Face: xinh duyên ánh mắt rất đĩ thõa, khi em vừa thổi vừa ngước lên nhìn mình.9đ
Body: Rực lửa cao khoảng trên 1m6 chưa guốc
Skin: trắng 90% trong ảnh mịn 8 đ
Sạch sẽ nước hoa nhẹ. Mình rất thích mùi này 8đ
Vú: to tròn trắng mịn 9 đ
Bụng: Eo ót chưa có mỡ thừa 7 đ
Mông; to căng cong tròn mình chết bởi tư thế này 9 đ
Bím: thì chưa được khám phá, chỉ có thằng em được thôi. Nước nhiều ấm nóng cảm nhận khi cho vào lò sưởi của e 8 đ

Bình luận mới