Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

1.000K ĐỘC QUYỀN COSPLAY Hotgirl full-service Hoài Mango - siêu phẩm hầu gái, sự lựa chọn hoàn hảo cho chất lượng phục vụ

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Cao Cấp' bắt đầu bởi Hoài Mango 5940, 20/9/16.

1. Nhận xét tổng thể là rất ngon với giá 1 củ.
    Hiếm em nào duyên và dâm, nói chuyện ngoan, khêu gợi như em này.
    Doggy đừng hỏi tại sao luôn...

#61 vovanhbc, 4/11/16
    Last edited by a moderator: 4/11/16
  2. có hôn môi vét máng ko các bác! hóng rp chân thực!
    e thì cũng có hơi yếu! bác nào có bí kíp nào lâu ra ko! chỉ em với ! đi hàng 1 củ mà chưa hết chợ đã hết tiền thì buồn lắm!

3. Theo kinh nghiệm của bác fantasio thì nên đi massage trước cho ra 1 lần hoặc bao lần thì tuỳ sức bác nhé! Bác có thể qua box massage theo đường dẫn sau: http://checkerviet.com/forums/clb-massage-ha-noi.144/

Em thì chưa thử check lại vì gần đây thích đi massage hơn đi check, nhưng dạo này muốn được *** quá! mà đang phân vân không biết thế nào! :D

Bác lưu ý phải xuất trước rồi mới đi check nhé! :))) Chúc bác thành công!

fantasioYakuzaclick1 thích điều này.
  4. Chịch em bao lần cũng không thấy chán :-?
    Riêng cái món deepthroat BJ của e nó thì đúng là bá đạo diễn đàn rồi

Thần Hoan Lạc thích bài này.
  5. thanks pro nhé

6. EM này luôn là lựa chọn số 1 của mình trong phân khúc 1 củ , vừa dâm nói chuyện còn vui tính
    chủ động trong làm tình , mấy bác lớ ngớ đi lần đầu vớ vẩn là bị hấp haha

7. Mình hôm trước bị em ý hấp lên hấp xuống, bị em ý hỏi chơi đá a sao mà lâu ra thế. Mình cho câu anh muốn là anh ra, em nghe thế xong nằm im luôn :))

8. Ko vét ko hôn môi bác nhé, nếu có hôn thì cũng ko đá lưỡi nhé.

9. Sao lại không liên lạc được nhỉ

10. Vẫn bt mà bác, 11a đào tấn. Vừa tập thể dục với e nó xong đây.
    Warning: Bác nào yếu coi chừng chưa tới chợ đã hết tiền :p

11. Đẹp vãi hàng, pải check thui các bác ơi!

12. đang nằm đợi em nó

13. nhấp được 5p đã trớ rồi các cụ ạ =)) phí của giời thế chứ lị
    cơ bản tại em nó toàn khẩu dâm tinh thần mình , nhìn cái mặt dâm thế không trụ nổi :D

14. khổ thân bác lại bị hiếp rồi :-?

15. E Hoài cái bác cứ thoải mái vác cày đi ạ!
    Sự hoàn hảo e nó có thừa! Ko phê ko lấy tiền!
    E đã đc e nó chăm sóc 3 lần ạ ks: T-A or P ạ

16. Check em này cũng được một tuần nay mới viết report cho em nó sau công đoạn nhắn tin này nọ thì cũng gặp được em, chiều cao vừa phải nhưng ấn tượng bởi đôi mắt đẹp và nụ cười cực kỳ quyến rũ của em. Em có cái kiểu bj rất lạ, mình suy nghĩ mãi đến giờ kiểu như mình ko thể làm chủ được hành động của cơ thể khó hiểu thật. Đến giai đoạn chén nhau mới đẩy mấy cái, giường kêu kót két, thế là em cười bí hiểm nói một câu:
    Chúng ta có thể hợp tác làm sập cái giường này được không anh?
    Xong xuôi hết rồi, e vẫn cứ nằm tâm sự.sẽ còn gặp lại em vào một ngày gần nhất

17. mừng bác ngon chim trở về :))

18. lại nhớ cái mồm em hoài lúc BJ xinh không chịu nổi , khẩu dâm mấy câu đã thấy ngập hết cả con cu vào mồm r .
    thế mà gọi mãi không thấy em hoài đâu. bác nào đang chiến đấu thì nhanh nhanh nên e đang xếp hàng :((

19. em này BJ có cái gì đấy rất kì diệu . mình đi chơi cũng khá thường xuyên nhưng lúc nào gặp em hoài này, đến khoản BJ cũng khẽ rên lên vì sướng như kiểu bị hiếp ấy =))

20. Em hận bác thớt lắm
    Em đã dặn lòng là không bao giờ vào topic của em hoài mango này nữa vì mỗi lần vào xem bài em lại mất hơn triệu, nghĩ mà sót của 5-6 lần rồi chứ ít đâu. Cứ xoá số của em ấy đi rồi lại lên lấy lại :((

GuzmanQazxdews69 thích điều này.