250K [ ẢNH MỚI ] TRANG ANH - ( HÀNG TÌNH CẢM ) - LẦN ĐẦU TIÊN LÊN SÓNG - ĐÊ MÊ TRONG TỪNG PHÚT GIÂY - ( MS9187 )

• HƯỚNG DẪN TRUY CẬP WEBSITE KHI BỊ CHẶN tại đây
    Kết quả và trao giải event VUA CHECKER: tại đây
    Kết quả và trao giải event THẬP ĐẠI MỸ NHÂN: tại đây
Status
Không mở trả lời sau này.
Số điện thoại
0328659187

Anh phê quá

LÍNH DỰ BỊ
19/5/19
11
6
0
thấy các bác khen vậy mk cũng chấm cái chờ e nó nổ điểm mk qua thử xem đúng vậy kg nghìn nghe kg bằng 1 sờ hjhj

kurva jebana

✯Checker thông thái✯
Checker thông thái
24/3/15
586
390
9
Bài nhiều comment nhưng xem thì đa phần của Trang Anh và một số clone. Thôi thì bỏ ít phút ra viết nhận xét vậy:
Chiều cao chừng 1m55
Nặng khoảng 50 kg
Da không trắng
Mặt như cái bánh đa, không xinh
Ngực có một nhúm, có cho hôn vếu.
Eo chả có
Bím không mùi, phù hợp chim cỡ đại.
Mông khá to.
Service: trình độ BJ ở mức trung bình.
Thái độ: xuồng sã, khẩu dâm luôn mồm. Cái này phù hợp với những người thích vũ lực thôi. Mình già yếu, chỉ thích nhẹ nhàng.
Kết luận: gặp một lần cho biết.
Có cái ảnh làm bằng chứng không lại bị buộc tội đi dìm hàng

9/8/19
163
21
0
Bài nhiều comment nhưng xem thì đa phần của Trang Anh và một số clone. Thôi thì bỏ ít phút ra viết nhận xét vậy:
Chiều cao chừng 1m55
Nặng khoảng 50 kg
Da không trắng
Eo chả có
Mông khá to.
Thái độ: xuồng sã, khẩu dâm luôn mồm. Cái này phù hợp với những người thích vũ lực thôi. Mình già yếu, chỉ thích nhẹ nhàng.

E cám ơn Anh đã đến ủng hộ em.hay không ủng hộ. Còn em em ai đến với em đều biết em là người như thế nào. Vì em làm tự do kg tự dựng nick cmt bài như một số người vì muốn lợi nhuận.còn ai đi với em về các Anh tự cmt bình luận chứ em cũng ko bảo hay nịnh bợ ai vào bài viết đẹp Cho em.. Em làm như nào thì thì tất cả những người khách đến với em nhiều người mà chứ ko phải mỗi Anh nhé.. Nếu em làm điều mà Anh ko được hài lòng thì đấy là quyền của riêng Anh.. Chắc là do em ko hợp với gu với Anh rồi.. Hay Anh ko thích em.mất một người khách đi chơi gái có 250k mà đòi nằm đến 2h em chịu ak..

24/10/16
21
19
6
Chiều cao chừng 1m55
Nặng khoảng 50 kg
Da không trắng
Eo chả có
Mông khá to.

Bro còn chấm nương tay ý, MB này bym cà vạt dài, thâm xì luôn.
Da thì rất buồn cười, mặt rất trắng nhưng toàn thân lại đen. đ*t l*n lạ gọi là thôi, chứ gặp lại thì chắc ko.

Thích: TrangAnh8888
9/8/19
163
21
0
E này mình gặp mấy lần rồi. Rất chiều chuộng khách. Mình gặp em chỉ để dc vét máng cho em ý thôi.lan nào mình cũng dc toại nguyện
Em cám ơn Anh ak, vì luôn ủng hộ em nhé.hôm nào rảnh qua em nhé.chỉ có những người khách gặp em rồi mới biết ak. Còn những người luôn ghen ăn tức ở với em họ luôn tìm cách dìm em. Nhưng em kg để ý.. Với lượng khách của em chỉ có những Anh gặp em rồi họ biết. Có Anh muốn gặp em đến có khi phải đợi em cả tiếng mới gặp em được.nhưng các Anh đấy vẫn đợi em.. Thanks các Anh luôn yêu mến Trang Anh ak

9/8/19
163
21
0
Cuối tuần em chúc các ty một cuối tuần vui vẻ hạnh phúc bên gia đình người thân của mình. Nếu ty nào rảnh đến ủng hộ trang Anh nhé.. Và trang Anh thân gửi đến người vào bài cmt để dìm hàng trang Anh.chắc vì do Em kg tốt với A để làm Cho A phải ghét. Nhưng Trang A kg thể làm vừa lòng hết tất cả 10 người được ak.còn lượng khách của Trang Anh thì rất đông từ bài cũ của trang anh vẫn còn lưu ở trang trần duy hưng.. Chưa hề có phản hồi cmt từ khách nói em như vậy. Mặc dù em mới vào nghề chưa được 4 tháng nhưng em nhưng em rất được nhiều ty luôn Tin tưởng và luôn ủng hộ đến với em. Chính vì như vậy mà đã để cùng ko ít người phải ghét cũng chỉ vì biết rõ em .sự ghen tị với em.. Em làm còn ko biết cả lập nick để để cả phàn hồi với khách.em cũng chỉ mới biết viết phàn hồi với khách thôi ak.. Còn những bài cmt tất cả là những người iu mền em. Chứ em kg biết tạo nick để nói đẹp Cho em.. Và cũng không ai rảnh rỗi để cmt để tạo ních nói tốt Cho em vì em làm tự do mà.. Nếu em làm điều gì đó mà để Cho A phải ghét em đến như vậy em thân gửi lời xin lỗi anh..bức xúc tới phải mượn gió bẻ măng chắc là người rất ghét trang Anh.. Dù có cmt tốt hay đẹp trang A cũng cảm ơn ak..

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận mới