ĐỘC QUYỀN 1.000K Phố Cổ FULL SERVICE MỸ NỮ Ý LINH - 3 VÒNG QUYẾN RŨ - NỤ CƯỜI XINH XẮN NHƯ THIÊN THẦN

• Checkerviet.com - Xin chào 2019 Xem ngay
Số điện thoại
0968281573

Fantasi Bra

Super VIP
22/11/17
48
58
162

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh: Ý LINH
Giá: 1.000k/shot/1 lần xuất tinh
Số điện thoại: 0968281573
Năm sinh 1998
Nguyên quán : Hà Nội
Pass: Bạn Anh checkerviet

Khu vực hoạt động: GIẢNG VÕ - KIM MÃ
Thời gian hoạt động: 11h00 trưa đến 23h đêm
Số đo 3 vòng : 93- 62 - 92
Chiều cao cơ sở : 1m63
Loại gái gọi : Hàng Tiếp Khách - Hàng Ngoại Giao - Cave Hà Nội Cao Cấp
Giao tiếp ứng xử nhẹ nhàng - Có học thức - thời gian thoải mái - thơm tho - sang chảnh

ĐÁNH GIÁ SƠ BỘ
Face: Xinh, sang chuẩn siêu model, đường nét rất tây, nhẹ nhàng, thanh thoát
V1: To tròn trịa, mềm mại, khuôn hình cực đẹp, đầu ti hồng rực
V2: Eo nhỏ,thân nhỏ,bụng phẳng lỳ
V3: Mông cong mịn và cực đẹp,sexy,doggy cả ngày không biết chán
V4: RẤT KHÍT NHƯ TRẺ CON Nhiều nước,Sạch sẽ thơm tho,co bóp đàn hồi tốt,lông lá tỉa tót gọn gàng,tevet sướng thì đừng hỏi

DỊCH VỤ CAM KẾT
Service: Full Service + Hôn môi + Vét - Hôn ti - Liếm Cà - Múa Cột + Tắm chung
Hôn vú,Bóp vú,mút mát Ti : Có
HJ + BJ : Có
Hợp tác mọi tư thế có cả 69 - 96

CAM KẾT
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG
- Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP

Last edited by a moderator:

CkVit

LÍNH DỰ BỊ
15/10/18
3
3
2
Lại mới lại căng đét thế này, Phố Cổ hẳn là loanh quanh nhà mình rồi

Kunka9a

LÍNH DỰ BỊ
18/10/18
1
2
1
Đôi lời rp cho em nó
Face: 8d, dễ nhìn núm đồng tiền rất duyên và đôi mắt dâm ( ảnh thật của em nó đấy)
Body: 8d, mỗi ng 1 sở thích nên mình cho 8
Mông: 7d cong hơi có tí mỡ nhưng vì thế mà lúc dập cứ phành phạch đã lắm
Bym: 8d do sở thích ko lông lá nên chỉ cho 8d nhưng với những bro thích vườn rau um tùm thì cứ thoải mái cho 9, hơi khô do dạo đầu nhanh quá, liếm láp thoải mái vệ sinh ko rau mùi.
Nói chung ở phân khúc cao cấp thì em nó xứng đáng( nghe lời và biết nói chuyên, thời gian cũng ok)
Sẽ gặp lại em 1 ngày sớm nhất! Thanks

Present

Checker thông thái
Checker chính thức
19/11/16
77
2
162
Hàng đẹp quá, mình rất ấn tượng với hàng của Bánh Bra.
Chất lượng hàng cũng như dịch vụ luôn được như cam kết.
Cuối tháng đi công tác về hi vọng set được kèo với em nó :)

Phan hải 22

LÍNH DỰ BỊ
15/11/17
3
1
1
Mới check em hàng 2 triệu xong giờ lang thang 1 vòng nhìn em nào cũng ngon ngọt như thế này thì lương ko sao đủ sức để thỏa mãn con cu đc đây

Thích: Zaiđụ gái

DARK ANGEL

Checker chính thức
4/9/17
34
5
52
Mới gặp chiều qua, ngoài cái body gợi dục vốn có của e nó thì e nó phục vụ khách, chiều khách cũng rất cởi mở, làm tình luôn nhiệt tình hết mình cho cuộc vui, rất chiều khách. Ăn sạch sang sạch sẽ, nước hoa thơm tho khiến mình kích thích vãi, nhìn là muốn chịch rồi. Dịch dụ cũng đầy đủ những dịch vụ cơ bản như hôn môi, vét máng, 69 . Tóm lại với cái giá này thì quá hời, chúc e đôg khách :)

VIP60000

Checker chính thức
1/2/17
56
6
62
Đến nơi lấy phòng nt cho em chừng 10p em nó đến ôi chao nhìn em ngon vãi, mặc đầm ôm sát người lại càng hấp dẫn. Nhìn cặp ngực của em nó thèm nhỏ cả dãi luôn. phê quá là phê. Bế ngay e lên giường đợi lâu quá nóng hết cả người rồi. em cũng khá là dâm đè ngửa mình ra như muốn hiếp mình vậy. Liếm láp từ ti dần dần xuống đến thằng nhỏ, em không vội ngậm thằng nhỏ mà em còn mơn trớn xung quanh đến hai hòn và đến khi em ngậm lấy thằng nhỏ thì phê quá, em ngậm cu thật chặt mà mút sướng không thể tả được. lâu lắm rồi mình mới check 1 em mà có cảm hứng nứng tình như thế này. Phần tiếp theo ABC..XYZ thế nào các bác tự biết nha mình không miêu tả nhiều.

AGENT

Checker chính thức
19/6/17
61
3
32
Đẹp quá nhỉ, khúc nào ra khúc đấy, đánh dấu chiều rảnh alo e sau

Zaithemgai

Checker chính thức
15/8/17
84
38
62
Bộ ảnh rất nghệ thuật còn em thì đẹp tuyệt trần. Ước gì là boss mình sẽ chịch em tối ngày luôn

DoanChinhThuan

Checker chính thức
12/6/17
40
6
32
Mới gặp chiều qua, ngoài cái body gợi dục vốn có của e nó thì e nó phục vụ khách, chiều khách cũng rất cởi mở, làm tình luôn nhiệt tình hết mình cho cuộc vui, rất chiều khách. Ăn sạch sang sạch sẽ, nước hoa thơm tho khiến mình kích thích vãi, nhìn là muốn chịch rồi. Dịch dụ cũng đầy đủ những dịch vụ cơ bản như hôn môi, vét máng, 69 . Tóm lại với cái giá này thì quá hời, chúc e đôg khách :)
Tuyệt đỉnh ko bác ?

Thích: DARK ANGEL