1. BQT khuyến cáo các thành viên thay đổi mật khẩu của mình mỗi tháng 1 lần nhằm bảo vệ tài khoản cá nhân trước các mục đích xấu.
    Dismiss Notice
Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

VIDEO 400K HƯƠNG HANA - MẶT XINH, VẾU TO, MÔNG BỰ - BJ LÚT CÁN SƯỚNG ĐẾN TẬN ÓC

Thảo luận trong 'Cave Nguyễn Khánh Toàn kiểm định' bắt đầu bởi Tình ca 50, 17/8/17.

1. [​IMG]

Bố trí ngay cuộc hẹn hôm qua, ố là la, e nó đến nơi kèm theo khóe môi kiêu sa, đôi mắt bồ câu biết nói, chỉ nhìn thôi là mình đã muốn lao vào ngấu nghiến ngay rồi bộ đầm e mặc tuyệt vời, xẻ rãnh ngay giữa cặp vếu, những thớ vải không thể nào giấu đi được cặp mông "kim siêu vòng 3 của e" Chào hỏi nhau, làm quen nhau rồi đến làm tình nhau. Khi e trút bỏ bộ xiêm y là lúc mình như ngừng thở, cặp vếu quá vĩ đại, nếu nhìn ít ảnh bên dưới chắc chắn bác nào cũng nghĩ e này ... chứ chẳng sai đi đâu được. thú tính của mình nổi lên nhảy vào vần vò cặp vếu e nó, mà bú mà liếm như trẻ trâu chưa dứt sữa, bình thường đi check mình cũng từ tốn lắm, nhưng nhìn thấy thần tượng ....trần thoát y bên cạnh gần như thế này, tinh trùng lên não còn nhanh hơn máu
    E nó thể hiện mình như 1 con chiên của bộ môn tình dục học đích thực, bao nhiêu kỹ năng e nó phô bày ra cả làm mình suýt chết lên xuống, chỉ trực phóng tinh vào bộ mặt dâm đãng của e nó. Mà nói thật chỉ ngắm nguyên thân hình với bộ mặt e nó, cảm giác như ,,, trần đang làm tình cho mình, đố bác nào chịu nổi. Đến đây thì mình ko thể chịu nổi nữa vật ngửa e nó ra mà chơi, đầu tiên là truyền thống để bộ mặt được úp vào 2 bát xôi to như 2 quả bưởi của e nó (à mà bật mí nhé, vếu e nó to nhưng rất chắc) mà liếm láp. Mình giã gạo như lần đầu được giã, e nó rú lên từng hồi vì sung sướng, đinh đổi vài tư thế nữa, nhưng nhìn khuôn mặt e nó, cái cắn môi, cái đầu mày biết cười, mình đã out chỉ sau 5p giã gạo liên tục

Nghệ danh: Hương Hana
    V1: 9đ - to mềm, đẹp, bú mút liếm láp thoải mái, chuối kẹp vú vô tư
    V2: 7đ - có tý lipit nhưng ko đáng kể
    V3: 7,5đ - mông to, mịn màng, doggy sướng
    V4: Dâm thuỷ vừa đủ, ko chảy thành dòng mà cũng ko hạn hán ;))
    Giá: 400k/shot (wtf :)) rẻ vl cho cặp vếu Kate Upton)
    Khu vực hoạt động Nguyễn Khánh Toàn
    Số điện thoại: 097 207 1277
    Pass bạn a checkerviet
    Thời gian làm việc:10h - 22h
    Sv : hôn môi , HJ , BJ , đầy đủ tevet các ae hứng khởi tự đàm phán e nó nhé

2. em hương siêu vú đây mà =)) hôm nay có bộ ảnh mới đẹp quá ha.chiều tối tan ca qua ghé em xem thế nào

3. e hương zú to có bộ ảnh ms kích thích quá :*

4. Cặp zú huyền thoại. Chúc e lên ảnh mới đông khách.

5. Em Hương siêu zú này đi thích nhất là quả nằm dưới mút vú của em ấy, còn em ấy cưỡi ngựa. Sướng tê.

6. tôi cũng ấn tượng em này lâu rồi.vú thì đúng là 2 quả bưởi văng vào mồm thật

7. E này ngực thì to nhg bím thì ko thấy đâu nhề
    Ai đy chưa rp cho ae biết thêm nào

8. Đã uống sữa của em này mấy lần rồi, bây giờ cần em khác mới hơn

9. Đã check và có nx như sau
    Mặt nhìn bt k xinh giọng hơi quê quê tí nhưng nc vui vẻ thoải mái
    Hàng họ vòng 1 chuẩn đét k nâng cấp chỉnh sửa bố mút vô tư
    Vòng 2 e hơi khó tính nhưng cho 8
    Vòng 3 doggy bem bép lun .
    Nc vừa tầm giá.nhà nghỉ 120k hết

Luinhutien11, Hitman007matrixf1 thích điều này.
  10. e Hương này lên làm thâm niên chưa các cụ?

11. ngon rồi thank bác đã rp

12. ngực to thế này đúng là không lo chết đói rồi.đang nằm chờ em nó hồi hộp quá

Bọ Dừa @696 thích bài này.
  13. em đi xa anh quá gần là check ngay

14. ngực to lại cón có video chống đói thế này thì nhất rồi =)) trưa cơm nước xong gọi thử xem

15. Em này giọng Hoa Thanh Quế. Vú to chắc bóp đã tay. Nhẹ nhàng với đầu tý của em thôi kẻo em đau em hay nổi cáu. Sơ vít ko có hôn môi. Môi em son đỏ lòe thấy mà kinh.
    Tóm lại: Ổn trong tầm giá. NN 100k. Sơn Trang 16 NKT

16. haha e lại thấy rất thích cái son kiểu đấy cụ ạ.check 1 lần giữa tháng hôn hít cũng phê mà nhỉ ;));));))

17. Bác thử đi xem có đc hưởng cái son đỏ đó k, về báo lại anh em cập nhật thông tin. Anh em đi trước thì biết rồi.

18. đã check,vú bóp lồi cả mắt.phù hợp bác nào thích xôi thịt ngập mồm như mình.chweck nhiều em vú to rồi nhưng em này thì đúng là siêu vú đấy

19. Lần thứ 2 gặp lại em . Vẫn nhẹ nhàng tc như xưa. Lần này rp vì lần trước quên :)) đánh giá cụ thể cho các bro
    Face : 7d, tươi tắn , hay cười nc tình came dễ gần
    V1 : 8,5d khỏi bàn, to căng tròn, ngập tay ngập miệng luôn, ae sờ nắn thoải mái k giữ hàng nhé
    V2 : 7d e nó hơi mập mạp chút nhưng vẫn oke
    V3 : 8d to căng tròn nẩy tanh tách, phê thôi rồi e đã out ở tư thế này
    Skin : mịn màng mát mẻ, sờ sướng thôi rồi
    BJ thì khỏi nói , kết nhất khoản này, nhẹ nhàng ướt át, nút cán phê tận óc, cần cù đá bi liếm cột :))
    Nói chung rất đáng giá để check ae nên thử
    Chúc e đông khách , sẽ còn gặp lại nhiều2

20. quá đẹp cho đội tuyển nguyễn khánh toàn =)) vú to ngập môm thế này lại còn giá chống vã thì có mà quất suốt ngày à