ĐỘC QUYỀN 700K HẢI YẾN SIÊU MẪU CAO ~1,7M, NGỰC TO, EO THON, MÔNG NỞ

Số điện thoại
0866941064

checkerVN

Trung Tâm Kiểm Định
1/11/14
29
67
182
34
Một siêu mẫu thực thụ với chiều cao lý tưởng ~1m7 đôi chân dài miên man và bộ ngực đồ sộ, chiếc eo thon và khả năng make love tuyệt vời sẽ khiến anh em checker quên lối về.
Và đây, xin giới thiệu đến anh em checker gái gọi Hải Yến đến từ phố sung sướng: Trần Duy Hưng!

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===

Nghệ danh : Hải Yến
Phone : 0866 941 064
Giá đi khách : 700K/s

Pass : Bạn anh checkerviet
Thời gian làm việc: Từ 11h đến 23 giờ
Loại gái gọi : Cave Hà Nội - Hàng Kiểm Định
KV : Trần Duy Hưng

V1: To như bát úp, bú liếm, rúc rích đều đc hoan nghênh
V2: Eo bé như Ngọc Trinh, đẹp mịn màng
V3: Mông to, đít lồng bàn, doggy là nhất
V4: Chym đẹp, thơm, có thể vét bất kỳ lúc nào checker muốn
Sẹc vít:
hôn môi đá lưỡi, HJ BJ, dọn vệ sinh đầy đủ

CAM KẾT
KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG
DỊCH VỤ ĐÚNG CAM KẾT

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
– AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh em !!!

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP

tên tài khoản

LÍNH DỰ BỊ
15/9/18
2
0
1
Đã gặp em tai phong vip2 và rất chim ưng nên lập cái nick report cho em.
Đánh giá chung thi em Hai Yen đúng như anh em đồ thổi. em đẹp nên em có quyền được chảnh. nhưng đấy là phong cach cua em làm anh rất thích. 10 điểm . chúc em đôg khách . Anh béo bụng đi 4 bánh :)

tên tài khoản

LÍNH DỰ BỊ
15/9/18
2
0
1
Chốt 1 câu Hải Yến vẫn là ngôi sao sáng nhất tdh. dáng người mẫu siêu đẹp, bím đẹp, ngực đẹp

Fullyem368

LÍNH DỰ BỊ
22/8/18
3
0
1
Chủ thớt ơi , xem sđt em Hải Yến thế nào gọi vào h trả lời A qua ngõ 20 nguyễn chánh , mà trên ghi là TDH , HN .

Fullyem368

LÍNH DỰ BỊ
22/8/18
3
0
1
Hiii , h biết rồi . Do lâu ko đi kV TDH nên tên phố mới ko update. Xl em Hải Yến nhé ! Để dịp khác vậy .

Fullyem368

LÍNH DỰ BỊ
22/8/18
3
0
1
Đã check em yến chiều nay , Dáng chuẩn đúng như ae miêu tả , thái độ ngoan hợp tác như gấu , chúc em đông khách A p Vip3 sẽ còn gặp lại em

gianphuhn

LÍNH DỰ BỊ
22/10/18
1
0
1
hải yến mất tích đâu mấy hôm vậy, nay e đi làm lại chưa ? muốn gặp người đẹp quá!!!

doctor súng

LÍNH DỰ BỊ
16/10/18
2
0
1
Ccả ngày hôm qua gọi nhắn tin mãi không được bực mình dã man. Nay đã gặp được mỹ nhân và kết quả check và rất hài lòng bù lại công sức mình nhắn tin gọi điện chầu trực mấy hôm. Chả biết nói sao về em hoa hậu tên Yến này , chỉ cảm thấy em quá đẹp và mình đã kết em rồi , sẽ gặp lai thường xuyên

18/1/18
1
0
1
Sau khi k set kèo với e linh tây dc thì vừa xog đã set kèo vs e yến. Quả thực e rất xinh ngực căng vú vê rất thích... e ngoan ngoãn nên đã thưởng thêm quà.. hẹn gặp lại e. A 601 vừa xog

14/8/18
9
1
2
Sau khi k set kèo với e linh tây dc thì vừa xog đã set kèo vs e yến. Quả thực e rất xinh ngực căng vú vê rất thích... e ngoan ngoãn nên đã thưởng thêm quà.. hẹn gặp lại e. A 601 vừa xog
hai em ấy mà so sánh thì như nào bác :D em đang phân vân không biết lựa chọn sao vì tháng này có 1 suất thôi.