1. BQT khuyến cáo các thành viên thay đổi mật khẩu của mình mỗi tháng 1 lần nhằm bảo vệ tài khoản cá nhân trước các mục đích xấu.
    Dismiss Notice
Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

200K Chi Chi 200k - Dáng chuẩn hàng ngon trong tầm giá

Thảo luận trong 'Gái gọi Xã Đàn - Kim Liên Mới giá rẻ' bắt đầu bởi Tình ca 50, 26/6/17.

1. [​IMG]

Được 1 ông bạn xe pháo em Chi Mai trước hè mà thế méo nào lăn ra ốm làm mấy hôm chim cò ủ rũ, thế là khỏi ốm phát nòng nực cũng phải xách chym cho đi hót luôn.

Sau khi lấy phòng thì độ 10p sau em nó có mặt, ấn tượng ban đầu về em Chi Chi là ăn mặc khá đẹp, nước hoa thơm nhẹ nhàng,face em thì theo mình ở mức bt,ko xinh,ko xấu, được cái em nó dáng ngon, da trắng, mát mịn, ăn mặc đẹp, nói chuyện khá dễ thương.
    Vừa vào em nó đã ôm sầm lấy mình, hôn hít, đá lưỡi như người yêu, mặc dù mình đã bảo để a đi tắm cho sạch sẽ đã rồi em làm gì a thì làm ;)) , lưỡi đá tanh tách không thiếu cái răng nào trong miệng mình ;)). Đến phần bj, e nó bj khá tốt, đá bi, đá cà đủ cả, đến khi nào các bác bảo đeo bao mới thôi. Khi chiến em cũng rên la nhẹ nhàng, em nó dâm thật nên rên la ko giả tạo, làm tình đúng như bản năng của con người em ấy vậy. Mình ko khỏe nên cũng out nhanh, xong xuôi em nó chủ động tháo bao và kéo vào phòng tắm rửa cho sạch sẽ, đây là điều mình khá ưng. Đi với em nó cảm giác rất thoải mái, dễ chịu, em nó không nge dt hay nt trong lúc làm việc.

Có chút nhận xét cá nhân như sau:
    Khu Vực : TRẦN HỮU TƯỚC
    Cao 1m6 chưa guốc
    Face: ưa nhìn,dễ gần
    V1 : 6 - hôn hít thoải mái ko giữ hàng
    V2 : 7 - dáng dây có eo,ôm khít tay
    V3 : 7 - doggy kéo ngược sướng tê tái
    Dịch vụ: hôn môi hj bj tevez
    Có đi qua đêm ^^
    Thời gian : 30p
    Sdt: 097 126 6596
    Pass : Bạn anh Checkerviet
    Chúc các bác ngon chim nhé :*

Vay leng, lamnhatty, thanhnienhu2 người khác thích điều này.
  2. Ko thấy ai RP à? Trông chất luơng mà ko có ai test nhỉ :))

3. Em này gọi bao nhiêu lần không được, Nhắn tin em ấy cũng không trả lời. Chắc không có duyên nên tôi đi em khác.

4. Bác gặp e đây bảo hành ko xướng ko phê ko về nhà. Gặp rồi muốn gặp lần nữa đấy

5. Ôi! E chụp ảnh mới nhìn phê quá. Dù e che mặt nhưng a nhìn mắt e là a nhận ra ngay :)

Taybac thích bài này.
  6. Ảnh mới đẹp đó, lâu lắm ko gặp e rồi

7. Chưa ae nào rb à

8. dáng đc, nhìn dịch vụ có vẻ ok
    mà giá thế thì có tin tưởng đc k adđ

#8 thanhnienhu, 29/6/17
    Last edited by a moderator: 29/6/17
  9. Em này ở ngõ 898 đường láng thì phải

10. Tớ nhìn ảnh bị phoi tô sốp là ko muốn đi nữa, nhìn ảnh gốc quen rồi.

11. Ko biết DV ntn. A E ai đi rồi cho nhận xét để ae còn theo chứ

12. Pts ghê thế. Da bánh mật mà làm như bạch tuyết

13. e này sao mà rẻ thế hả bánh

14. Đã ai đi e này chưa? Cho e xin rp với. Ngon lành thì đi chứ hơi xa

15. Em này e đi từ lâu r, từ hồi ở tdh và htm. Dịch vụ ok, có điều gầy và ở mức tb.

16. Em này nhìn ngon vậy mà ở xa quá

17. rp ko đc tốt lứm nhỉ

18. ê này bj thì thôi r luôn

19. lính du bi da soi e nay. chua hàng ho nhìn ngon mà ko bit thái ntn

20. E sinh năm 98 muốn mất đời trai thử mà chưa đi lần nào các bác chỉ e với