HÀNG BÌNH CHỌN 300K Hotgirl Trang My xinh - Mặt Cực Xinh - Dáng Cực Đẹp - Cực Xì Teen - Lồz Cực Khít Và Nhiều Nước

• Kết quả và trao giải event VUA CHECKER: tại đây
    Kết quả và trao giải event THẬP ĐẠI MỸ NHÂN: tại đây
Số điện thoại
0327025715
tắm cho sạch sẽ còn gi nữa ông tướng ghét nhất mấy e mặc nguyên váy vào dội nước xoa xoa l*n sạch sẽ gì tôi chỉ thích mấy e mới vào gạ tắm chung thôi cọ cu cọ dái cho sảng khoái rồi mới nhập cuộc cho vui vẻ nhiều khi e nó cọ cho mình rồi mình cọ cho e nó mới kích thích chứ =)
chuẩn mẹ luôn, chỉ mong e nào vào tắm rủa sạch sẽ mới dám vét. Nhiều e vào xoa xoa l rồi đi tiếp, chắc thg sau tòan ngửi thấy mùi bu*i thg trc :))

Thích: ngochuynh942000
12/7/19
199
79
0
K biết e nó lên bài mới đã thay đổi phong cách phục vụ chưa. Trước e nó trên dịch vọng

30/7/19
30
8
0
N2 sạch sẽ, mới, đáng tiền.
Em gái: hơi gầy quá, thiếu ít mỡ. Xinh vừa phải, body vừa phải.
Service: nói chung là đầy đủ.Các khoản HJ,BJ đầy đủ, mình không hôn môi nên không biết thế nào. Cơ mà không phải loại xuất sắc.
Thái độ: em hơi lạnh, không biết với mình thôi hay khách nào e cũng vậy. Đến tắm, về tắm. Chắc e gái mới làm không lâu.

Tóm lại: 300k + 150k để thi thoảng đổi gió thì cũng tạm được.
Hihi hôm đấy em bị ốm , mệt nên k đc tươi tỉnh a ạ , hôm đây về em ôm luôn mấy hôm , ngỉ tận hnay mới đi làm lại đây ,

30/7/19
30
8
0
tắm cho sạch sẽ còn gi nữa ông tướng ghét nhất mấy e mặc nguyên váy vào dội nước xoa xoa l*n sạch sẽ gì tôi chỉ thích mấy e mới vào gạ tắm chung thôi cọ cu cọ dái cho sảng khoái rồi mới nhập cuộc cho vui vẻ nhiều khi e nó cọ cho mình rồi mình cọ cho e nó mới kích thích chứ =)
đúng rồi anh , phải ss thơm tho nó mới hưng phấn anh nhỉ hihi

MenGalaxy

Lính đào ngũ
5/10/19
49
8
0
Chiều nay mình sẽ thử em này ,mong là đúng như những gì anh em đã repot

Bình luận mới