HÀNG BÌNH CHỌN ĐỘC QUYỀN 800K ⚘ NGỌC TRINH ⚘ THIÊN THẦN ♨ SEXY ♨ QUYẾN RŨ ♨

• Kết quả và trao giải event VUA CHECKER: tại đây
    Kết quả và trao giải event THẬP ĐẠI MỸ NHÂN: tại đây
Số điện thoại
0971291692

Peter O'Toole

LÍNH DỰ BỊ
23/11/18
3
1
0
Em này quả thật rất nhẹ nhàng , dịch vụ ổn và rất đầy đủ và cũng rất chuyên nghiệp. Hẹn hò giờ giấc chuẩn, vào phòng ôm ấp tâm sự một lúc rồi mới sóc lọ rồi đến thổi kèn, mút cà liếm háng em nó thực hiện khá chuyên nghiệp và đầy đủ, trym tê rần vì sướng. Đến độ sắp phọt phải nhờ em nó đeo bao cho để nhét vội vào bym em nó xem cái bym nó thế nào còn về báo cáo anh em chứ. Thấy là bym cũng khá đẹp, khít, và nước thì từ lúc mơn trớn cho nhau đã có sẵn rồi, trơn tuột, dập một lúc nước nôi nhoe nhoét bím co bóp khá hay.

DEREK

LÍNH DỰ BỊ
12/1/18
2
1
0
Đọc comment của a e thấy hứng thú quá. Chiều nay đến gặp em, cửa mở váy đen sexy ôm sát người tôn làn da trắng mịn màng của e, lộ khe ngực to trắng nõn nà, mặt xinh đeo kính, môi cong, eo bé, mông to tròn, nhìn đã phấn chấn cả thằng người.
Em rất chủ động sờ soạng và vuốt ve, cởi váy ra thấy bộ ngực e mà tim mình đập nhanh hẳn các bác a.
Em mặc quần xilip lọt khe màu đen. Ko mặc áo ngực, bj phê như con tê tê. Cắm chim vào lắc lư trên bụng mà ko đâm cho e nó lắc phải ngồi dậy ngay, nằm trên nhấp đc mấy nhịp e ra mẹ nó luôn, 800 của em ra đi chỉ trong hơn 8p tính từ lúc cắm chim vào.
Thực sự thấy thỏa mãn chỉ tiếc là nhanh quá nhưng ra về vẫn bo e thêm 1 lít vì mình thấy thật sự thoả mãn

Pol Pot

LÍNH DỰ BỊ
9/1/19
4
3
0
Sáng hôm nay có việc ở Cát Linh tiện đường liền nhắn tin set kèo qua giao lưu với e Ngọc Trinh 92 phải công nhận em nó có gu ăn mặc đẹp. Khuôn mặt khá xinh, đôi môi gợi cảm , giọng nói ngọt ngào dễ thương, tình cảm. Dịch vụ e nó chuẩn đến từng cm đặc biệt rất tâm lý hiểu ý chủ động tạo dáng làm tình với mình. Em còn nói trêu mình là a đẹp thế cho e làm người yêu a đi
A phòng 303 sẽ còn gặp lại e Ngọc Trinh 92 à

Fergal

LÍNH DỰ BỊ
12/1/18
5
1
0
Vừa setup xong có ít cảm nhận riêng như sau:
Sinh năm 92 cao tầm 1m60 -> 1m62
Face: mặt khá xinh trông sang, dáng đẹp, da trắng, giọng nói đáng yêu.
Số đo các vòng như sau :
Vòng 1 to mềm bóp sướng tay
Vòng 2 rất eo ót
Vòng 3 to rắn chắc
Vòng 4 lông lá gọn gàng, bým sạch ko vát nước non đầy đủ
Sv: hj bj đá cà liếm cột xoáy lốc các kiểu vừa làm vừa rên phê hết cả người.
Lúc chiến hợp tác phối hợp nhiều tư thế, âm thanh Stereo sống động.
Xứng đáng bẹp bẹp trong tầm giá 8 trăm

Maksim Kutovoy

LÍNH DỰ BỊ
9/2/19
2
1
0
Đã đi e này trưa nay, mặt khá trẻ và xinh lung linh. Chắc u9x đời giữa hàng họ đẹp ngực to người cao ráo sạch sẽ, nhiệt tình vui vẻ thoải mái. Chốt 800k bo thêm 100k. tóm lại sẽ gặp lại e nhiều. Chúc e đông kháck a p402

Esfandiari

LÍNH DỰ BỊ
19/1/19
2
1
0
Vừa xoạc xong, nhận xét ban đầu về khoản giờ giấc đúng giờ. Gọi nhắn tin số phòng 7 phút sau có mặt.
Đánh giá về ngoại hình:
Face: xinh duyên ánh mắt rất đĩ thõa, khi em vừa thổi vừa ngước lên nhìn mình.9đ
Body: Rực lửa cao khoảng trên 1m6 chưa guốc
Skin: trắng 90% trong ảnh mịn 8 đ
Sạch sẽ nước hoa nhẹ. Mình rất thích mùi này 8đ
Vú: to tròn trắng mịn 9 đ
Bụng: Eo ót chưa có mỡ thừa 7 đ
Mông; to căng cong tròn mình chết bởi tư thế này 9 đ
Bím: thì chưa được khám phá, chỉ có thằng em được thôi. Nước nhiều ấm nóng cảm nhận khi cho vào lò sưởi của e 8 đ

14h chiều nay có gặp em nó ở A25, vào phòng là 1 cô gái duyên dáng, người chuẩn mông to vú to, mặt mũi xinh ưa nhìn. Cười khá duyên, em khá thân thiện.
Về hàng họ thì dáng dấp bốc lửa khá là đẹp và khích thích . V1 vừa miếng ( to đẫy tay đúng gu của mình )
V2 eo ót, V3 to căng doggy rất ổn, mình ko hôn vét, dịch vụ khá đầy đủ và nhiệt tình, bài bản khá ưng.
Nói chung với thái độ ưng như này thì sẽ là 1 trong số các lựa chọn trong các em hàng chym ưng khu này

Ken Shimizu

LÍNH DỰ BỊ
11/1/19
8
2
0
Mới xoạc e í xong đang nằm nghỉ tí. Mặt khá xinh ngoan ăn nói nhỏ nhẹ. Da dẻ trắng hồng sờ mát mịn... Bj mút cà liếm cột khá phê, nước nôi nhoe nhoét và khá hợp tác, ko giục giã.
Túm chim là ngon phết chứ ko phải ngon vừa, P402 à lúc mới vào KS thì thấy e nó đi lên tầng 5, có ông nào xoạc e nó trước mình thì phải !

Milan Skriniar

LÍNH DỰ BỊ
1/2/19
2
1
0
Vừa chếch e nay song các bác ạ, xinh ngoan chiều khách vui tinh hàng họ rất là Ok, giá tiền thì hợp lý đáng đồng tiền bát gạo ae ạ, hẹn e tuần sau nhé

Ân Thiên Chính

LÍNH DỰ BỊ
13/4/19
4
2
0
RP thông tin chuẩn từ giường xoạc tại A25
Face : xinh dễ thương, allo set kèo nghe giọng ngọt lịm đến gặp nghe giọng e rên rỉ còn ngọt hơn
Body : vú to eo thon hông nở mông to nhìn rất chùy, nhìn đã thấy là thần dâm là e

V1: to, mềm mịn bóp đã lắm, hai đầu ti còn hồng nhìn ngon lành
V2: có eo ót, ôm thích phết
V3: to mẩy, chịch sướng lắm
V4: nhiều nước, khá khít, ngọt nước lắm
Thái độ: ngoan ngoãn, tình cảm
Âm thanh: nhẹ nhàng, sống động khi chịch cho cảm giác như chịch người yêu vậy
Em ấy rất thoải mái, không giữ hàng và hợp tác trong mọi tư thế
Tuyệt vời

Pongsudhirak

LÍNH DỰ BỊ
6/2/19
2
1
0
Đúng như a e nói hôm nay vừa đi em nó xong
Em nó nuột là ngon quá
V1, v2, v3 vòng nào ra vòng đó
Sevit rất Ok lại được nhiệt tình nữa
Sẽ ủng hộ em nó dài

Thanh Tra Viên

Checker Thông Thái
2/11/16
64
3
5
Sáng nay rảnh rỗi ngồi lướt CKV và xem qua rất nhiều bài, thì chấm được em Ngọc Trinh 92 vì có nhiều bình luận tốt về em này, gọi điện được em cho cái tin nhắn khách sạn, dắt con ngựa sắt và vác chim phi đến lấy phòng. Đầu tiên ok là khách sạn A25, sạch sẽ dễ tìm
Em xin được nhận xét em Ngọc Trinh 92 thế này.
Lời đầu tiên: rất hài lòng với mức giá 800k.
Nếu như bác nào thích mặt xinh, dáng chuẩn, body bốc lửa, vú to eo thon mông to, thì lên gặp em nó. Em Ngọc Trinh 92 không quá cao ( tầm 1m62 ) làn da trắng sáng mát mịn. Tuy nhiên được điểm là khuôn mặt rất xinh xắn ưa nhìn, em lại trang điểm một ít son phấn nhẹ nhàng, nước hoa thơm dịu.
Đặc biệt đó là em làm việc rất nhiệt tình, thực sự là nhiệt tình. Em cũng sạch sẽ ra phết, em servit cũng tốt bj hj rất bài bản, phối hợp các tư thế làm tình vô cùng chuẩn tạo cho đối phương cảm giác hứng thú sướng phết. Em này khoái kiểu doggy, đóng gạch ùynh ụych phê khít, kết nhất là cặp vếu, khá to và tròn, ty hồng cũng được xếp hàng vào tốp vếu đẹp, cũng được bóp nắn thoải mái, bym đẹp không có calavát nhìn rất sạch sẽ, thơm tho.
Em cũng chỉ biết nhận xét bấy nhiêu thôi, anh em có thể đến và kiểm nghiệm.

Uzumaki-Naruto

LÍNH DỰ BỊ
11/2/19
5
4
0
Mới check trưa nay report cho anh em.
Face xinh, mình ít đi nhưng em này xinh nhất từ trước đến nay mình gặp
V1 to đẹp bóp êm ái
V2 eo ót ngon lành
V3 to căng mẩy
Bím tỉa tót gọn gàng sạch sẽ nước nhiều
Em nó son môi nhẹ nhàng, nước hoa thoảng nhẹ thôi dễ chịu
Điểm cộng cho em là chuyện trò vui vẻ thoải mái và quả ngậm cà đá bi hay vãi.
Tóm lại quá ok cho 800k
Chúc em đông khách.
P.s em nó làm ở A25 nhé

3/5/18
21
4
3
Vừa gặp Ngọc Trinh 92 :
Em đẹp, nhìn duyên duyên. Ngực to tuyệt đẹp chứ không hề nhỏ, tự nhiên, bóp thoải mái. Có thể kiểu của em không phải thích dạng xôi thịt, như nhiều em ngực bơm mang tiếng được ngắm mà có sờ mó bóp biếc gì thoải mái đâu. Hẹn giờ giấc ok, báo chờ 15' là đúng 15' sau có mặt. Vào phòng tắm rửa đánh răng đàng hoàng từ tốn, không vội vàng, em thấy thế đã ưng cái bụng rồi.
Em nằm giường chờ, tắm xong ra nằm cạnh ôm ấp 1 lúc mới chiến, nhẹ nhàng từ tốn như người yêu ( đúng cảm giác làm tình luôn ). Da dẻ trắng trẻo mịn màng, v2 là eo con ong không mỡ, người chắc ngực chắc, v4 nước nôi ào ào, mình nhẹ nhàng lần mò dần dần thì thấy em cũng hưởng ứng theo chứ không giữ hàng.
Nói chung là em đi check thề éo cần đẹp như hot girl người mẫu gì cả, kể cả giá cao. Trông ưa nhìn trẻ trung thế là được, miễn sao dịch vụ tốt, từ tốn chiều khách nhẹ nhàng chứ đừng có cái kiểu vào cởi đồ, mút hời hợt cho có xong đeo bao chiến, rồi nằm ườn ra bla bla . ĐM bị như thế thì có hoa hậu vẫn tiếc tiền !
Sẽ còn gặp em dài !
PS: quả khách sạn vào cái đã thích rồi sạch sẽ, đẹp và ấm cúng. Có thể em khó tính chứ em thích ánh sáng vàng dịu, của đèn ngủ hay đèn trang trí tường, chứ không mê nổi mấy kiểu đèn tuýp sáng tưng bừng. Phòng toàn ánh sáng vàng, nên vào cái mê luôn, cảm giác như ở nhà ấy các bác ah.

Diego Biseswar

LÍNH DỰ BỊ
19/2/19
3
1
0
Vừa Nện e nó P103 RP AE :
E này ngoan nhiệt tình Dâm phết vào cái đè mình ra hôn ti sờ chim các kiểu
v1 : Tròn to kiểu khiêu khích
v2 : eo thon thả ôm chịch phê
v3 : mông to mẩy dog sướng
v4 : vẫn đẹp wax sạch nước nhiều, trym bót bòn bọt
nói chung : e này body cực đẹp mặt xinh
sevit : nhiệt tình, chịch mọi tư thế, quá ổn với phân khúc 800k, chúc e đông khách

Check thì đã check vừa xong vẫn đang nằm thở tại KS A25, tình hình là có đôi lời thế này.
Về mặt ngoại hình thì ok lắm nhé.m ặt rất ỔN ( XINH )
Thân hình vừa vặn lồi lõm đúng chỗ ( CÓ ĐƯỜNG CONG Uốn Lượn Cứng Mềm vừa tay ).
QUANG TRỌNG NHẤT LÀ THÁI ĐỘ LÀM VIỆC RẤT RẤT OK NHÉ.
Điểm này em rất thích. bác nào qua với ẻm đi. không gặp ẻm thì phí lắm.
Tóm lại tổng thì là đạt điểm 10/10 nhé. bác nào khó tình lắm thì cũng phải cho 9/10 khi gặp ẻm.
Thân chào các đồng dâm

Bình luận mới