1. BQT khuyến cáo các thành viên thay đổi mật khẩu của mình mỗi tháng 1 lần nhằm bảo vệ tài khoản cá nhân trước các mục đích xấu.
    Dismiss Notice
Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

ĐỘC QUYỀN COSPLAY Xã Đàn 800K Hotgirl Ly Ly - nữ y tá tình dục vú to đến từ học viện checker Việt Nam

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Cao Cấp' bắt đầu bởi Điệp viên sợ vợ, 13/7/17.

1. [​IMG]
    Đôi môi đỏ mọng quyến rũ, con mắt lúng liếng đưa tình kèm theo những lời dâm dật e nó nói bên tai, khiến con chim e lại cửng lên thêm lần nữa chỉ sau...10p của hiệp 1. Sau khi khai thác được e nó từ khu mỏ lộ thiên kế cận thủ đô, việc đầu tiên là phải đưa vào ks chén thử cái đã, xem chất lượng hàng hoá thế nào, kinh nghiệm thực chiến ra sao. Sau đó mới đưa về phục vụ ae checker thủ đô được chứ. Thật bất ngờ là e nó học hỏi khá nhanh, sau những màn BJ bản năng là sự hướng dẫn tận chym từ e, chỉ vào từng chỗ G của đàn ô, yêu cầu e liếm láp, bú mút thật kỹ càng. Lưỡi là phải linh hoạt, uốn dẻo vào từng ngóc ngách của cơ bẹn, từng nếp nhăn của cặp cà ;)) Sau đôi tiếng bổ túc thì kết quả thật mỹ mãn, e bắn thẳng vào mặt e nó 1 chùm tia đạn sữa. Xấu hổ quá, nên e vội chùm chăn kín đầu trên, nhưng hở đầu dưới để e nó lau dọn cho mình và lau mặt cho e nó =)) Những tưởng sau khi lau dọn xong thì ae ôm nhau ngủ, chờ chiều làm chuyến xe về thủ đô cho mát thì đến giật mình với e nó. Tự nhiên thấy chym ấm ấm, ướt ướt, tung chăn ra đã thấy e nó mút chym bên dưới r =)) Ôi lại gặp con nghiện chym r đây, chưa đc phập nên vẫn nứng đây mà. E sờ thử bím cái thì thấy ướt từ lúc nào rồi, tay bóp vú tay móc lốp mà e nó mấy lần đớp trượt chym mình vì sướng. Được lúc thì chym e cũng lên thật, vì cũng chưa đc chơi nên còn hứng lắm. Thấy bím e nó hồng hào mà lắm nc quá nên cũng đánh bạo cạc lốt tê vết luôn =)) Rồi thì 69, rồi quỳ lên ghế mút chym, đủ kiểu, rốt cuộc là e chọn chiến trường giao hợp trên ghế luôn, ngồi hơi khó nhưng được cái bót chym thôi rồi. Quả mông e nó nhấp nhổm lên xuống làm e sướng quá đành phải quật nó ra giường chứ cứ để thế này cũng đến buông súng tắt đèn sớm. Lên giường e lại vét cho 1 lúc mới cho vào tư thế doggy, dễ vào. Mà chắc e nó sướng quá nên chym bóp giật rồi tay túm cả đầu mình dí vào vú, làm mình cũng ra luôn =)) Giờ đang nằm trên giường viết rp cho các bác và để e nó thổi kèn bên dưới =)) Nay e làm 3 nháy, mai e nó lên phục vụ các ae nhé =)) Good night ae

NGHỆ DANH: Ly Ly
    Face: môi gợi tình, mắt đĩ thoã, đúng kiểu Phan Kim Liên chuyển thế =))
    V1: To tròn, đầu ti nhỏ, bú mút vô tư, chống chỉ định bóp, véo, cắn cấu, tát vú kiểu man rợ =))
    V2: Eo xinh xắn
    V3: Mông to, đẹp
    V4: Bím đẹp như hình, nhiều nước, lông cạo gọn gàng, bú liếm được
    Sẹc vít: BH, HJ, vét máng, có thể đá lưỡi khi e nó nứng tình, lúc chưa nứng thì chỉ chạm môi đc thôi ;)) Có phục vụ COSPLAY
    Giá: 800k/shot
    Khu vực hoạt động: XÃ ĐÀN
    Số điện thoại: 0981 210 154
    Pass bạn a checkerviet

BỘ VÁY HỒNG

BỘ VÁY HOA VÀNG

BỘ NỮ BÁC SĨ TÌNH DỤC

BỘ REN ĐỎ

BỘ Y TÁ

BỘ THỎ ĐEN

NGHỆ DANH: Ly Ly
    Face: môi gợi tình, mắt đĩ thoã, đúng kiểu Phan Kim Liên chuyển thế =))
    V1: To tròn, đầu ti nhỏ, bú mút vô tư, chống chỉ định bóp, véo, cắn cấu, tát vú kiểu man rợ =))
    V2: Eo xinh xắn
    V3: Mông to, đẹp
    V4: Bím đẹp như hình, nhiều nước, lông cạo gọn gàng, bú liếm được
    Sẹc vít: BH, HJ, vét máng, có thể đá lưỡi khi e nó nứng tình, lúc chưa nứng thì chỉ chạm môi đc thôi ;)) Có phục vụ COSPLAY
    Giá: 800k/shot
    Khu vực hoạt động: XÃ ĐÀN
    Số điện thoại: 0981 210 154
    Pass bạn a checkerviet​

meemgaidep, Tuấn Anh01, minsk6 người khác thích điều này.
  2. Bóc tem. Hóng anh em đi sau..;))

Huntsman thích bài này.
  3. e này mới tinh à bác

4. Bím wax lởm chởm nhỉ

5. Giá hợp lý đấy chờ tin ae chuột bạch

6. 3 nháy...sao bác trâu thế :D

7. Ngon thế nhỉ

Tuan anh123 thích bài này.
  8. up em lên sóng :)

9. Đã chén xong

10. Rp cụ thể đi bác

11. đã chén xong hihi

12. Nuột quá.. Chấm

13. đúng lúc đang khát hàng mới thì hôm nay có tin vui thế này =))
    đã test chiều nay,hàng sịn đáng giá 1 củ các bác ạ nên e bo luôn 2 lốp cho tròn ko cần suy nghĩ luôn

14. dịch vụ bú mút liếm láp đầy đủ nhiệt tình ko cụ

15. bác cứ yên tâm lên đường ạ. em này ngoan ngoãn dịch vụ rất khá mình đi 1 lần mà rất ưng

16. Phê nhất cảm giác ấm ấm bên dưới mà bác vừa tả. Chà....

17. Chiều nay vừa đi check e này về, nói chung khá là ưng. Face xinh 8đ. Vếu vừa tay, mềm 8đ. Mong to, nắn thích mà doggy cũng thích luôn 9đ. Service thì miễn chê. Mà e này có thêm cả khoản khẩu dâm nữa, nói chuyện dâm vãi luôn. (.) thì cũng được, thổi kèn xong sờ xuống ướt nhẹp nhưng hình như là gel. Ngoài ra chả có gì chê e nó cả, không công nghiệp mà thái độ rất hợp tác. Nên đi để biết nhé các bro

MinhTri185Vừa Bé Vừa Ngắn thích điều này.
  18. đôi mắt thơ ngây

19. Lên lịch xếp gạch thôi :)>-

20. thank bác đã rp