600K HOÀI MANGO - Full sẹc vít, mặt xinh dáng chuẩn

Số điện thoại
0967656666

checkerVN

<font color="orange">Trung Tâm Kiểm Định</font>
1/11/14
31
43
182
33

Ai đã từng đi Hoài Mango chắc cũng đã hiểu e nó làm tình bá đạo đến thế nào. Những chiêu sục cặc đến tận đầu khấc, hay màn liếm đít thần công đã đi vào lịch sử, được ghi vào sổ tay của biết bao thế hệ checker Việt Nam.Em Hoài hứa hẹn sẽ mang lại nhiều cảm xúc cho ae checker trong mùa mưa bão này. Nào, giờ hãy xem thông tin của e nó nhé:

=== THÔNG TIN GÁI GỌI ===
Nghệ danh : Hoài Mango
Phone : 0967 65 6666
Giá đi khách : 600K/s

Pass : Bạn anh checkerviet
Loại gái gọi : Cave Hà Nội - Hàng Kiểm Định
KV : Trần Duy Hưng - Nguyễn Chánh

V1: To như bát úp, bú liếm, rúc rích đều đc hoan nghênh
V2: Eo bé như Ngọc Trinh, đẹp mịn màng
V3: Mông to, đít lồng bàn, doggy là nhất
V4: Chym đẹp, thơm, có thể vét bất kỳ lúc nào checker muốn
Sẹc vít:
hôn môi đá lưỡi, HJ BJ, dọn vệ sinh đầy đủ

CAM KẾT
KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG
DỊCH VỤ ĐÚNG CAM KẾT

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
– AE Checker lưu ý : Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh em !!!

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP

Last edited by a moderator:

traihapdan

LÍNH DỰ BỊ
12/12/17
1
4
2
Không còn gì để nói, e vẫn đẹp như thiên thần, thái độ vẫn dịu dàng như ngày nào, lâu lâu trượt chân về ĐT lại nhớ tới e, set kèo xong nằm cạnh ngắm e xem phim, ai xem cứ xem mềnh lọ mọ cọ quẹt, thằng nhóc bị say suýt ngất khi ..... chu choa chịu sao thấu, tóm lại em vẫn xứng danh: đẳng cấp là mãi mãi, còn gặp bom tấn này nhiều

Điềm đạm

LÍNH DỰ BỊ
13/11/17
3
6
2
Vừa gặp Em lúc 15h chiều nay, p302 ks Tùng Anh.Dv không thể chê vào đâu được, hôn môi, vét, ôm ấp tình, làm anh có cảm giác như ngày đầu phang gấu. Chốt lại một câu Em vẫn là số 1 trong Anh.

Baconsau123

LÍNH DỰ BỊ
15/12/17
4
4
2
Vừa gặp Em lúc 1
Không còn gì để nói, e vẫn đẹp như thiên thần, thái độ vẫn dịu dàng như ngày nào, lâu lâu trượt chân về ĐT lại nhớ tới e, set kèo xong nằm cạnh ngắm e xem phim, ai xem cứ xem mềnh lọ mọ cọ quẹt, thằng nhóc bị say suýt ngất khi ..... chu choa chịu sao thấu, tóm lại em vẫn xứng danh: đẳng cấp là mãi mãi, còn gặp bom tấn này nhiều
Đúng như bác đã nhân xét. Ko có j phải chê trách em nó cả. Đi check hàng mà cứ ngỡ như đag phang gấu nhà. Thật sự tuyệt vời

Thích: Chichgai99

Baconsau123

LÍNH DỰ BỊ
15/12/17
4
4
2
Vừa mở màn lúc 13h30 hôm nay. Em vẫn nhiw ngày nào, gặp nhau là như gấu, thân thiện vui vẻ, dv thì khỏi phải bàn rồi. Lâu lắm mới có dịp gặp em vì bận công tác. Gặp em hưng phấn quá cộng với màn bj của em làm mình tý trớ. Cảm ơn em đã cho anh một cảm xúc tuyệt vời

Điềm đạm

LÍNH DỰ BỊ
13/11/17
3
6
2
Vừa gặp Em lúc 15h chiều nay, p302 ks Tùng Anh.Dv không thể chê vào đâu được, hôn môi, vét, ôm ấp tình, làm anh có cảm giác như ngày đầu phang gấu. Chốt lại một câu Em vẫn là số 1 trong Anh.
Vừa mở màn lúc 13h30 hôm nay. Em vẫn nhiw ngày nào, gặp nhau là như gấu, thân thiện vui vẻ, dv thì khỏi phải bàn rồi. Lâu lắm mới có dịp gặp em vì bận công tác. Gặp em hưng phấn quá cộng với màn bj của em làm mình tý trớ. Cảm ơn em đã cho anh một cảm xúc tuyệt vời
Em gặp em Hoài từ thời boss Cao cấp ý. Dv không ai qua mặt được em nó. Luôn mặn nồng

Điềm đạm

LÍNH DỰ BỊ
13/11/17
3
6
2
Mấy lần gặp em. Em ấy bj cho tý trớ. Quả bj quên sầu

damlevelcao

LÍNH DỰ BỊ
20/4/17
0
0
2
Hôm trước set kèo được với em, em vừa bước vào phòng thằng cháu mình đã cứng như khúc gỗ. Em kêu mình cởi đồ đi anh, mình vừa cởi tranh thủ nhìn em cởi mà muốn xông vào fang luôn.
ôm ấp sờ mó em nó và em nó cũng sờ thằng cháu mình. Sau đó em nó dở các món nghề ra làm thằng cháu mình đ*t chịu nổi đành livepool luôn. Mình tiếc hùi hụi haizzzzzzzz.