Số điện thoại
0778235104

KHÁ BÍ NGÔ

LÍNH DỰ BỊ
1/5/19
2
2
0
Lần đầu tiên lập nick đánh giá một e . Mặt xinh , dâm dịch vụ đầy đủ , ngoan và lễ phép.Rên và biểu cảm khuôn mặt dâm vãi a 502 e khen người chắc sẽ gặp lại

Ta mao

LÍNH DỰ BỊ
30/4/19
20
7
0
Đã gặp e nó.người như ảnh.mặt trẻ trung hơn trong ảnh.vú to chà bá hàng thật ko bơm.l*n nhiều nước.mặt dâm lúc đ*t rên nghe rất đã.a tóc xoăn gặp e ở p712 e khen a đ*t dẻo.sẽ gặp lại e.

Finding SEX

LÍNH DỰ BỊ
25/12/17
4
1
0
SUÝT NGỘP THỞ, công nhận em có bộ ngực quá chất, to đẹp tự nhiên êm ái đàn hồi, rất chiều khách kiểu dâm đãng, cứ dí ngực vào mặt mình cho bú mút, lâu rồi mới lại gặp một em khá dễ thương, phong cách hàng mới yêu chiều khách, chậm dãi tình cảm không vội vàng

>-Gucci-<

LÍNH DỰ BỊ
15/11/17
13
3
3
Cũng ra một cái gì đấy nhỉ ... sẽ thử xem, thấy bài em muộn quá lỡ phóng tinh mất rồi, hẹn sớm gặp em nhé.

SUÝT NGỘP THỞ, công nhận em có bộ ngực quá chất, to đẹp tự nhiên êm ái đàn hồi, rất chiều khách kiểu dâm đãng, cứ dí ngực vào mặt mình cho bú mút, lâu rồi mới lại gặp một em khá dễ thương, phong cách hàng mới yêu chiều khách, chậm dãi tình cảm không vội vàng
hôm nào lại qua soắn lưỡi với e nha . cảm ơn tình yêu ủng hộ e

Slim V

LÍNH DỰ BỊ
9/12/17
5
2
0
Hàng mới ngon quá nhỉ, nhìn bộ vú đã thấy phê rồi, có hôn môi xoắn lưỡi là phải gặp rồi

Tom Cat

LÍNH DỰ BỊ
23/12/17
16
1
3
Kết quả vú to hàng thật tự nhiên, em cho nhào nặn thoải mái, phục vụ ngoan dễ thương, chuẩn dv cam kết, lại một em hàng khá ngon ở sgp

Slim V

LÍNH DỰ BỊ
9/12/17
5
2
0
Đã chén em, một em rất dễ thương, dâm nữ ca, ngực đẹp mông cong eo chút lipit, nhí nhảnh, phục vụ rất nhiệt tình, hôn môi, máng mủng tưng bừng, rất hài lòng, mùng 1 đầu tháng chúc em đông khách. Anh xăm cá chép

Nepia

LÍNH DỰ BỊ
10/7/18
14
1
2
Em có bộ ngực đẹp hàng tự nhiên chất lừ, bú tòe mồm, hàng mới khá dễ thương

Đã chén em, một em rất dễ thương, dâm nữ ca, ngực đẹp mông cong eo chút lipit, nhí nhảnh, phục vụ rất nhiệt tình, hôn môi, máng mủng tưng bừng, rất hài lòng, mùng 1 đầu tháng chúc em đông khách. Anh xăm cá chép
Thanks tềnh yêu ủng hộ e . chúc các tềnh yêu vui ve . lần tới lại qua với e nhé

Moony

LÍNH DỰ BỊ
10/7/18
17
4
2
Hồng Nhung dâm và tình cảm lắm, vú to khủng hàng đẹp tuyệt vời, tự nhiên đàn hồi, căng mịn, bướm khá khít khá non và hồng, dvu đầy đủ như cam kết, hơi múp mít chút, k hợp với các bác thích gu dáng dây, nhưng nếu các bác thích gái xinh tình cảm, vú khủng đẹp tự nhiên thì em Nhung là sự lựa chọn khá ổn.