1. BQT khuyến cáo các thành viên thay đổi mật khẩu của mình mỗi tháng 1 lần nhằm bảo vệ tài khoản cá nhân trước các mục đích xấu.
    Dismiss Notice
Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

ĐỘC QUYỀN COSPLAY Xã Đàn 1.500K Hotgirl Đình Đám Hà Thành- Ngọc Seoul- Gợi Cảm - Sexy - Quyến Rũ!

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Cao Cấp' bắt đầu bởi Underworld, 1/9/17.

1. [​IMG]

==== THÔNG TIN GÁI GỌI ====
    Nghệ danh : Ngọc Seoul
    Phone : 0967.611.165
    Giá : 1500k/s

Pass : Bạn Anh Checkerviet
    Loại gái gọi : Hàng Tiếp Khách - Hàng Ngoại Giao - Cave Hà Nội Cao Cấp
    KV : XD KLM - Lê Duẩn
    Giờ làm việc : 11h - 23h hàng ngày

Nguyên quán : Hà Nội
    Chiều cao cơ sở : 1m66
    Số đo 3 vòng : 89 - 62 - 91
    Sở thích : nước hoa , làm đẹp và zai lịch sự , nhẹ nhàng
    Face : Chuẩn model hiện tại , mặt tròn , bầu bĩnh , đôi môi gợi cảm , răng trắng trong đều tăm tắp
    V1 : To tròn , mềm mại , khuôn hình căng tròn
    V2 : Thon gọn ,mịn màng
    V3 : Căng , mẩy , cong cớn đầy nhục cảm ,sinh ra là để doggy
    V4 : Cắt tỉa gọn gàng , lông lá lơ thơ ,sạch sẽ ...đặc biệt không bao giờ phải dùng gel
    Skin : Trắng hồng,mịn như nhung , không mụn
    Service : HJ , BJ , liếm láp ,đá cà ,tevet ,có thể hôn môi vs tùy từng khách
    ( Y/c đánh răng,nhai Cool air ngay tại nơi hành lạc )

Kỹ năng : điêu luyện , êm ái , tuyệt chiều - Bj lút cán , biểu cảm khi hành sự đê mê,cảm xúc dạt dào

CAM KẾT
    - KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG - DỊCH VỤ CHẤT LƯỢNG NHƯ CAM KẾT

CHÚ Ý
    – Đọc kỹ thông tin trước khi check.
    – Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
    + Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
    + Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
    – Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

DỊCH VỤ COSPLAY
    HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP

Bộ Ren Đỏ Cô Gái Trung Hoa Siêu Sexy

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Bộ Bộ Hầu Hồng Lọt Khe

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Bộ Y Tá Hai Mảnh.

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Bonus Thêm

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

THÍCH KHÔNG BAO, Monternb, ARESS15 người khác thích điều này.
  2. Giờ em thêm cả coslay nữa tuyệt vời ông mặt trời quá:-c

3. Không được.đ*t em chắc ân hận lắm lắm. Hy vọng sẽ bắn hết sạch tinh trùng khi bên em.

4. Nứng hết cả lol r e ơiiiiii 8-}=))

5. Ngon được vét máng chắc ngọt lắm

chủ tiệm vàng thích bài này.
  6. Bộ ảnh mới của e đẹp và hấp dẫn wua.sẽ gặp lại ty lần nữa để dc duch vu coplay.:bz:bz:bz:bz:bz:bz

7. sexxy quá, mong một lần được gặp em

8. Thịt thơm thịt ngon...
    Tối vừa điện e, e bảo rảnh
    Lấy phòng ks xong tắm rửa đc 5p thì e đã gõ cửa
    Vào cái e đã phi vào lòng r hỏi thăm ngay thg cu cháu r :))
    Xong việc j đến cũng đến các bác ạ
    Nx: face 9d
    Ngực: đẹp vđ, k giữ, vẫy vùng ok 9d
    Mông 9d dogy phê vãi :))
    V4: khít, điện nc ổn, co bóp vcđ, tevet sướng mê luôn.Hôn tevet e nhiệt tình,Nhìn e uốn éo vì sướng mà phê vcđ.Kết luận : sẽ còn gặp e nhiều e yêu ak

#8 Thái Dương, 5/9/17
    Last edited by a moderator: 5/9/17
  9. Mấy hôm e Ngọc nghỉ ko thấy trên diễn đàn nên vật quá gọi e Ngọc Diệp mà đi ko hài lòng chút nào. Lại gom thóc đi tìm Ngọc thôi

10. Đã check lại Ngọc seoul , vẫn rất tuyệt vời . Em ấy chăm sóc mình còn tốt hơn lần trước , quá nhiệt và tình cảm luôn. Hôm qua mình chén em nó bộ váy ren mầu đỏ , kích thích vãi cc luôn.
    Nhan sắc của Ngọc seoul chắc không phải ngợi ca nhiều nữa. Quá xinh đẹp , sexy . Vẫn thích nhất phần trình diễn Bj thần thánh , nuốt trym sâu tận họng và kỹ năng bú liếm tuyệt vời. Môi em ấy hôn ngọt lịm , răng trắng trong nữa chứ. Thỏa mãn đến mọi tế bào , mọi giác quan. Giữ vững phong cách và phong độ thế này em nhé. Dù có nhiều em cc mới nhưng em vẫn có chỗ đứng của riêng em trong lòng checker , tất nhiên trong đó có anh .Hi

Ambrose thích bài này.
  11. Đang đi hàng 1k, chắc phải nhịn 1 bữa gom thóc để gặp E

12. *Mấy lần ra Hn thì e ko đăng đàn
    Huhu

13. đã check Về em này thì mình đánh giá mặt em nó khá ổn,về phần hình thể thì mình cho là thuộc dạng cân đối với những số đo chiều cao kg nặng hợp lý... và mình thì chỉ quan tâm nhất là vấn đề services, nhìn chung mình cho em nó điểm SV rất ok nhé, vì BJ rất nhiệt tình và kĩ năng làm tình thật không thể nào chê được đâu... vì thật ra trong lần check này mình gần như chỉ cần nằm im và em nó làm việc, đi check mà cứ như bị check lại, tê lê phê kinh khủng... haha cơ mà thở không nổi vì vếu e nó cứ ép sát vào mặt haha

14. Vừa chén lúc tối muộn có tí oánh giá cho các member đi sau đây
    + mặt xinh: phải ngang với mấy e hotgirl trên mạng
    + body: chắc chắn,ăn mặc đẹp
    + làm tình nhiệt tình, từ đầu đến chân,đủ dịch vụ,mình thích được bú giái nhiều nên yêu cầu e nó bú nhiều hơn,e nó cũng ok.Thái độ hợp tác,vui vẻ
    + Tổng kết: ngon lành,sẽ gặp lại e trong tgian sớm

15. tối nện ở ks lermat chỗ lê duẩn hàng ngon từ trên xuống dưới,không chê chỗ nào được,ở ngoài ăn ảnh hơn,đánh giá vú mấy anh trước làm quá hơi bị mềm,khoản làm tình thì quá ok,chìu khách.nhận xét đạt yêu cầu đối với tôi,hẹn gặp em lần sau nữa nữa...