Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

Xã Đàn 300K Hạ Trang - 300k - Body bốc lửa , làm tình cuồng nhiệt

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Kiểm Định' bắt đầu bởi thickliemlon, 2/1/17.

1. Hôm trước tranh thủ cuối tháng lại có việc gần nơi bé Trang đóng quân nên tiến hành alo hỏi han sức khỏe bé ý rằng thì mà là lọ chai đủ kiểu rồi có cái hẹn ở bãi đáp em nó đóng quân . Đến nơi quen mẹ ông lễ tân rồi , phòng ốc hỏi han rồi an vị chờ em nó đến tắm cho he he .

Thế rồi bé đến, wow, ngọt ngào như kem sữa dừa em hay ăn, thơm ngon đến lạ kỳ, bé mặc bộ váy đen cũn cỡn khoe hết được thế mạnh body đẹp, mông căng , chân dài của mình mà mình phê tê tê . Mình nhanh nhẹ nắm tay bé hỏi han chém gió đủ trò blah blah rồi ôm ấp sờ mông bóp vếu sục cặc lun . dắt nhau đi tắp rồi lôi nhau ra ngoài , đang anh lau người cho em , em lau người cho anh thì bé ngồi tụt xuống thổi kèn cho mình luôn mà mình thấy phê vãi lọ, đem đủ các sở trường của nhau ra thi thố ko chậm trễ vì đơn giản nhìn thấy cô nhỏ của bé ý là thằng em muốn phọt cmnr. Đẩy em nó chổng mông chống tay xuống bàn , cái mông tròn căng em nó ngúng nguẩy ngổng lên, mình lắp bao và cắm vào cái phập , dập thật lực, phang phập phê vãi lọ chai luôn , 1 lúc thấy em nó và cả mình cũng hơi mỏi mỏi thì ngả ra giường và em lên phi nước đại, cô nhỏ của bé thuộc lại múp , môi dầy thịt , đ*t cực sướng làm thằng em mình cứ mê tơi . triển đc 2 tư thế nữa thì hói cũng phụt tan tí tành , mông đẹp nên mình ưu tiên doggy à , chổng mông lên , bướm múp , 2 cái môi thịt dày lòi ra phê rần rật .

Nghệ danh : Hạ Trang
    Giá : 300k
    Số điện thoại : 0165 9153096
    Pass : bạn a checkerviet
    Khu vực hoạt động : Đê la thành
    Thời gian đi làm : Từ 10h sáng tới 02 h sáng hôm sau
    Giá nhà nghỉ, khách sạn : 110k

Body : Cao trên 1m6 , chân dài dáng đẹp , trắng trẻo xinh xắn , tuýp mình dây cây cảnh
    Face : 7,5 xinh và non , tóc dài hiền hiền yêu yêu
    V1 : 6,5 chắc chắn , đầu ti nhỏ nhưng tổng thể hơi bị bé
    V2 : 8 bụng phong eo thon đẹp
    V3 ; 8,5 mông cong, tròn mẩy tuyệt vời , doggy phê lòi ,nẩy tưng tưng
    Bướm : bướm nhiều nước , bót cực kì luôn , chym mình tương đối bé mà khít khao vô cùng , đ*t phầm phậm , chơi cả 20 phút mà nước không giảm, mu cao , môi thịt dày ôm khít ấm lắm

3 loét dư này rất hợp lý và đáng chén rồi, còn gặp lại

thái gis15, truongtx1977, minsk1 người khác thích điều này.
  2. Đáng suy ngẫm :-?

AnJapan91, Qazxdews69John.Nguyen1988 thích điều này.
  3. Mông to thật, mặt nhìn hơi zừ zừ zừ

anh đẹp giai thích bài này.
  4. ... dc quả v3 có vẻ ngon . V1 đầu ti yếu quá ... chưa biết tháo độ ntn . Hóng thêm tí nữa

5. Suy ngẫm gì bác đi đi cho anh em biết đường nào , cuối năm rồi kinh tế eo hẹp ko phi bừa dc , bác tiểu gia phi trước đi bác kay

6. Dịch vụ cam kết có những gì bác?

7. E mà vẫn còn ít rp quá nhỉ. Chịch có mặc bộ nữ miêu này ko e?

8. Em này mình check hồi còn làm giá 400k, khá trắng trẻo và xinh gái, người có da có thịt , chơi dogy cực phê. Giờ giảm xuống 300k có lẽ là khá hot trong tầm giá .
    Chúc em đông khách !

Ntb1208 thích bài này.
  9. Cũng hóng các br.
    Hôm trước có nhắn tin cho em, k thấy reply, không là cũng chiến về báo cáo ae rồi.

10. vẫn đang dõi theo chờ anh em phản hồi :D

11. Hóng services.

12. dv thế nào vậy

13. Nhìn phê ,mông to là thích

14. 300 dư này là ok rồi . Sv phải chuẩn mới có giá này

15. Đx đấy ô triển thôi roiif về rp cho ann em cái

16. Đã check, báo cáo các br như sau:
    300k thì cũng không đòi hỏi nhiều, tuy nhiên check về như nào báo cáo ae như vậy.
    Face: Tạm ổn
    V1, v2: Tạm ổn.
    V3: vừa vặn, nảy, dogy rất thích.
    Dịch vụ:
    - Vừa mút trym vừa nhổ nước bọt, mặc dù đã tắm rửa sạch sẽ.
    - Không hôn môi, hôn vú, tevet,69.
    Nn 371 chắc ae nào cũng biết: Giá ok, k bẩn, k sạch.
    Kết luận: Tóm lại dịch vụ k có gì, cung không chiều khách. Không gặp lại./.

17. Công nghiệp nặng quá rồi :eek:

Biumkom2 thích bài này.
  18. Chuồng heo đó khác gì kh sạn ngân sơn ntđ đâu :)) mà mỗi làn kiểu đg bj khoạc nhổ cái thằng nhỏ mình ko lên nổi nữa luôn :) cay

Biumkom2 thích bài này.