YÊU CẦU THAY ẢNH 500K DÂM NỮ BẢO NGỌC - MẶT XINH DÂM ĐĨ - BODY CHUẨN - MÔNG CONG - BYM MÚP - LÀM TÌNH CỰC DÂM VÀ CỰC NHIỆT

Status
Không mở trả lời sau này.
Số điện thoại
0966968937

mal21

LÍNH DỰ BỊ
14/6/19
19
9
2
Cố tình để lại đấy. Để lần sau có cớ cho bác qua thăm em nod. Hehe
Trước đi em nay rồi. Hồi đó đến gặp em thây ngon nên đưa e 1 triệu và yêu cầu 2 nháy và e đồng y. E mang 2 bao cao su ra để ở bàn. Nhưng mình chơi được 1 nháy thì oải không làm được nháy nữa. Lúc đầu tưởng ngon ăn nhưng không ngờ e khẻo kinh khủng. Thế mà lúc chia tay em ra khỏi phòng rồi mà vẫn quay lại lấy bao cao su còn lại chưa dùng.

Bác có e nào ngon ngon 1-2tr k cho sang bên long biên này đy tôi có mấy ông a nên cần tiếp thê mới khổ
Củ quả thì các e ấy tập trung bên KLM Xã Đàn Khâm Thiên Giảng Võ vv.... đã tiếp các ae đối tác củ quả thì ngại gì chuyến xe mà cứ phải Long Biên . Đã chấp nhận chi về công việc thì ko nhất thiết se chỉ luồn kim , nên dẫn ae đi massage bây giờ hay hơn khoảng 1,5 củ cho đến 2 củ hơn mỗi ô vừa thỏa mãn nhu cầu ,lẫn thời gian thoải mái , liên lạc thẳng với thằng quản lý . 5 ae trên 1 chiếc xe tăng là nó đón như đón a lớn rồi ....
Các e 1 củ trở lên thì hình thức và cơ địa là cũng yên tâm nhưng thái độ vẫn có thể đỏ đen , hên xui nhé .
Thôi lan man quá mà e Ngọc mấy hum nay ko thấy lên topic , rảnh qua tét mông hư mấy cái :)) .....

3/1/17
352
122
262
Củ quả thì các e ấy tập trung bên KLM Xã Đàn Khâm Thiên Giảng Võ vv.... đã tiếp các ae đối tác củ quả thì ngại gì chuyến xe mà cứ phải Long Biên . Đã chấp nhận chi về công việc thì ko nhất thiết se chỉ luồn kim , nên dẫn ae đi massage bây giờ hay hơn khoảng 1,5 củ cho đến 2 củ hơn mỗi ô vừa thỏa mãn nhu cầu ,lẫn thời gian thoải mái , liên lạc thẳng với thằng quản lý . 5 ae trên 1 chiếc xe tăng là nó đón như đón a lớn rồi ....
Các e 1 củ trở lên thì hình thức và cơ địa là cũng yên tâm nhưng thái độ vẫn có thể đỏ đen , hên xui nhé .
Thôi lan man quá mà e Ngọc mấy hum nay ko thấy lên topic , rảnh qua tét mông hư mấy cái :)) .....
Á hự. Á hị

13/3/19
202
192
262
Chả hiểu vì sao sau khi bị em nó lưu số là liên tục bị từ chối gặp :))
Mặc dù mình đến rất vui vẻ và lịch sự, gửi thêm trà sữa cho e các kiểu
e lúc về cũng rất vui còn hò hẹn đủ thứ :))
Xong rồi cứ từ chối gặp và lấy rất nhiều lý do :))
Thôi, hết duyên với e vậy bye e

26/12/18
56
41
62
Chả hiểu vì sao sau khi bị em nó lưu số là liên tục bị từ chối gặp :))
Mặc dù mình đến rất vui vẻ và lịch sự, gửi thêm trà sữa cho e các kiểu
e lúc về cũng rất vui còn hò hẹn đủ thứ :))
Xong rồi cứ từ chối gặp và lấy rất nhiều lý do :))
Thôi, hết duyên với e vậy bye e
Cứ 15p xong phim như tôi là sẽ k bị lưu số và từ chối.

26/12/18
56
41
62
Thế là vừa phải. Nếu tính 1 phút = 60 giây = 60 phát nện thì sẽ biết nhanh hay chậm. Còn 15p cả làm tình và nện chắc chắn ko phải lâu mà cũng chưa hẳn là quá nhanh. Chỉ cần 5p giã liên tục = 300 phát búa máy đóng cọc xuống nền là các e bắt đầu ê bým rồi.

26/12/18
56
41
62
Thế là vừa phải. Nếu tính 1 phút = 60 giây = 60 phát nện thì sẽ biết nhanh hay chậm. Còn 15p cả làm tình và nện chắc chắn ko phải lâu mà cũng chưa hẳn là quá nhanh. Chỉ cần 5p giã liên tục = 300 phát búa máy đóng cọc xuống nền là các e bắt đầu ê bým rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.