ĐỘC QUYỀN 1.000K Xã Đàn HOT GIRL THÁNG 2 - LINH SAN - MỸ NỮ TUYỆT SẮC - VẺ ĐẸP HOÀN HẢO MỌI GÓC ĐỘ

• Kết quả event checkerviet trong trái tim tôiXem ngay
    Checkerviet.com - Xin chào 2019 Xem ngay
Số điện thoại
0967955714

Hoan Trần

Checker chính thức
8/4/18
190
156
262
OK để may hôm nữa sét keo xem em nó thế nào, thấy các đồng dâm phản hồi tốt quá,em lại đẹp nữa:-bd

Xuanredhead

Checker chính thức
14/12/18
72
51
62
Theo chân các bác em có gặp em nó ở Seoul. Em có kỹ năng làm tình rất nhiệt, không phải cuồng dâm nhưng rất gần gũi và chịu khó. Nhớ mãi nụ hôn nồng nàn của em. Yêu em mất rồi.

Thích: tungchenusBaT

VÔ GIAN ĐẠO

Mạnh Thường Quân
31/12/17
16
8
22
Đã gặp em hôm qua. Điểm mình ưng nhất là thái độ, rất tình cảm và lễ phép, 1 dạ 2 vâng, khoản service thì rất nhẹ nhàng du dương, khi chiến đấu thì em nó rất hợp tác, bảo gì nghe nấy ko 1 chút ý kiến. Kết luận: chim ưng :)

Phượng Vũ

Checker chính thức
6/11/18
21
7
22
Cũng mới check em nó xong, nói chung cũng đáng để tốn bằng đấy xèng . Thanks

Super Vip

Checker chính thức
16/12/16
28
0
62
Đã gặp em chiều nay, thật sự là khá ấn tượng về Linh San, làm tình rất bài bản chuyên nghiệp, ăn nói nhẹ nhàng tình cảm, chiều mình đủ mọi tư thế và rất vui vẻ thỏa mãn. Đánh giá cho em 9/10.

Playboyoi

LÍNH DỰ BỊ
30/12/18
3
0
2
Vừa gặp em xong. Công nhận em trắng trẻo nuột nà (em nói em là gái Yên Bái:)). Mình thuộc dạng ít nói mà em nó cứ liến thoắng cái mồm . Quần nhau được 15’ em tưởng mình ra nhưng là bị ảo. Thế nào lại quay lại chiến tiếp, được cái hợp tác, nhiệt tình trong cv, đó là điểm cộng. Em có món co thắt âm đạo bá đạo thật, mình bị out ko lâu sau.... Phải nói là cao cấp có giá! Nhất định sẽ còn gặp lại em!
Anh p301.

DucHieu6996

Checker chính thức
1/5/18
21
4
32
ô tết mà giá loz em vẫn giữ nguyên không tăng à kèo này có vẻ ngon đây

Đã lỡ yêu e

LÍNH DỰ BỊ
25/1/18
2
3
1
<Góc kiểm chứng: Sự quyến rũ ko chỉ đến từ cơ thể e> Hẹn e chiều này tại ks pt, tầm 15p sau e có mặt.Điểm đầu tiên là e phải nói là rất xinh, tuy k đc cao như hình nhưng bù lại v1 v2 v3 của e rất đẹp, k cảm giác bị quá so vs dáng ng e.Điểm t2 mình rất thick và quyến rũ chính là giọng của e, giọng của e nghe trầm cảm giác cực kì kích thích.Hơi buồn là mấy hôm tết toàn bia rượu kiêng kem nên mới đưa vào e đã out luôn TT.Tuy vậy e vẫn rất tâm lý khi nhấp tiếp 1 lúc mới buông ra.E nc rất vui có duyên . Theo đánh giá của mình thì : V1:9,5d ( Của e đẹp tự nhiên, e cho nắn bóp thoải mái^^). V2:9d ( ôm cực thích). V3:9d ( Tuy k to nhưng của e khá săn chắc, tiếc là chưa đc doggy ). V4: 9,5 ( Mặc dù chịu đc xíu nhưng cảm giác vẫn là rất khít và ẩm ướt ^^). Chung quy vs e 1000k là quá tuyệt vời điều duy nhất tiếc là hnay có vẻ e nhiều khách quá nên e xin phép mình k đá lưỡi vs 69.Tổng kết là quá tuyệt vời , chắc chắn quay lại vs e. Bài review đầu tay câu chữ lủng củng các bác bỏ qua ^^ và cảm ơn các bác đã đọc bài.Ps: cảm ơn e vì cho a cái bật lửa lấy may :))))