400K Ảnh Mới BÍCH HẰNG Em Gái Ngoan Hiền - Ngực Đẹp - Dáng Ngon - Bướm Khít - Tình Cảm Như Gấu Nhiệt Tình Phục Vụ Anh Em Checker

• Kết quả và trao giải event VUA CHECKER: tại đây
    Kết quả và trao giải event THẬP ĐẠI MỸ NHÂN: tại đây
Status
Không mở trả lời sau này.
Số điện thoại
0866547922

Tinh1dem85

Mạnh Thường Quân
★ Nhà cung cấp ★
16/5/16
1,669
216
7
Ngày xui sét kèo 4,5 em không thấy em nào hồi âm . Thấy em Bích Hằng đi làm liền sét kèo gặp lại em xem có tiến bộ gì so với trước không thì được em khớp lệnh ok. Gặp lại em ở nới khá quen thuộc B & B có chút nhận xét gửi anh em.
+ Em bước vào với cái váy đen bó sát nhìn quyến rũ đấy, gương mặt xinh kiểu hiền dịu, da trắng mịn mát.
+ Ngực bóp vừa tay chắc chắn , đầu ti đẹp bu mút em không giữ hàng.
+ Eo gọn gàng đẹp
+ Mông không quá to nhưng được cái ăn chắc doggy cũng êm không bị đau.
+ Bướm khít lắm luôn có chút cavat rồi . Doggy với quả bướm khít này khó mà trụ được lâu.
+ SV có vẻ lên khu phố được anh em đào tạo tốt lên trình độ của em khá hơn đợt trước. Dịch vụ vét nay không có hứng còn hôn môi em đã cải thiện có hôn nhẹ nhàng chứ chưa xoắn lưỡi.
+ Thái độ tươi cười vui vẻ , em có nị cười khá duyên. Giao tiếp tốt đem lại không khí buổi check rất thoả mái. Sẽ còn gặp lại em , chúc em đông khách nhé. Rất ưng cái nhà B & B này sạch sẽ , thơm tho.
Thank bác Vip nhiều nhé , rảnh lại alo ghé ủng hộ em nó bác nhé.

10/4/17
98
100
5
Ngày xui sét kèo 4,5 em không thấy em nào hồi âm . Thấy em Bích Hằng đi làm liền sét kèo gặp lại em xem có tiến bộ gì so với trước không thì được em khớp lệnh ok. Gặp lại em ở nới khá quen thuộc B & B có chút nhận xét gửi anh em.
+ Em bước vào với cái váy đen bó sát nhìn quyến rũ đấy, gương mặt xinh kiểu hiền dịu, da trắng mịn mát.
+ Eo gọn gàng đẹp
+ Bướm khít lắm luôn có chút cavat rồi . Doggy với quả bướm khít này khó mà trụ được lâu.
+ SV có vẻ lên khu phố được anh em đào tạo tốt lên trình độ của em khá hơn đợt trước. Dịch vụ vét nay không có hứng còn hôn môi em đã cải thiện có hôn nhẹ nhàng chứ chưa xoắn lưỡi.
+ Thái độ tươi cười vui vẻ , em có nị cười khá duyên. Giao tiếp tốt đem lại không khí buổi check rất thoả mái. Sẽ còn gặp lại em , chúc em đông khách nhé. Rất ưng cái nhà B & B này sạch sẽ , thơm tho.
Bác Vip toàn đi thăm hành ngon nhỉ . Không thấy ăn quả đắng bao giờ !

19/12/18
60
14
1
+ Eo gọn gàng đẹp
Em cảm ơn anh nhiều ạ , mong có dịp được gặp lại anh ạ .

Vừa gặp hằng lúc 13h sau khi gọi 2 chục cuộc mới được ^^
Khen thì anh em khen nhiều rồi, mng cứ đọc các bình luận trước.
Còn ở đây mình xin phép liệt kê cá nhân điểm trừ nhẹ.
- Hôn ngực em bảo bị buồn nên không có hôn ngực.
- Vừa thổi 1 xíu mà e đã bảo đeo bao làm anh rất tụt hứng.
Anh biết là em đi làm chơi chơi nhưng mà anh hơi khó tính nên sẽ không gặp lại.
Nếu em thay đổi được 2 cái trên thì mỗi khi gặp a sẽ bo thêm 200. Mong gặp lại em, nhớ anh thì cứ nhắn cho a số đuôi 847.
P/s: Các điểm khác của em nó tuyệt vời nhé các bác!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận mới