HÀNG BÌNH CHỌN ĐỘC QUYỀN 800K ⚘ NGỌC TRINH ⚘ THIÊN THẦN ⛤ SEXY QUYẾN RŨ

Số điện thoại
0971291692

Moon Jae In

LÍNH DỰ BỊ
19/3/19
3
1
0
Rình mấy hôm, hôm nay mới sắp xếp được thời gian sáng mở bát e nước đầu, may mắn lại hẹn được em Ngọc Trinh 92 luôn nên mình phi qua cho Hoạ Mi hót, có chút đánh giá như sau.
Face: chắc do vội nên chưa kịp make up mặt, nhưng nhìn nét khá xinh
V1: to khủng, mềm bóp rất đã tay
V2: săn chắc thon gọn lắm
V3: to tròn nảy nở vừa dogy vừa vỗ mông khoái lắm
Sv: HJ & BJ với liếm láp mê li phết
Túm váy lại là trong tầm giá thì quá ổn, hẹn em vào 1 buổi sáng khác để mở hàng cho em tiếp. A p502

Andre Onana

LÍNH DỰ BỊ
14/2/19
3
1
0
Nện e nó 12h 30 P101 rp ae :
E này sn 94 gái Tuyên Quang

Vào phòng ấn tượng đầu tiên là xinh duyên, nói chuyện vui vẻ rất dâm
V1 : to tròn đầu ti mềm ngon lắm
V2 : eo thon gọn ôm dogg sướng
V3 : mông to cong tròn xoe dogg hợp
V4 : đẹp ít lông sạch sẽ, vẫn hồng, khít co bóp phết
E này ae nên check xinh xắn duyên nói chuyện vui vẻ vào cái ôm như người yêu
Yêu e sẽ gặp e thêm nhiều

ALGER

LÍNH DỰ BỊ
12/1/18
12
2
3
Đã gặp em vừa nãy và cảm thấy cực kỳ thỏa mãn. Mặt mũi khá xinh, ăn nói duyên, ngoan ngoãn lễ phép, vếu to đẹp bóp rất sướng tay, da lại mịn màng nữa. Quả mông của em thì to, doggy rất thích, nảy ơi là nảy, bướm cũng bót nữa. Nhớ lại đoạn này chim lại cửng lên rồi, chắc chắn sẽ gặp lại em làm phát giao lưu tháng sau

Dương • Tiêu

LÍNH DỰ BỊ
15/4/19
7
5
0
Nay rảnh lên quyết tâm thu xếp giờ nghỉ trưa đi gặp Ngọc Trinh 92 , thấy ae khen ngon quá nên cũng hạ quyết tâm giữa cái nắng nóng dắt con chiến mã Air blade phi đến gặp e ở A25.
Đánh giá cơ bản:
Mặt xinh hiền lành
Dáng cao khoảnh m63, người da thịt khá mịn màng
Phong cách lịch sự, khiêu gợi, ăn mặc đẹp
Vú to đầu ti trắng trẻo
Eo chuẩn eo ót
Mông to, rất cong và mẩy, chuẩn doggy
Bướm ko cavat hồng hào, rất khít và mút, nước nôi khá nhiều
Sv: bj quá đỉnh xoắn trôn ốc, ngập đốc, đá cà cực tê rái, phê tận óc một cảm giác rất khó tả, hj mơn trớn, rên rỉ nhẹ nhàng
Chốt lại khá ngon dái

Thích: Ấm sứt

Bạch Thủ

LÍNH DỰ BỊ
1/4/19
4
1
0
Chén vừa xong :
Được thằng bạn giới thiệu có em hàng quen ngon lắm, sách súng lên đi luôn và ngay đến A25.
Mặt Xinh nhìn rất Sang Chảnh. Môi Cong Cớn, kèn sáo điêu luyện.
Ngực hệ Bưởi Diễn, cho nắn bóp thoải con gà mái. Eo phẳng tưng Ko Có Mỡ. Mông To Cong, hơi ít nói ti thôi nhưng dịch vụ tương đối hài lòng

Lữ ~ Bố

LÍNH DỰ BỊ
16/11/18
4
2
0
mới chén xong lúc 12h . có chút rp . ngực to như bánh quảng cáo , thuộc hệ bưởi . da trắng mịn mát . mặt xinh , mặt này phải là rất xinh trong tầm phân khúc . v1 đã nói ở trên rồi . v2 eo ót không 1 chút lipit luôn . v3 to mẩy mượt mát . doggy sướng vãi . v4 cái này mình k đam mê bộ môn tevet nên k thử và cũng k hỏi , mình cũng k BJ luôn . dáng cao vòng nào ra vòng đấy . em nó dâm lắm , tự bảo đổi tư thế , nói chuyện vui và dâm . tóm váy là ngon với giá . ks phòng sạch và đẹp .

Abdul Aziz

LÍNH DỰ BỊ
17/3/19
3
1
0
Thời tiết âm u se se lạnh chẳng biết đi đâu chỉ có đi check gái là sướng. Set up em Ngọc Trinh 92 của bánh này thử xem nào vì có nhiều phản hồi tốt và có vài nhận xét riêng của cá nhân tôi
Mặt xinh duyên mặn mà đúng gu tôi thích
Vú thì to đúng sở trường của tôi, chắc chắn bóp đẫy tay các bác ạ
Eo ót lắm quá hợp với body bốc lửa của em nó
Mông to khá ổn nở lắm
Hĩm ngon sạch sẽ ( cắt tỉa gọn gàng, nhiều nước )
Sevit đúng thực là rất ok em có chỉ bảo thêm vài món. Thời gian rất thoải mái ko dục, xong thì về gạ làm nháy nữa nhưng hình như em nó đang có khách chờ nên hẹn em khi khác. Nói chung hàng 800 như này là quá ngon bổ rẻ các bác ạ.
Em ko phải lăng xê gì cả chỉ là nhận xết của cá nhân em thôi

Ò Ó O...

LÍNH DỰ BỊ
14/1/19
2
1
0
hôm trước có set kèo với em giờ mới có thời gian review cho các bác
ngoài đời nhìn em cũng khá xinh đẹp, body gợi cảm. ngực to eo thon mông ngon
sv có BJ HJ liếm ti,làm khá nhiệt tình ko thúc dục.
so với mức giá như này thì là quá ok.
chúc em luôn xinh đẹp nhé

MichaelMizrachi

LÍNH DỰ BỊ
19/1/19
3
2
0
Chén em chiều nay có tí nhận xét cho các bác.
Lấy phòng nt em thì 10p sau em có mặt. dáng cao ráo chắc chắn, mặt trông duyên duyên, nói là xinh thì cũng được. Người thì láng mịn, da mát.
Nhìn cao ráo chắc chắn thế mà lúc cởi đồ ra choáng luôn, vú to đoành chắc chắn chứ ko to sệ đâu, lâu lắm mới gặp cặp vú đẹp thế. Đầu ti thụt, sờ nắn rất thích
v2 eo ót, v3 to tròn mẩy doggy thích. em này được cái mông và vú nhìn là muốn bèm bẹp ngay và luôn.
À còn quả bím mới ngon, như đường kẻ chỉ luôn, nước nôi ổn, sạch sẽ.
Dịch vụ thì đúng như bánh tả, em chả bàn gì thêm, Không biết em này luyện ở lò nào mà trình bj ngon thế, giờ nghĩ lại vẫn phê
Chốt hạ là bác nào chưa chén thì chén đi. Rất đáng đồng tiền bát gạo

Garrick

LÍNH DỰ BỊ
12/1/18
18
1
3
Trưa nay vừa check e xong. Giờ mới có thời gian comment cho e Ngọc Trinh 92
Còn mình thì mình ko biết dùng từ nào diễn tả ngoài hai từ TUYỆT VỜI. Cũng là thành viên lâu rồi, nghe danh Ngọc Trinh 92 đã lâu nhưng hôm nay mới được gặp Ngọc Trinh 92 , vì sau nhiều lần quay tay vận may đã tới. Cảm giác như người yêu luôn các bác ạ. Chẳng thiếu cái gì. Da trắng, mặt xinh duyên đã thế còn nói chuyện hay. E mở cửa mà mình tưởng vào nhầm phòng. E chiều mình như người yêu luôn, ko hề giục mà lại còn buôn chuyện với mình ngay cả khi xoạc xong, đáng yêu vãi. Hôm nay mình thật sự thoải mái và ko quên tặng e thêm 200k phần thưởng xứng đáng. Cám ơn e vì sắp làm a nghiện
Phải cho e vào danh sách yêu thích. Sẽ gặp em rất nhiều lần nữa.

Ký tên: ANH MAX HÀI

ArnoldRothstein

LÍNH DỰ BỊ
28/1/19
2
1
0
Trưa nay đi nện em Ngọc Trinh 92, tranh thủ report lại cho anh em.
Face : Rất xinh, mặn mà
Dáng : Cao tầm 1m63, nặng khoảng 48 cân, da trắng, tóc đẹp nước hoa thơm
Ngực : Vú to trắng, chắc, bú mút thích
Eo : Nhỏ ôm ấp rất phê
Mông : Kết nhất quả này to tròn trắng doggy cực phê luôn
Bím : Khá đẹp, khít rất nhiều nước co bóp tốt
Thái độ phục vụ : Hợp tác chiến đấu trong mọi tư thế

Philipp Lahm

LÍNH DỰ BỊ
6/2/19
2
1
0
Đã chịch e trưa nay, phải nói rất hài lòng, hàng chân dài vú to, mát da mát thịt ôm rất sướng. Mình đã bị e nó hạ gục trong màn doggy, quả mông tròn trịa vỗ đèn đẹt đến giờ vẫn còn tê tay. Hài lòng trong tầm giá, sẽ gặp lại e sớm

Tokugawa

LÍNH DỰ BỊ
12/2/19
5
1
0
Các bác ạ , thật sự sau bao nhiêu ngày chờ đợi , cuối cùng sáng nay e đã gặp e ý và em ý quá xứng đáng để e chờ đợi bao lâu

Face : xinh duyên , đẹp nữa các bác ạ
V1 : e thích khám phá cơ thể , và v1 của e ý làm em mê mệt , tuyệt vời. To chắc vừa tay, e mê quá nên chỉ dám nắn bóp nhè nhẹ để còn giữ cho e ý
V2 : thon gọn đẹp , phù hợp với thân hình bốc lửa, phù hợp nhất là với bộ ngực và cặp mông to của e nó
V3 : to căng mẩy nảy tanh tách
Bím : WOW tuyệt vời, co bóp như kiểu nuốt trọn con trym e
Thái độ : e nó phục vụ rất tốt , cảm xúc thăng hoa luôn + e thích sự mơn trớn nhẹ nhàng tình cảm của e ý
Kết : đúng là xứng đáng với sự chờ đợi sau bao ngày háo hức để được gặp e nó

Bình luận mới