Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

1.000K ĐỘC QUYỀN COSPLAY Hotgirl full-service Hoài Mango - siêu phẩm hầu gái, sự lựa chọn hoàn hảo cho chất lượng phục vụ

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Cao Cấp' bắt đầu bởi Hoài Mango 5940, 20/9/16.

1. tôi cũng tầm 7 lần rồi bro ạ :((

canabis thích bài này.
  2. Đúng là Nhà cung cấp uy tín, lắm hàng nhiều tiền, ăn chơi nhỉ, bác gặp em này 5-6 lần thì lần đầu tiên gặp em nó là cách đây bao lâu rồi :))

Guzmancanabis thích điều này.
  3. Em cũng không nhớ nữa từ năm ngoái cơ =)). Lắm tiền gì đâu bác cũng phải gom lúa mà đi :))

Guzman thích bài này.
  4. lại thèm em haoif BJ rồi =( . bao h mới đến lương để chiều thằng em đây

5. khi nào anh lại qua em nhé hihi

Kent Nguyễn thích bài này.
  6. lạnh lạnh thế này mà được ôm em thì thích nhỉ hoài nhỉ hihi

7. đã check có hôn môi vét máng các kiểu . liếm bi BJ rất tuyệt . nút cmn cán luôn .
    em này người rất đẹp vếu to nhưng nếu chắc hơn chỉ 1 chút nữa thôi thì perfect ,eo nhỏ mông cong. bím còn đẹp nước nôi tốt B-)

8. Tối a qua với Hoài nhé . Số điện thoại anh đuôi 88 :-*
    từ lần trước cứ thèm thuồng mãi h mới có dịp lên Hà Nội

9. vã quá, chiều tối nay quyết phải gặp nhau thôi Hoài ơi <3. hy vọng đc kiss đôi môi của e hihi

10. Đc hôn môi ạ

11. được hôn môi cụ ạ . các em phân khúc 1 củ này thì ko phải nghĩ, toàn các e SV tình cảm,kiểm tra răng miệng bác dứt ra còn chả được ấy chứ =))

12. trông em ở ngoài còn xinh hơn trong ảnh . thích nhất là lúc 69 e nó phê chảy hết cả dãi ra chim =)) .

Kent Nguyễn, Lenh_ho_xungkhovilo141 thích điều này.
  13. Mình thích nhất trò này :v

14. cá ơn các tình yêu đã ủng hộ em nha. các anh rảnh lại gọi điện cho em nhé :x

Kent Nguyễnkhovilo141 thích điều này.
  15. a lại nhớ em rồi hoài ơi . a là anh béo đuôi số 88 đây =)) lần này phải đền a như lần trước hứa đấy nhé

16. vâng anh e nhớ rồi :x

17. Cho hỏi 1 chút các bro ơi em tuyết mai đâu mất tiêu oy......ôi thiên thần đi đâu tìm em đây, ai biết em nó ở đâu báo em phát

18. Vừa gặp Hoài hôm qua, p306 11a ĐT. Mặt dâm, BJ nhiệt tình, hơi it noi còn lại không có gì đặc săc. Chúc em đông khách.

trinhgiabao thích bài này.
  19. vừa chén em nó song khởi động cũng dạo đầu, rồi BJ các kiểu, em Bj rất OK sướng vl các bác ạ, các bác nào thích cái này thì quá ok với em nó rồi, tiếp bj rồi cũng truyền thống cưỡi ngựa doggy đủ mọi tư thế hết.

20. Cuối ngày vẫn nhiệt, mệt em vẫn CIA cho a' cảm ơn em đúng người nhiệt các bro new lao vào đây người thật việc chuẩn pr