ĐỘC QUYỀN 600K Huyền Anh - Siêu Phẩm Gái Xinh - Ngực To Body Đẹp - Eo Thon Dáng Chuẩn - Ngọt Ngào Và Tình Cảm

BaT131280

Checker thông thái
Mạnh Thường Quân
Checker thông thái
28/2/18
803
1,576
3
Từ giờ đến cuối tuần thế nào cg phải gặp em thêm một số lần nữa. Ae checker nào trót lỡ mang thằng cu em qua tay Huyền Anh chắc đều phải thừa nhận đây là một em hàng không nên bỏ qua. Bác McCafe có đồng ý với tôi không ạ?!

Sex Vision

LÍNH DỰ BỊ
18/1/18
5
2
0
Sau một thời gian hôm nay gặp lại em vẫn ngon như ngày nào, service rất tuyệt, nhẹ nhàng, nhiệt tình. Hy vọng em còn làm dài dài để có cơ hội gặp em nhiều hơn

26/6/18
46
10
2
Cứ tưởng mới đây thôi hóa ra lần gần nhất gặp em đã gần 8 tháng rồi. Không dùng bcs chắc cũng sắp vỡ đê vượt cạn đến nơi. :)):)):)).
Em vẫn như xưa ngoại trừ mới nâng cao thêm cái mũi mà thú thực tớ chẳng thích. Vẫn muốn khuôn mặt em như ngày xưa hơn.
Những thứ còn lại đã rp nhiều rồi. Chẳng thể chê em ở điểm gì cả. Chỉ cần nghe giọng nói êm ái đã đủ mềm người rồi.
Từ giờ đến cuối tuần thế nào cg phải gặp em thêm một số lần nữa. Ae checker nào trót lỡ mang thằng cu em qua tay Huyền Anh chắc đều phải thừa nhận đây là một em hàng không nên bỏ qua. Bác McCafe có đồng ý với tôi không ạ?!
Em cảm ơn anh thông thái đẹp trai, rất vui vì được gặp anh và làm anh thấy hài lòng, hihi :x

Motminh1

LÍNH DỰ BỊ
5/7/18
17
10
2
Mới đi e về. Mặt r xinh. Tình cảm nói chuyện nhẹ nhàng 2 a e tâm sự 1 lát mới vào trận. V1 độn nhưng xịn bóp sướng e k giữ hàng bóp hôn tmai. V2 có tẹo tẹp lipid. V3 căng doggy sướng. V4 đẹp hồng hào khít vét thích phối hợp 69 tuyệt vời. Sv e bj k qua bao kĩ năng tốt
Đáng đồng tiền sẽ còn quay lại. A bao cao su nhật :v

Chymcong1217

LÍNH DỰ BỊ
30/6/19
1
0
0
Em dạo này set kèo khó quá :((( em thật sự sinh hơn mình tưởng tượng quá nhiều . Riêng mặt xinh da mịn đã đc 8/10 - vú em đẹp :) thôi kèn thì nhẹ nhàng thôi, nhưng nhìn ánh mắt em ngước lên đã muốn bắn tinh vào mồm em ngay r. :) em nay có đi làm k

Người đẹp mặt xinh phục vụ nhiệt tình thì bảo sao các anh ko chết mê mệt , nhìn e là chỉ muốn phịch cho vài cái đỡ vã baby ơi

Cavat

LÍNH DỰ BỊ
26/7/18
1
0
0
Lâu rồi mới gặp lại E, E ngày càng xinh hơn. Riêng chỉ khoản xinh thôi cái giá 600k đã ko đủ rồi.
Tất nhiên rồi gặp E chẳng có gì phải chê trách. Phê pha, tê tái con chym rồi đi về thôi.
Làm cốc cafe đăng tin, thư giãn tí. Thanks E
“ko như nhiều E giá ***đi về hậm hực, ngồi cafe mà lộn cả tiết - lúc lên phòng gặp mấy E đi ra, toàn như người mẫu luôn- đúng là ngày đẹp trời cái gì cũng ưng ý

26/6/18
46
10
2
Lâu rồi mới gặp lại E, E ngày càng xinh hơn. Riêng chỉ khoản xinh thôi cái giá 600k đã ko đủ rồi.
Tất nhiên rồi gặp E chẳng có gì phải chê trách. Phê pha, tê tái con chym rồi đi về thôi.
Làm cốc cafe đăng tin, thư giãn tí. Thanks E
“ko như nhiều E giá ***đi về hậm hực, ngồi cafe mà lộn cả tiết - lúc lên phòng gặp mấy E đi ra, toàn như người mẫu luôn- đúng là ngày đẹp trời cái gì cũng ưng ý
em cảm ơn các a ạ. lần sau lại qua thăm e nhiu nhiu nha :x:-*

16/10/18
33
14
1
E nó tuyệt vời ông mặt trời luôn. Thuộc tuýp nhẹ nhàng, tc. Đã check và rất ưng. Các bác giữ gìn cho các ae đi sau nhé.

24/6/19
21
6
0
Vì em nó quá ngon nên lần đầu gặp mới đc 5p đã out, quá buồn.
Lần sau thì đỡ hơn. Cơ mà vẫn ra nhanh so với các em khác.

meomeo99

LÍNH DỰ BỊ
19/6/19
9
6
0
Vừa check em hôm nay xong có ít review cho ae.
Bước vào phòng là một em gái mặt rất xinh, ưu nhìn. Em mặc bộ váy màu đen đúng màu mình thích, làm nổi bật làn da trắng, mịn và mềm mại của em nó.
V1: To, mềm mại, nhào nặn bóp bú thoải mái ( hàng thật có khác)
V2: Thon, hợp với dáng
V3: To chắc, hợp với dáng
V4: Sạch sẽ, thơm tho, nhiều nước, cắt tỉa gọn gàng
Là Fan của em đã lâu vừa thấy em đi làm lại đã hí hửng muốn check ra sao . Mình có chơi hơi dại là vừa ốm dậy hôm nay mà đã vác súng ống đi check. Kết quả là ko đủ sức nhưng vẫn rất hài lòng với thái độ tình cảm và nhiệt tình của em ý. Dù ko out dc nhưng cảm thấy rất vui vì tìm được em hàng ngon, sẽ còn là khách của em nhiều trong thời gian tới. Đợi anh khỏe lại thì anh sẽ phục thù :)
P/s: Kết nhất là lúc em BJ cho mình, rất bài bản. Cái cảm giác mềm mại, nhẹ nhàng và ấm áp đó đến giờ về nhà vẫn còn nhớ <3

26/6/18
46
10
2
Vừa check em hôm nay xong có ít review cho ae.
Bước vào phòng là một em gái mặt rất xinh, ưu nhìn. Em mặc bộ váy màu đen đúng màu mình thích, làm nổi bật làn da trắng, mịn và mềm mại của em nó.
V1: To, mềm mại, nhào nặn bóp bú thoải mái ( hàng thật có khác)
V2: Thon, hợp với dáng
V3: To chắc, hợp với dáng
V4: Sạch sẽ, thơm tho, nhiều nước, cắt tỉa gọn gàng
Là Fan của em đã lâu vừa thấy em đi làm lại đã hí hửng muốn check ra sao . Mình có chơi hơi dại là vừa ốm dậy hôm nay mà đã vác súng ống đi check. Kết quả là ko đủ sức nhưng vẫn rất hài lòng với thái độ tình cảm và nhiệt tình của em ý. Dù ko out dc nhưng cảm thấy rất vui vì tìm được em hàng ngon, sẽ còn là khách của em nhiều trong thời gian tới. Đợi anh khỏe lại thì anh sẽ phục thù :)
P/s: Kết nhất là lúc em BJ cho mình, rất bài bản. Cái cảm giác mềm mại, nhẹ nhàng và ấm áp đó đến giờ về nhà vẫn còn nhớ <3
em cảm ơn ty nhiều ạ :x

MrLiar

LÍNH DỰ BỊ
18/9/19
1
0
0
Hẹn e mãi mới gặp được, đúng là không uổng công chờ đợi :x chắc chắn sẽ gặp lại em. Anh p608 đuôi 781

Asian

LÍNH DỰ BỊ
8/5/18
14
3
2
Huyền Anh thì rất xinh đẹp nhẹ nhàng dễ thương thánh thiện đáng yêu như thiên thần