Số điện thoại
0866941064
6/4/16
26
3
32
Sao cứ nhìn thấy những em vú to cằng tròn và hào là gây kích thích cho mình thế.

LOVEMA

LÍNH DỰ BỊ
10/5/18
6
0
2
Các bác cho em hỏi ngu tý là các em chỉ làm từ trưa thôi đúng ko. 10r sáng gọi mà ko được

boysaigon6767

LÍNH DỰ BỊ
13/3/19
1
0
1
Này gặp em yến phong 402 em yên xinh thật ng cao dáng quá đẹp ngực tư nhiên đẹp ko phải chê. tiếc của mình chưa gì đã chớ mất r. Nhanh quá... hẹn gặp lại em ngày ko xa
đồng cảm với bác vì e hiểu cảm giác đấy

Thích em rồi Yến ơi. nay lại phải găp em thôi anh là người mà em khen vui tính đây nhớ ko em

2/4/16
25
5
32
Em này xinh xắn, mặt duyên, nói chuyện rất tình cảm,, sevice cũng rất khá, thổi kèn điệu nghệ, có màn co bóp âm đạo làm mình hơi bất ngờ, out trong 15 phút, bù lại được nằm ôm ấp chém gió với em ấy tầm 25 phút đến khi có khách thì em mới xin phép về. Cảm giác thật sảng khoái.

6/4/16
24
6
32
Em này xinh xắn, mặt duyên, nói chuyện rất tình cảm,, sevice cũng rất khá, thổi kèn điệu nghệ, có màn co bóp âm đạo làm mình hơi bất ngờ, out trong 15 phút, bù lại được nằm ôm ấp chém gió với em ấy tầm 25 phút đến khi có khách thì em mới xin phép về. Cảm giác thật sảng khoái.
Chúc mừng bác ngon chim trở về

Lãng tử 007

LÍNH DỰ BỊ
7/12/17
8
2
2
Vừa đi phang em nó về, vài rp cho a e :
Tổng thể người e trắng, dáng cao, đẹp như mẫu; mỗi tội phòng thì xấu quá.
Không hôn môi, ko vét máng nhé (Chưa làm, e đã ra thông báo vậy, nản phết)
Âm thanh, vú ti bóp rất được. E kèn sáo, liếm cột rất bài bản, bù đắp mảng thiếu trên.
Phù hợp phân khúc 700k, a e check được
A phòng 603
Đông trym em nhé

vina phang

LÍNH DỰ BỊ
29/3/19
2
0
1
Gặp yên rồi. rất hài lòng về vòng 1 của em, hàng tự nhiên lại đẹp thế. 700k đáng đồng tiền bát gạo, kết em nhất khoản em sạch sẽ . mình là người kỹ tính thích sach sẽ thơm tho lại gặp em. Chuc em đông khách

5/4/19
31
12
32
Vừa đi phang em nó về, vài rp cho a e :
Tổng thể người e trắng, dáng cao, đẹp như mẫu; mỗi tội phòng thì xấu quá.
Không hôn môi, ko vét máng nhé (Chưa làm, e đã ra thông báo vậy, nản phết)
Âm thanh, vú ti bóp rất được. E kèn sáo, liếm cột rất bài bản, bù đắp mảng thiếu trên.
Phù hợp phân khúc 700k, a e check được
A phòng 603
Đông trym em nhé
Ko hôn ko vet thì ko ổn. Hi

6/4/16
24
4
32
Không có gì bàn cãi ngực e có một sức hấp dẫn nhất định, khi chút bỏ xiêm y mình đã ngã ngục hoàn toàn, bộ ngực hấp dẫn của tuổi mới lớn nó tràn sức sống, vểnh cong thách thức đầy kiêu hãnh tưởng chừng e giữ hàng nhưng không ngờ e lại hết mình.
Vật ngửa em ra chiếc lưỡi mình nhầm nhỉ chỉ khám phá đôi dòng sữa cô gái việt nam thôi cũng chỉ vì cảm xúc mà mình cũng hơi mạnh e cũng nhẹn nhàng a làm nhẹ thôi e mới thích được. Nghe câu nói đó mình càng cố gắng hết sức nhẹ nhàng tat bắt đầu vuốt ve bím cho ngón tay vào đã thấy nhờn nhờn vuốt lên mồng đốc e nó rên nhe nhẹ nhanh lên tí nữa thì e nó ôm chặt cổ mình vít xuống tưởng đặt được nụ hôn nồng cháy lên môi em thì lại bị khước từ thật tiếc không thì quá hoàn hảo. Không được hôn môi mình từ từ đã lưỡi xuống đùi e nó nhấc chân lên e chủ động lấy gối kê cao lên đủ biết e nó thích tê vét rồi chỉ có vét thôi mà e các cơ e nó hoạt động ng căng rướn lên cảm nhận. Với tuổi trẻ thế này trình độ kèn sao cũng thuộc dạng có năng khiếu đấy, liếm lỗ tai mới đầu có vẻ hơi nhột nhưng chỉ 2 giây thôi khi quen rồi thì lai thấy phấn khích vô cùng, tiếp đến e liếm bẹn cắn cà , thổi kèn mơn trớn mới đầu rất khoan thai nhưng biết cu em đã căng cứng thì cũng là mà tăng tốc thấy có vẻ không ổn đeo bao không ra mất thì phí lắm.
Ấn tượng hơn là khi cu em nằm trong bím e nó chơi tư thế cổ truyền ngực e nhấp nhô lượn sóng, cảm giác chén e giàu cảm xúc lắm từ lúc e nó rên các tư thế phối hợp để cuộc giao hoan nó không nhàm chán.

Xakutara89

LÍNH DỰ BỊ
3/11/17
4
0
2
Lượn lờ quanh TDH check hết các loại hàng giá rẻ cho đến cao cấp cuối cùng lại quay về với em yến. chỉ biết nói ngắn gọn là em yến ngon nhất trong phân khúc ~1 triệu đổ lại. em yến vừa đẹp vừa dâm chịch rất sướng. nếu chấm điểm tổng thể thì em yến 9,5 gần như hoản hảo.
Nhà nghỉ sạch vừa đủ chơi. chịch cái xong về ko đi qua đêm nên cũng ko quan trọng lắm. Chúc em đông khách.
Anh khách quen!

smokingxyz

LÍNH DỰ BỊ
17/4/19
1
0
0
Chek em hải yên ng cao như siêu mẫu da trăng.
Ngực 10 điêm tự nhiên rất đẹp
vong 2 10 điêm ko mỡ bụng
Mông 9 điểm
700k quá rẻ. kết em . Có 1 điểm nhỏ là em ko hay cười . neu em cười tươi hơn nữa thì rất đẹp

minhduc274

LÍNH DỰ BỊ
25/4/19
1
0
1
Đã gặp em tai phong vip2 và rất chim ưng nên lập cái nick report cho em.
Đánh giá chung thi em Hai Yen đúng như anh em đồ thổi. em đẹp nên em có quyền được chảnh. nhưng đấy là phong cach cua em làm anh rất thích. 10 điểm . chúc em đôg khách . Anh béo bụng đi 4 bánh :)
Đồng chí cho pass đi