Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

Nguyễn Khánh Toàn 400K Hương HaNa - mặt xinh, vếu to, mông bự - bj lút cán sướng đến tận óc

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Kiểm Định' bắt đầu bởi Tình ca 50, 11/10/16.

1. Bố trí ngay cuộc hẹn hôm qua, ố là la, e nó đến nơi kèm theo khóe môi kiêu sa, đôi mắt bồ câu biết nói, chỉ nhìn thôi là mình đã muốn lao vào ngấu nghiến ngay rồi bộ đầm e mặc tuyệt vời, xẻ rãnh ngay giữa cặp vếu, những thớ vải không thể nào giấu đi được cặp mông "kim siêu vòng 3 của e" Chào hỏi nhau, làm quen nhau rồi đến làm tình nhau. Khi e trút bỏ bộ xiêm y là lúc mình như ngừng thở, cặp vếu quá vĩ đại, nếu nhìn ít ảnh bên dưới chắc chắn bác nào cũng nghĩ e này ... chứ chẳng sai đi đâu được. thú tính của mình nổi lên nhảy vào vần vò cặp vếu e nó, mà bú mà liếm như trẻ trâu chưa dứt sữa, bình thường đi check mình cũng từ tốn lắm, nhưng nhìn thấy thần tượng ....trần thoát y bên cạnh gần như thế này, tinh trùng lên não còn nhanh hơn máu
    E nó thể hiện mình như 1 con chiên của bộ môn tình dục học đích thực, bao nhiêu kỹ năng e nó phô bày ra cả làm mình suýt chết lên xuống, chỉ trực phóng tinh vào bộ mặt dâm đãng của e nó. Mà nói thật chỉ ngắm nguyên thân hình với bộ mặt e nó, cảm giác như ,,, trần đang làm tình cho mình, đố bác nào chịu nổi. Đến đây thì mình ko thể chịu nổi nữa vật ngửa e nó ra mà chơi, đầu tiên là truyền thống để bộ mặt được úp vào 2 bát xôi to như 2 quả bưởi của e nó (à mà bật mí nhé, vếu e nó to nhưng rất chắc) mà liếm láp. Mình giã gạo như lần đầu được giã, e nó rú lên từng hồi vì sung sướng, đinh đổi vài tư thế nữa, nhưng nhìn khuôn mặt e nó, cái cắn môi, cái đầu mày biết cười, mình đã out chỉ sau 5p giã gạo liên tục

Nghệ danh: Hương Hana
    V1: 9đ - to mềm, đẹp, bú mút liếm láp thoải mái, chuối kẹp vú vô tư
    V2: 7đ - có tý lipit nhưng ko đáng kể
    V3: 7,5đ - mông to, mịn màng, doggy sướng
    V4: Dâm thuỷ vừa đủ, ko chảy thành dòng mà cũng ko hạn hán ;))
    Giá: 400k/shot (wtf :)) rẻ vl cho cặp vếu Kate Upton)
    Khu vực hoạt động Nguyễn Khánh Toàn
    Số điện thoại: 0984 594 862
    Pass bạn a checkerviet
    Thời gian làm việc:10h - 22h

#1 Tình ca 50, 11/10/16
    Last edited by a moderator: 13/12/16
  2. em càng ngày càng xinh và đẹp nhỉ

funnyboss thích bài này.
  3. Ngon vãi nồi ra. Có thời gian phsir xét kèo ngay mới được.

4. Ảnh mới nè, hôm nào set kèo ủng hộ bác bánh tiếp

5. nhìn thích luôn

6. chuẩn ko cần chỉnh ạ phải xinh tiền ông già em đi thôi ạ

7. hóng em

Thèm đụfunnyboss thích điều này.
  8. Em này thì ngon khỏi bàn rồi

9. Bác nào hôm nay đăng kí check chưa

10. Pic lung linh thật

11. Hàng ngoan đáng chén hỏi nói với em hương về thái độ và sự nhiệt tình ngoan + giỏi làm tình

12. Vừa chịch e này xong ngon thật đấy

13. Ngon vãi, không biết sevice sao? Bác nào đi rồi report chi tiết đi ạ.

14. Ảnh mới, like !!

15. ảnh mới tuyệt thật quá đẹp em lại quá chuẩn

16. Nhìn mà muốn đè e nó luôn

17. Nhìn mà muốn đ*t luôn

18. NÓI đúng vì mình cũng gặp em nó cách đây 1 tuần cũng nên có tí gì đó cho em nó.nx chung của mình với em nó mặt xinh giống ảnh hàng ngon vú tròn nhũ hoa bú liếm 1 lúc thì hồng hào trông thấy,phục vụ khách thì dịu dàng chiều lắm luôn ý vì em tâm sự em đi làm như thế này cũng do hoàn cảnh nên em làm gì thì làm em hiểu quy luật bóc bánh giả tiền nên em không để ai phải mang bực khi đến với em nói đến đây thì mình cũng yên tâm và đã rút tờ xanh ra cho em thêm để em đi taxi về vì thái độ phục vụ ngoan hiền của em nó

19. Ảnh mờ ảo thế kia, em này cao bao nhiêu vậy các bác

20. Vừa check e này ở nn ST 16 NKT. Nhận xét chung là mặt thì bình thường, hơi nhừ, 5 điểm mặt. Vòng 1 to, tròn, căng đẹp, bú mút thoải mái không giữ hàng. Vòng 2,3 ok. Bim hơi có tí cavat. Thái độ tốt. BJ ok, bảo gì nghe nấy. Túm váy là tạm được nhưng không có gì đặc sắc và kết luận là không gặp lại.

Gauminion thích bài này.