ĐỘC QUYỀN 1.000K Phố Cổ Hai Bà Trưng DIỄM MY 2K - TEEN GIRL XINH XẮN VÀ ĐÁNG YÊU VÔ NGẦN

• [CHÚ Ý] Chúc mừng sinh nhật checkerviet lần thứ 4. Xem ngay
    [THÔNG BÁO] Mở lại trang phim dành cho checker. Xem ngay
    [CẬP NHẬT] Tính năng mới sau nâng cấp diễn đàn checkerviet.com. Xem ngay
Số điện thoại
0868371407
24/5/16
38
163
162
Nét ngây thơ tựa như vẫn còn vương trên gương mặt xinh xắn và tri thức đấy của em, em xinh đến từng đường nét, khuôn mặt trái xoan, đôi mắt to tròn trong vắt ánh lên vẻ tinh nghịch. Mũi dọc dừa thẳng tắp, và đôi môi mọng gợi cảm.

Body rất đẹp, căng tràn nhựa sống của gái mới lớn, da thịt chắc nịch, khoẻ mạnh, bộ ngực tròn trịa căng mọng đẹp mê hồn. Eo thon gọn không một chút mỡ thừa và vòng 3 căng đét, độ đàn hồi thì không cần phải bàn rồi.

Em lại rất ngoan ngoãn, nói chuyện có hiểu biết tạo cảm giác thích thú khi được tâm sự cùng em, trình độ make-love chắc chắn cũng còn phải học nhiều nhưng đảm bảo khi gặp em nó là anh em sẽ hài lòng, cực kỳ hài lòng :D

THÔNG TIN HOT GIRL:

Nghệ danh : Diễm My 2K
Năm sinh: 2000
Phone : 0868 371 407
Giá : 1.000k/s

Pass : Bạn Anh checkerviet
Loại gái gọi : Gái gọi Hà Nội Cao Cấp
KV : Lê Duẩn - Hàng Lọng
Giờ làm việc : 11h – 23h hàng ngày

Chiều cao cơ sở : 1m62 chân dài, dáng chuẩn, rất cute
Số đo 3 vòng : 92- 60 – 92
Sở thích, tính tình : nước hoa, làm đẹp và đàn ông ga lăng tính tình dễ mến, nhẹ nhàng
Face : Xinh xắn và đáng yêu, đường nét hài hoà, trí thức
V1 : To tròn,mềm mại,khuôn hình căng tròn và HOÀN TOÀN TỰ NHIÊN
V2 : Thon gọn ,mịn màng
V3 : Căng , mẩy , đầy nhục cảm ,sinh ra là để doggy.
V4 : Cắt tỉa gọn gàng,lông lá lơ thơ,sạch sẽ …đặc biệt không bao giờ phải dùng gel

Service : HJ,BJ,liếm láp,đá cà,tevet,hôn môi vs khách ( Y/c đánh răng,nhai Cool air ngay tại nơi hành lạc )
Kỹ năng : điêu luyện,êm ái,tuyệt chiêu – Bj lút cán,biểu cảm khi hành sự đê mê,cảm xúc dạt dào,chân thực,không rên la giả tạo

Last edited by a moderator:

Acecook

LÍNH DỰ BỊ
19/6/16
10
2
2
Tuyệt cú mèo, nhìn đã biết là sẽ rất ngon rồi. Chấm chấm, mút mút cái đã, chiều tan làm sẽ xoạc :))

Thích: CNDHN123

Examiner

Checker chính thức
11/9/17
188
25
162
Trông nuột quá. Vếu non úp mặt vào thì phê lòi:x:x:x

thanhtroc

Checker chính thức
4/4/18
30
8
32
Chất là đâu? Là em này chứ đâu! Check thôi các cụ nhỉ

Kent Nguyễn

Checker chính thức
4/8/16
34
10
262
* 203 / 43 Soul chùa bộc
• Face teen sang
• V1 : 100% tự nhiên hệ bươi , núm ti nhỏ như hạt chanh
Bóp cĂng tay , mút vs nhai đầu ti mải thoái e nó ko giữ
Kẹp xúc xic thôi rồi
• V2 ổn
• V3 cực ok vì e ấy thuộc tip sôi thịt
• Sò non , húp xùm xụp 20p e ấy bê mê ko giữ

...
* Sau gând 30 p hôn hit - hái đào , vét mương xẻ rảnh ... mình doogy nuôn ! Tý chớ
May kìm đc
Lôi e nó xuống gế tình nhân úp thìa nhai ti kệ e nó dập liên hồi đc lúc thì chớ !

# Sò non mong ae giữ gìn để e nón yêu ngề lâu tý ạ
( đùi e noa có 1 vết chám nhẹ phía sau cho dễ nhận dạng na )

Thichxoi

LÍNH DỰ BỊ
24/11/17
3
1
2
Em nhầm các bác ah, phải nói là chưa bao giờ gặp một em xinh ngoan, người chắc nịch hàng thật 100% mà lại ngon đến thế. Mọi thứ quá hoàn hảo, từ ngày vào diễn đàn đến giờ mới đc hôm ngon đến thế. Anh số 9889, p301 Ks Tên thủ đô HQ, Ngõ 45 hay 43

Thích: thich_body.dep