ĐỘC QUYỀN 600K GÁI MIỀN TÂY - HOÀNG DUNG - VÒNG 1 ĐẸP HOÀN HẢO - CON BYM CỰC ĐẸP - CHIỀU KHÁCH HẾT NẤC

Số điện thoại
0976279019

checkerVN

<font color="orange">Trung Tâm Kiểm Định</font>
1/11/14
31
43
182
33

BOM NGUYÊN TỬ CHO ANH EM ĐÂY!!!
HAI QUẢ BOM THẬT TO, THẬT TRÒN, bom này màu trắng anh em nhé, tròn trịa xinh xắn, đầu điểm hoả mầu hồng tươi, nhìn rất kích thích, không sợ nổ đâu, bom này để sờ và bóp thoải mái, úp mặt và giữa hai quả bom ấy lại càng phê, càng đã. Chơi quả bom này nguyên một ngày không biết chán :))
Chém gió với ae 1 tý cho vui, nhưng công nhận bộ ngực của Hoàng Dung quả là đáng đồng tiền bát gạo đấy, nó mới to tròn và đẹp làm làm sao. Làn da trắng làm bộ ngực lại càng lung linh hơn. Dáng đẹp eo thon, và con bym của Hoàng Dung phải nói là ĐẸP BÁ CHÁY CON BỌ CHÉT... thêm khả năng làm tình vô đối, chiều khách hết mình đảm bảo anh em sẽ ngất ngây với những màn bj thần sầu của em và thoải mái kiss đôi môi xinh xắn, bú mút cặp vú khủng và tevet con bym tuyệt đẹp này.

THÔNG TIN HOT GIRL:

Nghệ danh : HOÀNG DUNG
Phone : 0976279019
Giá : 600k/s
Pass : Bạn Anh checkerviet
Loại gái gọi : Gái gọi Hà Nội Kiểm Định
KV :Trần Duy Hưng - Nguyễn Thị Định
Giờ làm việc : 11h – 23h hàng ngày

Chiều cao cơ sở : 1m65 cao ráo, chân dài miên man như siêu mẫu, 3 vòng cực đẹp.
Số đo 3 vòng : 92- 62 – 93
Sở thích, tính tình : nước hoa, làm đẹp và đàn ông lịch thiệp. Tính tình dễ mến, nhẹ nhàng
Face : Đẹp như tranh,môi mềm gợi cảm và có nét rất dâm
V1 : To tròn,mềm mại,khuôn hình căng tròn, đầu ti hồng rực
V2 : Thon gọn ,mịn màng
V3 : Căng , mẩy , đầy nhục cảm ,sinh ra là để doggy. Bờ mông là điểm mạnh nhất , cuốn hút nhất của em này. Kim Kardashian phiên bản Việt,thật khó có thể trụ nổi trước bờ mông siêu quyến rũ thế này
V4 : Cắt tỉa gọn gàng,lông lá lơ thơ,sạch sẽ …đặc biệt không bao giờ phải dùng gel
Skin : Trắng, mịn như nhung , không mụn
Service : HJ,BJ,liếm láp,đá cà,tevet,hôn môi vs khách ( Y/c đánh răng,nhai Cool air ngay tại nơi hành lạc )
Kỹ năng : điêu luyện,êm ái,tuyệt chiêu – Bj lút cán,biểu cảm khi hành sự đê mê,cảm xúc dạt dào,chân thực,không rên la giả tạo

Last edited by a moderator:

titcho

LÍNH DỰ BỊ
22/8/18
4
2
2
Em này đáng chén trong phân khúc này ăn nói nhỏ nhẹ gái miền tây , nhẹ nhàng khiến cá nhân mình say đắm em thật , cũng đi hàng Bắc khá nhiều từ 5l đến 1,5 củ nhưng riêng em này nếu chuẩn đúng giá thì 800 vẫn cứ ngon hơn nhiều em khác .
Em này đã chén chiều qua rồi ngực không bơm thái độ cho 9 điểm

Thích: Princemoon

ĐỒNG ĐỘI DÂM

LÍNH DỰ BỊ
22/8/18
6
2
2
Mới gặp em về rp luôn:
Face khá xinh vú bướm thơm tho sạch sẽ
Phục vụ tương đối tốt , rên nghe tiếng miền nam đã muốn phọt rồi rất kết điệu rên gái miền nam
600k sẽ còn găp lại vài lần vì hỏi em nó bảo chắc làm Ở Hà nội thêm tháng hơn tháng nữa nên cố chén thêm đôi nhat trước khi em rời Hà nội.

Thích: Princemoon

Jackychan

Checker chính thức
9/12/17
49
6
32
Hôm nay đã gặp em và rất kết giọng nói gái miền nam
cao tầm 1,64,65 gì đó, sang chảnh đi vào phòng nước hoa thơm phức
rất ấn tượng với mấy em gái miền sang chảnh kiểu này, em này bưởi to thật.