• Kết quả và trao giải event VUA CHECKER: tại đây
    Kết quả và trao giải event THẬP ĐẠI MỸ NHÂN: tại đây
Số điện thoại
0706920712
Hôm nay lại gặp em, đôi môi đã không còn ngại ngùng, hai cơ thể cùng cung nhịp cảm xúc hòa vào nhau, đôi mắt của em làm mình mê dại. Sau màn khóa môi, em lướt khu vực nhạy cảm là 2 đầu ti và mút liên tục, bàn tay em đưa về cậu nhỏ vốn đã chào cờ, em liếc mắt đưa tình và tụt xuống BJ, mút bi, thỉnh thoảng lại vén tóc nhìn làm mình phát điên mất, tiếng sụp sụp cứ vang lên còn hồn mình thì lên mây rồi. Rồi em leo lên cưỡi ngựa, lại khóa môi rồi cưỡi ngựa liên tục , em chụp lấy tay dựng mình dậy đổi tư thế ngồi, rồi về truyền thống. Sau một lúc mình ghì chặt hôn em rồi lên đỉnh, sau ôm em trong lòng ngủ thiếp đi vài phút, hai đứa tâm sự nhiều chuyện cho tới khi e có khách tiếp. Tạm biệt em, người đã làm tôi say mê!
thank rp, ngon tóa nhể

Sáu Cường

LÍNH DỰ BỊ
17/9/19
8
0
0
chiều qua tan ca về ngáo ngơ ngứa chim quá hẹn em làm shot. phải nói đây là khuôn mặt xinh nhất trong số các e mình đâm 1 2 năm qua chứ không đùa. trông không khác gì mấy e hót girl mà mỗi lầm soi ảnh là lại phải lóc cóc tay giấy tay cu :(. RP chút cho ae. mặt xinh khỏi phải bàn, có nét sáng sân khấu, ngực to đẹp bóp êm tay. da dẻ mát mẻ mịn màng, nước nôi như suối, tình cảm dễ thương tâm tình như người yêu tri kỷ. đánh giá 9/10

LotusVN

LÍNH DỰ BỊ
18/9/19
5
0
0
Trời chiều ửng rạng bóng hoàng hôn
Cô em váy ngắn tơ hơ nướng
Khoai đỏ dần lên trước lửa cồn

Aprilia

LÍNH DỰ BỊ
20/9/19
10
1
0
chiều qua tan ca về ngáo ngơ ngứa chim quá hẹn em làm shot. phải nói đây là khuôn mặt xinh nhất trong số các e mình đâm 1 2 năm qua chứ không đùa. trông không khác gì mấy e hót girl mà mỗi lầm soi ảnh là lại phải lóc cóc tay giấy tay cu :(. RP chút cho ae. mặt xinh khỏi phải bàn, có nét sáng sân khấu, ngực to đẹp bóp êm tay. da dẻ mát mẻ mịn màng, nước nôi như suối, tình cảm dễ thương tâm tình như người yêu tri kỷ. đánh giá 9/10
thank rp, yêu quá, sẽ thu xếp chén em sớm

Sủi Cảo

LÍNH DỰ BỊ
24/9/19
4
0
0
Hồn lỡ xa vào đôi mắt em, gái xinh nhẹ nhàng và nhiệt tình, đáng yêu và xuân sắc, cảm giác làm tình bên em sướng vô cùng

Heerenveen

LÍNH DỰ BỊ
25/9/19
18
1
0
công nhận tuyệt gái xinh xương khói nhẹ nhàng kiểu bắc nhưng làm tình ấm ấp kiểu miền nam, hoàn hảo cho một cuộc tình đắm say

Bình luận mới