YÊU CẦU THAY ẢNH 400K HOTGIRL 2k san san XINH ĐẸP _DUYÊN DÁNG _ TÌNH CẢM VÀ MẬT NGỌT _ KHI Ở BÊN EM _ LẦN ĐẦU XUẤT HIỆN Ở CHECKERVIET

• Kết quả và trao giải event VUA CHECKER: tại đây
    Kết quả và trao giải event THẬP ĐẠI MỸ NHÂN: tại đây
Status
Không mở trả lời sau này.
Số điện thoại
0986512905

Quick

LÍNH DỰ BỊ
11/4/18
2
0
0
Vừa check e nó xong lúc 8h40
Hơi yếu sinh lý nên 20p đã ra rồi, nhìn e nó đổ mồ hôi đầy ng mà thấy thương, xl e nhé, các bác ở trên đi thế nào thì e ko biết nhưng với e là ok, mới vào ôm ấp hôn môi đá lưỡi các kiểu, nhí nhảnh, mặt xinh, môi cong, đúng mẫu người e thích, dịch vụ ok, hợp tác mọi tư thế. Muốn đi qua đêm mà e báo bận, buồn quá. Sẽ còn gặp lại e sau đợt công tác ở đà nẵng về, hẹn e 2 tuần nữa nhé ty của a!
A trai yếu sinh lý p 201

11/8/19
56
6
0
Vừa check e nó xong lúc 8h40
Hơi yếu sinh lý nên 20p đã ra rồi, nhìn e nó đổ mồ hôi đầy ng mà thấy thương, xl e nhé, các bác ở trên đi thế nào thì e ko biết nhưng với e là ok, mới vào ôm ấp hôn môi đá lưỡi các kiểu, nhí nhảnh, mặt xinh, môi cong, đúng mẫu người e thích, dịch vụ ok, hợp tác mọi tư thế. Muốn đi qua đêm mà e báo bận, buồn quá. Sẽ còn gặp lại e sau đợt công tác ở đà nẵng về, hẹn e 2 tuần nữa nhé ty của a!
A trai yếu sinh lý p 201
Hẹn gặp lại a nhé

Đã gặp em ở VN THT, ngoại hình xinh xắn (Được 80% hình ảnh) cũng ngoan ngoãn hợp tác, tuy nhiên khi mình chuyển từ truyền thống sang Doggy được hơn 1 phút thì em nói :"Anh đừng kìm nưa, anh xuất đi!" Thế là bao cảm xúc tụt bố nó hết. Chắc mình vô duyên với em, sẽ không gặp lại!

27/1/19
18
2
1
Đã gặp em ở VN THT, ngoại hình xinh xắn (Được 80% hình ảnh) cũng ngoan ngoãn hợp tác, tuy nhiên khi mình chuyển từ truyền thống sang Doggy được hơn 1 phút thì em nói :"Anh đừng kìm nưa, anh xuất đi!" Thế là bao cảm xúc tụt bố nó hết. Chắc mình vô duyên với em, sẽ không gặp lại!
Công nhận thái độ em rất hờ hững với khách ... bảo bj tiếp thì bảo là chỉ thế thôi.. nhưng làm tình hợp tác ok.. kết nổ bát đĩa khoản làm tình.... em nên thêm sv đi . Nếu ok thì ta gặp nhau tiếp

11/8/19
56
6
0
Thế
Dạ k phải đâu , tại sợ a kìm giống một số a , đến lúc muốn xuất tinh thì lại k xuất tinh được , hi nếu lỡ làm a mất hứng thì. Thật ngại quá quá

1/4/17
201
67
5
E này khá xinh trẻ hôn lúc có lúc k và thi thoảng có giục khách.gặp 2 lần rồi chưa muốn gặp e lại

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận mới