Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

Nguyễn Khánh Toàn 400K Hương HaNa - mặt xinh, vếu to, mông bự - bj lút cán sướng đến tận óc

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Kiểm Định' bắt đầu bởi Tình ca 50, 11/10/16.

1. Mat co net xinh, cuoi rat duyen, tinh cam, ngoan. Chuc e dong khach

Bapbap8686 thích bài này.
  2. ngon ha!

alibaba_vn thích bài này.
  3. Hqua đi e Hương này rôi.thai độ rất ngoan chiều khách. Nhìn hàng họ phê lắm.nc nôi đầy đủ. Khoái nhất môm thổi kèn.luc về mình còn bo e ý 1 lit. Se còn quay lại gặp e nhiều

Gauminion thích bài này.
  4. Cũng khá hay, chắc lát check luôn xem em nó thế nào

5. em đẹp hẹn em trưa nay nhé.

6. trông ngon và lại ngoan ngoãn nữa chứ body thì khá ổn rất ngon canh điện nước đầy đủ các bác ạ ,bím k rau mùi tevet rất sướng

7. Vua goi em no, e no bao dang mệt hẹn a 2 tiếng nữa, nghi giong đúng là mệt thật, chắc hôm qua chống bão mệt :D

Duccubu thích bài này.
  8. Hàng ngon giá rẻ;)) cảm ơn Bác đã check em nó và có rp cho anh em checker:-h

9. Dạo này nhìn em càng ngày cÀng xinh ra rồi đấy

10. nhìn e kích thích quá các bác đi trước cho e hỏi nhỡ ngứa mồm thì có được vơ vét j ko ạ bối rối quá8->

11. Yêu bộ đồ lót của em nó. Up cho bác

12. Đẹp quá

duccanhh thích bài này.
  13. chưa thấy ae nào cho ý kiến nhỉ em nó trông ngon phết đấy,phong cách làm tình bốc lửa nghe thấy phê quá

14. Ngày hôm qua mình có uống một chút Bia, trên đường về lại nhớ đến em. Liền gọi điện để gặp em. Em vẫn vậy, vẫn nhiệt tình, vẫn như người yêu trong vòng 40ph. và em vẫn làm cho anh thấy được hơi ấm mà anh đang bị thiếu. Cảm ơn em thêm lần nữa và mong sẽ sớm gặp lại em.

15. Đang tắm chờ em nó.

16. Iu em mất rồi

17. mặt đẹp dáng ngon quá