Số điện thoại
0866941064

Nmdang

LÍNH DỰ BỊ
8/4/19
1
0
1
Vừa set kèo. Em đang nằm phơi chim chờ em siêu mẫu. Xong sẽ có rp chân thực về em.

banhran98

LÍNH DỰ BỊ
3/5/19
1
1
1
Em yến ngoài sang hơn ảnh. gặp em rồi không muốn đi ngươi khác . chốt lại 700k quá rẻ với em . đưa em 1 củ luôn . em đẹp sạch sẽ hàng thật dáng siêu mẫu tìm đâu ra em yến thư 2

Thích: icbmicbm99

chocopenis

LÍNH DỰ BỊ
7/5/19
1
0
1
Sao gọi người đẹp không được nhỉ ???
đang nghỉ hả em ? mai kia gọi lại vậy haizz.....

icbmicbm99

LÍNH DỰ BỊ
12/5/19
1
0
1
Em yến ngoài sang hơn ảnh. gặp em rồi không muốn đi ngươi khác . chốt lại 700k quá rẻ với em . đưa em 1 củ luôn . em đẹp sạch sẽ hàng thật dáng siêu mẫu tìm đâu ra em yến thư 2
đồng tình bác trên, em yến đẹp sang hơn trong ảnh thật. mỗi tội em ít cười thôi. phòng 501 lúc 2h chiều anh vui tính mà em bảo đây. hẹn găp lại em

camelblack

LÍNH DỰ BỊ
14/5/19
2
0
1
Này được lịch công tác ở hn phải gặp lại em yến cái nhỉ. Thích em vì đúng gu mình ngực em đẹp thật, lại ngực tư nhiên không bơm. Dáng em đẹp như siễu mẫu làn da trắng ngần sạch sẽ thơm tho. Tiếc anh không ở hn thương xuyên để găp yến đc. có dịp gặp em luôn

6/4/16
24
4
32
Này được lịch công tác ở hn phải gặp lại em yến cái nhỉ. Thích em vì đúng gu mình ngực em đẹp thật, lại ngực tư nhiên không bơm. Dáng em đẹp như siễu mẫu làn da trắng ngần sạch sẽ thơm tho. Tiếc anh không ở hn thương xuyên để găp yến đc. có dịp gặp em luôn
Bác đã check chưa.

Pubgmobixxx

LÍNH DỰ BỊ
21/5/19
1
0
1
Vừa chén em hôm qua. yến đẹp như lời đôn em thuốc típ người sạch se thich nhẹ nhang mặt em đẹp sang hơn ảnh tuy em rất ít nói chuyên. Chắc tại mình cũng ít nói. nói chung ngon bổ rẻ

Nhớ em nl

LÍNH DỰ BỊ
28/5/19
1
0
0
Định qua gặp em nó cái hỏi nc hoa em dùng hãng nào mua tặng bà xã cái , hôm nọ gặp em xong cứ lưu luyến mãi mùi nước hoa. Em Yến rất đẹp và quyến rũ.

31/5/19
23
13
22
Mình đi đc 2 tháng roi E xinh,dáng đẹp,bú đẹp tự nhiên hiếm có nên giữ k cho sờ đầu ty. Rất sạch sẽ,k cho vét,lúc về mình bảo lần sau phải cho A vét nhé,E bảo Ok????
Do đi nc đầu và mình đi dai hay sao ý mà nước nôi ướt cả ga,sờ thấy nhoe nhoét,trơn tuột và E thở phì phò- chắc e cũng phê??
59 tuổi mà lm e phê ,mình cũng khoái chí lắm..hiiii
E nên mặc quần áo đơn giản hơn ,đừng quá loè loẹt thì cảm xúc càng cao,
Nc đáng gặp lại và lần sau phải chiều A hết cỡ đấy nhé,vì chiều A thì e lại đc Phê..?????hịihi

Rêu phongg

LÍNH DỰ BỊ
5/7/19
2
0
1
1 chữ đẹp tuyêt với cho em .cộng nh điêm sạch sẽ ,nc hoa thơm hang hiệu nhìn em sang chảnh hơn ảnh. Còn gặp lại em. Anh tuân đẹp z