Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

1.000K ĐỘC QUYỀN COSPLAY Hotgirl full-service Hoài Mango - siêu phẩm hầu gái, sự lựa chọn hoàn hảo cho chất lượng phục vụ

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Cao Cấp' bắt đầu bởi Hoài Mango 5940, 20/9/16.

1. :-w Ai check rồi trả bài đê, hóng quá

2. Tuần sau set kèo với em nhá

3. Hôm trước ra HN mà gọi em mãi không được, không có duyên với gái hà Thành rồi

4. Cũng hỏi em có hôn môi, tevez không? Anh kết nhất bộ nuy, nhì bộ đồ lót quyến rũ của em.

5. nút lưỡi luôn cụ ạ
    em hoài nổi tiếng SV chuẩn rồi.mình là mình kết nhất khoản BJ ngậm cả họng của em nó

6. Mấy hôm chưa set đc kèo với em, chắc ko có duyên r :(

7. Diễn đàn mình có anh em nào thích chơi liên mình huyền thoại không nhỉ
    Em sẽ thí điểm làm bài Rp theo phong cách game thủ cho nó tươi mới.ae nào không thấy vui hay ko hiểu xin đừng gạch đá em, just forr fun :))
    Sau đây là chuyên mục tiêu điểm tướng mang tên Hoài Mango
    Xuất thân từ Đào Tấn street, mang trong mình sứ mệnh rút hết binh lính của anh em checker, sau đây là bộ kĩ năng bá đạo làm nên tên tuổi của cô :v
    Q : Liếm láp sùm soạp - Hoài Mango dùng chiếc lưỡi uyển chuyển của mình di chuyển khắp nơi trên cơ thể nạn nhân, khiến hắn bị slow 90% và rơi vào trạng thái dựng đứng
    W : Khẩu dâm chi thuật - Hoài Mango cất lên giọng nói dâm dục của mình khiến đối phương bị mê hoặc
    E : Deepthroat BJ - thổi kèn sâu đến mức nạn nhận chỉ có thể than khóc trong sung sướng, kĩ năng gây sát thương theo thời gian và theo phần trăm máu đã mất.
    Còn ulti bác nào vào đóng góp nốt đi em bị dính 3 chiêu kia là mất hết tâm tri chỉ biết đóng ttồm tộp rồi =))))

MrPhangPhapvnn1268 thích điều này.
  8. Bao giờ được cher em ấy nhỉ. Nhìn là muốn phong rồi

9. Số điện thoại trên có gặp được em không?

10. Dc chứ, trừ những lúc đèn đỏ...

namnguyen118 thích bài này.
  11. Thank bạn nhé. Lúc nào lên hn điện cherk em này phát nhìn ngon vãi

12. bác này vui vãi đái =)) chiều phải làm nháy thử bộ skill em nó để viết nốt cho bác cái ulti

13. Ốp lô mà nổ thì cái mông kia cứ kêu phành phạch :))

14. vừa đi vẫn còn nóng chim rp ngay 1 nháy cho ae sôi nổi
    mặt xinh tác phong tươi cười, vui vẻ và rất hợp tác
    vào đầu từ tốn k vội vàng , khá chuyên nghiệp, từ hôn môi đá ti cho đến đá cà liếm cột.
    3 vòng đều ngon không có gì đẻ chê, bím còn khít, chim em bé chơi hơi kén bím mà chới vẫn khít luôn, nước nôi trong trẻo ngọt ngào
    tiếc cái là chưa đc thử doggy để thử cái phành phạch nhưu các cụ nói thì em đã ngã gục trên chiến trg rồi =))
    thôi thì có tiếc mới có lần sau

15. Em này đi thì phải vận công trước k0 tiếc của trời lắm, làm full được bài thì sướng thôi rồi, cơ mà em nó có giục dã k0 nhỉ, muốn gần em nó tầm 30-40p mới thấy ngọt ngào ;))

16. đặt gạch để nhớ còn đi

17. Bác nao check rồi tả chân thực cho a e đag có ý định đi sau còn có đủ can đảm.tả chi tiết từ lúc vào phòng cho tới lúc chia tay
    Thay mặt a e thanks bác nào bớt chút time để tả lại

18. ở trên cũng có RP rồi còn gì nữa cụ .

19. Kéo lên page đầu mà xem

20. Dã 1 trận nửa tiếng phê phải biết :))