Số điện thoại
0866941064

Nẩy số nhanh

LÍNH DỰ BỊ
9/7/19
1
0
1
Hôm bữa tim bài em không thấy tưởng lại nghỉ mất hút mệt lằm
Tại đi với em ko muốn gặp người khác nữa
Hôm nay chốn làm gặp em thôi nhớ mùi hương của em mùi nước hoa của em

Newyorkroad

LÍNH DỰ BỊ
12/7/19
1
0
1
Em ý đẹp lai con sạch sẽ
dáng đẹp như siễu mẫu, nhất quả ngực
ko thấy ai ngực tự nhiên lại đẹp vậy, hiêm có .
da trăng ôi ko con gì bằng em
với tôi thấy em ý đang giá hơn nhiều 700k

Xxxvideoxxx

LÍNH DỰ BỊ
25/7/19
1
0
1
Hôm nay vừa gặp người đẹp Hải Yến ở p603 ở ks xxx TDH. Có đôi lời nhận xét cho các đồng dâm tham khảo.
Face: Xinh xắn, có nụ cười duyên , mặt có nét nhìn khám dâm.
Body: mình dây cây cảnh, dáng đẹp chả khác gì người mẫu victoria secret. Nứuoc hoa thơm quyến rũ. Nhìn thấy em là muốn ăn thịt luôn
Sẻvice : BJ chuyên ngiệp, ko chịu nổi quá 30 giây phải đeo bao vào chiến luôn. Bím lông gọn gàng và khít như gấu.
Thái độ : thân thiện, vui vẻ . Chuẩn giờ 5p có mặt.
Đánh giá cá nhân là hài lòng về em. Sẽ còn gặp lại nhiều.
Em yến rât hơkp gu mình nên cho em 9,5 điểm.

suhana

Lính đào ngũ
29/7/19
1
0
1
Không nghĩ là với 700k mà lại được gặp một em xinh như thế, xinh hơn ảnh nhiều.
Người dây, da trắng mịn và vẻ đẹp khá cân đối, kết nhất là bộ ngực tự nhiên, khá to tròn và mềm mại.
Nếu em mà có full dịch vụ nữa thì chắc phải gấp 3 lần 700k mất. Nói chung với 700k thì không có gì phải phàn nàn. Hẹn em ngày gần nhất. Anh đeo kính phòng 601

newsunshie

LÍNH DỰ BỊ
31/7/19
1
0
1
Yến em qua đêm không, gặp em rồi mà quên không hỏi. Lần này muốn qua đêm với Người đẹp cái cho đã cái nhỉ

pataya

LÍNH DỰ BỊ
4/8/19
1
0
1
Được ngày mưa bão đi gặp em Yến, quả thật Yến đẹp như siêu mẫu, da trắng, người cao xinh quá, lại còn sạch sẽ nữa, hết chê em được điểm nào. Mà em Yến hơi ít nói và có đôi mắt buồn man mác. Em không biết có tập Gym hay gì không mà hình thể quá đẹp. Nếu tôi mà là đại gia chắc tôi bếch em ấy về làm của riêng rồi vì rất hợp gu, yêu em mất thôi :x:x:x

gianphuhn

LÍNH DỰ BỊ
22/10/18
2
0
1
Lâu lắm rồi mới đi check. Gặp lại e yến ko hiểu sao thấy ngon hơn ngày xưa nhỉ. Ae có thấy vậy ko? Càg ngày càng xinh , làm tình càng phê

Xakutara89

LÍNH DỰ BỊ
3/11/17
4
0
2
không thể tin nổi? Gặp em Yến bước vào phòng phải hỏi lại giá của em 7tr hay 700k. Tưởng đọc nhầm. Hàng checker việt giờ chất vl thật.

hoainam3101

LÍNH DỰ BỊ
10/8/19
6
1
2
E đẹp thật, chuẩn body người mẫu, nhưng mặt hơi bùn, ko có mấy cảm xúc khi make love với e

RopBi

LÍNH DỰ BỊ
11/1/18
4
1
2
Đã đẹp rồi còn sạch sẽ. Cái sạch sẽ đó là hợp gu rồi!

vina phang

LÍNH DỰ BỊ
29/3/19
2
0
1
Lướt qua một lượt các em trên này, cuối cùng quyết định chọn em Yến và em không làm mình thất vọng:
- Face xinh, có chút sang chảnh nhưng không kiêu ngạo, nước hoa thơm phức, cao như siêu mẫu
- V1 : to mềm mại, đầu ti nhỏ đẹp
V2 : bụng phẳng, eo thon gọn, dáng quá ổn
V3 : mông tròn mẩy đẫy đà, nẩy tưng tưng, doggy sướng
- V4 : kiểu tự nhiên, nhiều nước, khá bót và khít, sạch sẽ thơm tho
Nhìn chung quá ổn so với giá của em nó /-strong /-strong /-strong