1.000K Nguyễn Khánh Toàn Ái Nhi : Xinh, siêu dâm, siêu mẫu thời hiện đại với số đo chuẩn 3 vòng

• Kết quả event checkerviet trong trái tim tôiXem ngay
    Checkerviet.com - Xin chào 2019 Xem ngay
Số điện thoại
0967611165

Tienhamvit

Checker chính thức
15/11/16
41
5
62
Hàng đẹp nút cán ko phải bàn cãi. Chỉ 1 câu sướng và đã. Cảm ơn em. Chất lượng hơn giá tiền

CheckerThogThai

LÍNH DỰ BỊ
3/1/18
4
4
2
Lại 1 lần nữa đến với em.
Lần này vừa đi nhậu về nên hơi có mùi rượu. Rất may e vẫn nhớ mặt nên k xa lánh =))
Vẫn vậy, khuôn mặt ổn, người chắc chứ không mình dây Cây cảnh như những e khác. Đúng sở thích của mình thôi, Ae khác m ko biết
Sau khi e hôn thằng nhỏ thì nằm ngửa ra cho m hôn ngực và móc cua. Thấy có nước r nên m chiến luôn.
Truyền thông, úp thìa... Sướng lắm các bác ạ
Vừa làm tình vừa ôm ngực e rất vừa tay. Kiểu hay cho a 1 điểm tựa, a sẽ đưa e Lên đỉnh sung sướng =))
Cảm ơn em.

Bonus: làm xong m có ở lại lúc sau check e tên tố tố thì phải, giá 2tr
Em cũng teen, nhìn có nét giống e gì làm MC truyền hình vtv ấy.
Chia sẻ vs Ae là e thấy ngang nhau(quan điểm của Nhân nhé)
Nhưng e tố tố có quả mông ngon nhất trong các e m từng gặp
Các bác cứ thử doggy e ấy và bóp mông sẽ thấy. Chắc nhưng đàn hồi, nảy rất sướng.

Ối mẹ ơi. Đang report mà lại thấy nhớ và thèm rồi.
Thôi chúc các bác ngon chim nhé!!!

kevin.ng

LÍNH DỰ BỊ
1/11/18
1
0
1
Đã chấm tại 604, đợi em hơi lâu nhưng thằng nhỏ được bù đắp xứng đáng :)

betnhe123

LÍNH DỰ BỊ
27/1/19
1
0
0
gặp e trong lúc hơi men nên chiến mãi ko ra. chơi rách mất cái bcs :(. sẽ cố gắng gặp lại em lúc tỉnh táo vì nc e đẹp trong tầm giá

Mr007-90

LÍNH DỰ BỊ
16/2/19
1
1
2
Ngon thật nhưng thái độ chán lắm các bác ạ tiếp chuyện vs khách mà mặt kiểu vô hồn chảnh chó trả lời cho có có lệ vậy túm lại là phí thóc kbh gặp lại !!!

Thích: Dkz

Cavat

LÍNH DỰ BỊ
26/7/18
3
0
2
Ngon thật nhưng thái độ chán lắm các bác ạ tiếp chuyện vs khách mà mặt kiểu vô hồn chảnh chó trả lời cho có có lệ vậy túm lại là phí thóc kbh gặp lại !!!
Oạh đang kết em này quá. Hôm trước đi em “cp” xong thái độ ko bằng mấy em 500k điên hết cả người. Nghe bác coment chắc giống nhau... chán hẳn luôn