Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

ĐỘC QUYỀN Nguyễn Khánh Toàn 300K Bé Nhi, e gái tuổi mới lớn, vú to mà cực non, bím ngon mà lắm nước

Thảo luận trong 'Cave Nguyễn Khánh Toàn kiểm định' bắt đầu bởi emchua18, 14/6/17.

1. [​IMG]
    Lâu lâu mới lại được úp mặt vào bầu vếu non đến thế này, Hà Lội đúng là lội thật, bì bõm vãi lìn. Đứng cạnh e chờ cơn mưa tạnh, mà sao lâu đến vợi. Ngỏ vài lời tán tỉnh đong đưa, ai dè đưa được e nó vào NN thật. Tắm táp qua loa kẻo nc mưa vào ng lại ốm, cũng bảo e đi tắm ko cảm lạnh. Quần áo 2 đứa ướt hết cả rồi nên quấn tạm cái khăn tắm. Giờ phút này mà ae nào ko hiểu phải làm gì nữa thì...cũng đến chết =))
    Bốc e nó lên làm 1 điệu hôn lồng cháy, tay chân hoạt động hết công suất, nhào nắn bóp bú liếm, có bao nhiêu chỗ dùng được là cứ dùng. Cũng chẳng mấy chốc mà chân e nó run lẩy bẩy đòi nằm xuống giường. Mình cũng lấy tay quệt thử vào bím xem có lước ko. Ôi lước lôi nhiều ghê gớm, úp mặt vào sông quê, húp lấy gần chục phút. Đệm ướt cả đi mới thôi, trong lúc ấy thì con cu mình cũng thọc đến tận cuống họng e nó mấy phát vì tư thế 69 quen thuộc. Ướt rồi nên vào quả bím e nó ko còn khó như lúc đầu nữa. Nhưng thú thật là vẫn khít quá nên chỉ được chục cái nhấp là mình đã chấp nhận đầu hàng.

=== THÔNG TIN THAM KHẢO ===

Nghệ danh : BÉ NHI
    Số điện thoại : 01263 099 450
    Giá : 300K/S

Pass : bạn anh Checkerviet
    Khu vực : NGUYỄN KHÁNH TOÀN
    Thời gian làm việc : 12h sáng - 24h tối
    Qua đêm : Có (Thỏa Thuận)

Mô tả về người đẹp
    Ngực: hệ bưởi , siêu khủng , ngực tự nhiên bóp nẩy rất phê
    Eo: bánh mỳ nhưng chắc chắn, ôm ấp sướng
    Mông: đẹp,tròn, nhẵn mịn như đít e bé
    Bướm: đẹp, mu cao, khá khít, cắt tỉa gọn gáng, nước nhiều, thơm tho, sạch sẽ, vét máng hoài không chán

Dịch vụ cam kết
    Service : Chiều khách hết max là điểm mạnh của em nó BJ, mút đầu gối. đá cà, múa cột bài bản tình cảm, phang phập thoái mái không hối thúc,
    Cam kết : Hôn môi ( tình cảm, xoắn lưỡi như người yêu luôn) + Hôn bú bóp vú + Hj, Bj, Massage bằng lưỡi, liếm láp toàn thân nhiệt tình bài bản + Vét thoải mái (bướm em rất múp, vét rất phê) + Tắm chung

Không cam kết : WC, CIA, Chơi lỗ nhị, Some

CAM KẾT

- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG

CHÚ Ý
    – Đọc kỹ thông tin trước khi check.
    – Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
    + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
    + Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
    – Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
    – AE checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn
    Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!

HÌNH ẢNH VỀ EM

Tony Nguyễn., Back999, Tìm em20179 người khác thích điều này.
  2. 3 lít mà như vậy là ngon đấy.

3. anhr bym với ảnh chiến đấu k có hả bác. Nếu có thì tốt để ae tự tin đi check, còn về e nó nhìn tổng thể hàng đẹp ,teen

4. Lót dẹp hóng các bác đi trước @@

5. Hàng có vẻ ổn áp đây.

6. Nhìn cũng thấy non non :x

7. Bé này mình dây mà zú to phết nhể. Chúc e đông khách đã.

8. Ngon nhỉ ??? E nó đi làm chưa bánh

9. Ngon đấy bác nào di đi dê cho ae theo voi !

10. Em này chắc mới. Check e ý cứ nằm im hưởng thụ thôi. Ko hôn môi nhé ae. Bj thì coi như ko có. Hời hợt lắm

Lolo_tica90Xích Thố Vương thích điều này.
  11. Thên chút ttin đi bạn: hình thức v1.v2.v3.v4 dc ko đồng zam

Maori thích bài này.
  12. Kiểu nay e ý ko cự dk ở NKT roiif
    Nhiều e tầm giá 300 ở đây ngoan vs tc lắm

Maori thích bài này.
  13. Bác quá nhanh quá nguy hiểm hehe

Maori thích bài này.
  14. Dịch vụ ghi có mà check lại k có là sao

Maori thích bài này.
  15. E nó mới đi làm, kinh nghiệm cũng chưa phong phú như các chị e lâu năm được. các ae có kỹ xảo gì cứ dạy dỗ e nó nhé, đc cái nó ham học hỏi, ko lười biếng đâu ạ. Hôn môi thì cũng tuỳ người, tuỳ hoàn cảnh nên nhờ mod cứ bỏ phần sẹc vít hôn môi của e nó đi để ae khỏi thắc mắc khi ko đc hôn

16. V1 khỏi bàn.mình dây cây cảnh . V3 v4 nước nôi ổn. Em này chỉ hợp vs mấy bác thích chủ động.

17. Nhiều ẻm toàn vậy mà.. câu chim thôi

18. 300k mà ngon vãi đạn .. mỗi tội xa khu mình sợ đến k đúng .. đợi rp rồi sẽ đi check e sau