Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

1.000K ĐỘC QUYỀN COSPLAY Hotgirl full-service Hoài Mango - siêu phẩm hầu gái, sự lựa chọn hoàn hảo cho chất lượng phục vụ

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Cao Cấp' bắt đầu bởi Hoài Mango 5940, 20/9/16.

1. đánh dấu em vào danh sách đỏ luôn

Emcham thích bài này.
  2. bác rp rất chuẩn, em vừa đi về và rất hài lòng

Tpl thích bài này.
  3. đúng là siêu phẩm checkerviet. vẫn không thể quên được khoản BJ thần thánh của em

4. rp của em này tốt quá. tối đi làm tí thịt người nhân ngày vợ vắng nhà thôi chứ còn gì nữa =))

5. Hôm nay ko trượt lô là đi check e nó rồi

Qazxdews69 thích bài này.
  6. Ngày nào em cũng như bác :))

Pingagrande thích bài này.
  7. nhìn em ngon quá Thế là13h30 chạy qua lấy phòng và nhắn tin với em, vì lâu rồi chưa gặp em mà biết em này rất dâm nên mình nghĩ vài chiêu trò để làm cho cuộc vui thêm phân kích, thế là mình đi tắm rồi mặc quần áo lại như cũ, không quên nhắn tin cho em biết và dặn em tắm trước đi rồi hãy qua đây nha, em ok cái rụp. Thế là nằm xem film và đợi em tới thôi. Khoang 15ph sau, đang nằm xem JAV nứng cả cặc thì nghe tiếng gõ cửa, liền chạy ra mở cửa và lôi em vào phòng.Hehe Sau đó thì thầm vào tai em “bú cặc cho a nhé”, thế là em nhẹ nhàng ngồi dưới đất ngay cửa và cởi quần jean, tụt quần xì mình ra rối lấy cậu bé của mình mà bú lấy bú để, sau đó em còn nhìn mình và nói “lâu rồi không gặp anh vẫn dâm như ngày nào, hôm nay anh thèm lắm hay sao mà như hổ đói vậy ?” , mình đáp lại “phải như vậy thì mới dâm lại em được chứ”.

Anhbakhia thích bài này.
  8. E Hoài các bác cứ yên tâm thưởng thức nhé! Ai yếu Có khi e nó nuốt luôn ý!
    Good jod

9.  
  10. mới bị em nuốt chiều nay cụ ạ =))))))))) đúng là đi chơi nhưng mà bị hiếp mà

11. Chúc m
    chúc mừng bác ngon trym =)))

12. kết nhất là khuôn mặt xinh đéo thể nào mà chịu được của em lúc thổi kèn và làn da trắng mịn mát rượi mà đã ốp vào là đéo muốn về =(

13. Có cho tevet không em?

14. Hnay đầu sốt sốt thế là lại thèm đi check.nghe danh e Hoài đã lâu mà hnay mới được gặp.Giao hữu với e xong rp cho các đồng dâm thêm mạnh dạn.
    Hiếm e mà mặt ở ngoài nhìn xinh hơn trong ảnh,ngoan hiền dịu dàng nhưng bắt đầu 1 cái là e như hổ đói vồ mồi,công phu bj của e đúng là bá như ae giang hồ đồn thổi :)) ngồi dựa lưng vào giường nhìn e bj mà lâng lâng như đc ny chiều chuộng :))
    Doggy với e cũng tuyệt ko kém,eo ôm cực thích trong khi v1,3 lại to tròn đều.mỗi tội tính mình lại thích nhìn biểu cảm mặt khi đang qh nên chốt bằng tư thế bán truyền thống,kê mông e lên gối,kéo cao 2 chân e lên cho ng e gấp lại và đưa đẩy nhìn mặt e phê k chịu đc (đúng là mặt xinh làm gì cũng thấy xinh :))
    Final ôm ghì lấy người e,hôn bờ vai mịn màng thơm thơm,nghe e kêu thét lên và out đúng là thoả mãn ❤️✌️
    Mình là ng khá khó tính những cũng phải tạm vừa lòng với e,điểm trừ duy nhất là chưa đc hôn môi,hi vọng tán đổ e trong những lần sau :))
    1 vài tip cho các ae :
    - nên hẹn gặp e càng sớm càng tốt,nhất là ngay đầu giờ chiều,thời điểm e sung sức và thoải mái nhất :))
    - nên gạ e nói chuyện vì e duyên cực kì.
    - chuẩn bị sẵn đạn dược vì khó kìm đc yêu cầu shot2,3.hnay muộn rồi tha cho e chứ những lần sau cứ phải cho e 2,3 shot cho chừa tội hấp diêm ae :))))

15. cả tháng nằm nhà xem JAV riết cũng chán. thôi hôm nay quyết định dành tiền đi đâm em hoài này xem có đúng các bác review khôngkết quả là phê không ngờ =)) đúng alf hàng 1 củ . thích nhát là khoản thổi kèn của em đúng như các bác nói . tí nữa thì trớ mày quá kiềm đc vẫn kịp doggy 10p nữa mới out

16. Đang năm đợi e nó đây;))) thấy ai cũg khen phải vác trym đi thử:))

17. Hôm nay bận cả chiều nhưng cũng phải cố hẹn gặp được em Hoài Xoài lúc 7h tối, gặp em mà người cứ đơ ra "xinh quá các bác ạ ". Có nhận xét nho nhỏ cho các anh em mạnh dạn cầm chim đi *ụ .

Mặt: xinh dâm đúng như các tiền bối nói, mồm dâm, mắt dâm, tổng thể Cực Dâmmàn Bj của em đúng là danh bất hư truyền, lút cán, tận họng bố nào yếu là ra liền. Nói chung là đến h người vẫn râm ran rạo rực đây. Vừa mút em bảo mình là , anh chắc là nhanh thôi, nghe xong lập tức thi triển " Bế Tinh Đại Pháp " em ý cứ bảo mình anh chơi đá az mà sao lâu ra thế .
    ==>Hoài ơi anh bảo hôm sau em cứ bảo anh ơi đâm em mạnh lên em sướng lắm thì anh sẽ cho ra sớm nhé. Ko là như hôm nay 45' anh mới tha nhé.

V1 : điểm trừ , ko còn tự nhiên nữa.
    V2 : eo thon sờ sướng, phẳng sờ thích
    V3 : đ*t mẹ xin lỗi các bố em nói bậy chứ đẹp voãi l**, khít và bót lắm
    Hẹn gặp em ngày gần nhất khi đi ctac về
    Ps anh số đt 088***888

tienm252 thích bài này.
  18. Tiền nào của đấy mà cho hỏi bác nào check r thấy e n trắng nhu trong hình k

19. cám ơn cụ đã rp cho ae . mừng cụ ngon chim