Số điện thoại
0335209536

Buivantao

LÍNH DỰ BỊ
25/6/19
2
0
1
Giờ đây ở các đường ngành nổi tiếng các em còn ra đứng gốc cây nữa không các bác nhỉ. E ở bắc ninh ít khi xuống hn

10/3/18
74
4
132
Em này về khoản làm tình có lẽ thuộc loại đáng check của diễn đàn, từ bề ngoài đến thái độ cũng như phong cách làm tình cũng rất đáng để check đi check lại vài đôi ba lần. Em này có quả liếm láp phê đến nỗi làm mình cứ phải rướn người để không bị out. Cuối cùng thì mãi trả thủ thù được là bằng cách vét cho em này, thỉnh thoảng không chịu được lại cong người lên nhìn hay lắm. sau đó lại bj cho mình. Mãi sau vờn nhiều thì 2 anh em mới triển khai quan hệ. phải nói là hết sạch sức với em này. Sẽ có nhiều lần gặp lại.
Chuẩn bác ạ hôm trc set kèo gặp em nhận xét chung là tuyệt vời, nhờ nx của bác trc khi khi triển khai em cg vét cho em ý ko chịu nổi nữa mà xin tha :)) giờ lại gom thóc để có thể set kèo gặp lại em ý thôi

Thích: checkerkorea

checkerkorea

LÍNH DỰ BỊ
7/6/16
12
1
52
Nhớ em quá,
Thèm được cảm giác vừa đẩy vừa ghì vừa bóp ngực vừa nhìn khuôn mặt xinh của em.
Em này chọn ks cũng rất là ưng, kín đáo mà sạch sẽ, phòng thoáng. Riêng điểm này đã quá hài lòng rồi.
Gặp em mình phải 2 phát mới đủ phê, may là em rất hợp tác. Lần 2 mình khó lên, nhg em chịu khó hun hít khắp người, làm tình và thổi nhiệt tình, đá bi các kiểu nên cũng lên được và lần thứ 2 thì lên đỉnh hoàn toàn.
Chỉ tiếc chưa được doggy cái mông cũng căng của em, vì mình quá mê khuôn mặt nên cứ muốn chịch đằng trước.

Checkerviet0178

Lính đào ngũ
3/6/19
434
196
262
Em này về khoản làm tình có lẽ thuộc loại đáng check của diễn đàn, từ bề ngoài đến thái độ cũng như phong cách làm tình cũng rất đáng để check đi check lại vài đôi ba lần. Em này có quả liếm láp phê đến nỗi làm mình cứ phải rướn người để không bị out. Cuối cùng thì mãi trả thủ thù được là bằng cách vét cho em này, thỉnh thoảng không chịu được lại cong người lên nhìn hay lắm. sau đó lại bj cho mình. Mãi sau vờn nhiều thì 2 anh em mới triển khai quan hệ. phải nói là hết sạch sức với em này. Sẽ có nhiều lần gặp lại.
Cảm ơn bác rất nhiều!e sẽ theo chân bác đển thẩm định e nó thôi.nghe bác nói làm e ko chịu nổi nữa phải sét kèo với e nó ngay thôi.chấm cái!sẽ check.