200K [KIM ĐỒNG] THU HƯƠNG NỮ HOÀNG DÂM DỤC - VÚ TO - MÔNG CONG - CHUẨN CAM KẾT

Số điện thoại
0962540974

Anh Nhớn

UY TÍN LÀ SỐ 1
V.I.P
Nhà cung cấp
Mạnh Thường Quân
22/5/15
1,768
154
302
ACMB + ACMN
checkerviet.com
Chào toàn thể AE đồng dâm.
1 siêu phẩm đã được sưu tầm từ lâu. Cực Ngon. Cực Rẻ đây
Với 200k Trong tay thì em nó là lựa chọn Chống Vã - Xả E tốt nhất phân khúc luôn
Làm tình đỉnh cao - Rên la cảm xúc dạt dào - Cực kỳ chiều khách - Tình cảm hơn gấu nhà - anh em không nên bỏ lỡ.

=======THÔNG TIN THAM KHẢO======
Nghệ danh: THU HƯƠNG
Giá : 200K / 1 Shot
Thời gian phục vụ : 30-40phút
Thời gian làm việc : 9h sáng - 20h
Gía KS/N2 : 50k /2h đầu (GIÁ QUÁ HỢP LÝ)
Khu vực : KIM ĐỒNG
SDT: 0962540974
Pass: Lấy số checkerViet.Com

=====Nhận Xét=====
Body/ Face : Có da có thịt, đậm dà, ôm chắc tay, da trắng, mịn màng.
V1: Hệ cam lai bưởi, bóp vừa tay - không giữ hàng
V2: đầy đặn.ôm chắc tay
V3: To Tròn, lợi thế cho anh em nào thích Doggy tha hồ mà bám nhé
Bím : Thơm tho, sạch sẽ, Khít co bóp tốt. nước nôi tự nhiên

==== ĐÁNH GIÁ ===
+ Kỹ thuật service: Kỹ thuật làm tình điêu luyện. Đá bj ngậm cà liếm cột la liếm toàn thân mút mát các kiểu con đà điểu. Kỹ thuật em này quá điêu luyện rồi. E liếm mút chym rất âu yếm… Nói chung đi chơi gái ai cũng khoái món này nên bác nào yếu sinh tố cẩn thận kẻo chưa đi chợ đã hết xiền nhé vì em nó cực kỳ tình cảm - làm tình cực giỏi đó
+ Thái độ: Ngoan, lễ phép, tình cảm, nhiệt tình
Phục vụ tận tình chu đáo. Chiều chuộng check theo mọi tư thế chiến đấu checker thích.Phang phập thoải mái.không hối thúc giục dã.
@};-@};-Phương châm hoạt động của em : vui lòng khách đến-vừa lòng khách đi
Khách đến với em chỉ có thể Hài Lòng ra về@};-@};-

=======DỊCH VỤ CAM KẾT====
HJ: Có
BJ : Có
TEVET : Có
DOOGY .69. 96 : Có
BÓP VÚ: Có
HÔN VÚ : Ko
HÔN MÔI: Có (anh em vệ sinh răng miệng sạch sẽ)
Tắm Chung : Ko
Wc : Ko
CIA(XUẤT TINH MIỆNG): Có
Thời Gian tối thiểu 30 phút/1shot
Lỗ nhị.wc : Ko

:bz:bzCHÚ Ý:bz:bz
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
– AE checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ tốt nhất

Anh Nhớn

UY TÍN LÀ SỐ 1
V.I.P
Nhà cung cấp
Mạnh Thường Quân
22/5/15
1,768
154
302
ACMB + ACMN
checkerviet.com
k biết thái độ. có như bài k? hóng thêm đã
Hihi riêng về thái dộ thì các em mà Nhớn đưa lên auto Ngoan - Hiền - Thái Độ tốt rồi bác à. E nó ở bài cũ được nhiều anh em đanhs giá tốt và ngoan đấy. Bác rảnh ghé qua chơi. Thẩm định lời nhớn xem thế nào nhé.

mttn

LÍNH DỰ BỊ
7/4/18
1
1
2
Em thu hương về kim đồng gần anh rùi à ? vậy thì con ku anh sẽ thường xuyên phải qua cho em chăm sóc vậy ! mặc dù gặp e nhiêu lần rùi nhưng a vẫn rất thích làn da trắng mịn màng của em và cách làm tình của em ! lần trước gặp em làm a phê thật sự đó lâu lắm mới lại có được cảm giác như vậy ! bướm em hum đó co bóp mút lấy ku anh , hum đó e sướng hay sao mà ôm ghì chặt lấy anh rên vật vã làm anh chớ luôn . lúc sờ xuống bướm em thấy ướt nhoét . bây giờ ngồi nghĩ lại lại thấy phấn khích . rảnh a sẽ qua gặp em ngay !

Thích: Anh Nhớn

hellboy92

LÍNH DỰ BỊ
15/5/16
1
1
2
Vừa check em hương ở phòng 104 , nn thu thuỷ , giá 50k quá ok sạch sẽ so với mấy nn 80 90 mà còn k sạch bằng

Đánh giá : da trắng , ngực siêu đẹp, mông to trắng,

Thái độ phục vụ tuyệt vời bảo gì làm nấy, nhất là khoản mút mát em nói thật là rất nhiệt tình, em người check thực sự k phải pr gì cả , hàng của bác lớn em nào cũng ok cả
Anh em nào đang phân vân thì nên đi check nhé rất đáng đồng tiền

toi_la_ai_456

LÍNH DỰ BỊ
7/3/18
14
7
2
Hihi riêng về thái dộ thì các em mà Nhớn đưa lên auto Ngoan - Hiền - Thái Độ tốt rồi bác à. E nó ở bài cũ được nhiều anh em đanhs giá tốt và ngoan đấy. Bác rảnh ghé qua chơi. Thẩm định lời nhớn xem thế nào nhé.
Bác ơi. Em phương dâm ở xã đàn bên bác còn làm ko bác. Đuôi số đt 59 ý. Tks ác

brono1

Checker chính thức
1/9/18
356
118
262
Bánh xem lại em Hương di. Em nt hỏi hôn môi vét máng mà em Hương không trả lời. Vậy e đi sao được

Anh Nhớn

UY TÍN LÀ SỐ 1
V.I.P
Nhà cung cấp
Mạnh Thường Quân
22/5/15
1,768
154
302
ACMB + ACMN
checkerviet.com
Em thu hương về kim đồng gần anh rùi à ? vậy thì con ku anh sẽ thường xuyên phải qua cho em chăm sóc vậy ! mặc dù gặp e nhiêu lần rùi nhưng a vẫn rất thích làn da trắng mịn màng của em và cách làm tình của em ! lần trước gặp em làm a phê thật sự đó lâu lắm mới lại có được cảm giác như vậy ! bướm em hum đó co bóp mút lấy ku anh , hum đó e sướng hay sao mà ôm ghì chặt lấy anh rên vật vã làm anh chớ luôn . lúc sờ xuống bướm em thấy ướt nhoét . bây giờ ngồi nghĩ lại lại thấy phấn khích . rảnh a sẽ qua gặp em ngay !
Cám ơn bác đã qua chơi với e nó nhé.
klq bác cho em hỏi em Ngọc Heroin còn làm ko ạ?
EM nó lấy chồng bỏ cuộc chơi rồi bác nhé.
Vừa check em hương ở phòng 104 , nn thu thuỷ , giá 50k quá ok sạch sẽ so với mấy nn 80 90 mà còn k sạch bằng

Đánh giá : da trắng , ngực siêu đẹp, mông to trắng,

Thái độ phục vụ tuyệt vời bảo gì làm nấy, nhất là khoản mút mát em nói thật là rất nhiệt tình, em người check thực sự k phải pr gì cả , hàng của bác lớn em nào cũng ok cả
Anh em nào đang phân vân thì nên đi check nhé rất đáng đồng tiền
Cám ơn rp của bác.
E Hương vú to k các bác. Vú bé e k thích lắm.
Vú to, da trắng, rên la như JAV là e Thu Hương bác nhé.
Bác alo em nó là có 2 shot hihi
Bác ơi. Em phương dâm ở xã đàn bên bác còn làm ko bác. Đuôi số đt 59 ý. Tks ác
Em nó nghỉ hẳn rồi bác ơi. Bác có thể chọn em khác cũng dc. Nhiều e chỗ Nhớn ổn lắm.

dem7ngay3

LÍNH DỰ BỊ
4/3/19
2
3
1
Mình vừa mở hàng cho em ấy ở phòng 102.
Ưu điểm: Phụ nữ thì bao giờ cũng phải nói ưu điểm trước :))
Ngoan, cực kỳ ngoan. Mình gọi 2s nghe máy, có điện thoại thì xin phép rồi mới nghe.
Bú mút nhiệt tình, cảm giác mút chim, mút bi, mút đầu gối khá thích.
Rên hay, rên to nghe đã dù mình biết là giả :))
Giá của em và giá nhà nghỉ đều quá rẻ. Nhà nghỉ cũ rồi nhưng dọn lại trông cũng sạch.
Cho hôn môi, và hôn nhiệt tình dù mình biết em không thích.
Người thơm, tóc thơm, ngửi rất thích.
Nhược điểm
Mặt già và nhiều tàn nhang, Em ấy sinh năm 87, đi làm cũng lâu rồi nên khó tránh khỏi.
Ngực nhão, bụng có đẻ con rồi nên cũng nhão. Bím không còn khít và có lẽ dùng gel nên trơn quá, không co bóp mấy.
Em ấy nói vừa bị bóp ngực đau quá nên không cho mình sờ bóp mấy.
Vừa vào cái chưa kịp ôm ấp đã cở xong váy áo, hơi bị nhanh quá dù rằng sau đó em cũng thoải mái nằm trò chuyện, không vội vàng gì.
Giọng nói kích thích, rên hay nhưng rất hay bị trở về thực tại, thỉnh thoảng nói một câu làm tụt cảm xúc :))
Không cho tevet.
Mình không thể ra được dù đã đi 2 lần, một phần cũng do mình hay cảm thấy buồn cười vì chưa gì em đã rên to quá. Sau anh em nói chuyện khá gần gũi, tình cảm. Tổng thời gian phải tầm 80 phút. Mình trả tiền vui vẻ đi về.

Said

LÍNH DỰ BỊ
3/4/16
11
2
2
Mình vừa mở hàng cho em ấy ở phòng 102.
Ưu điểm: Phụ nữ thì bao giờ cũng phải nói ưu điểm trước :))
Ngoan, cực kỳ ngoan. Mình gọi 2s nghe máy, có điện thoại thì xin phép rồi mới nghe.
Bú mút nhiệt tình, cảm giác mút chim, mút bi, mút đầu gối khá thích.
Rên hay, rên to nghe đã dù mình biết là giả :))
Giá của em và giá nhà nghỉ đều quá rẻ. Nhà nghỉ cũ rồi nhưng dọn lại trông cũng sạch.
Cho hôn môi, và hôn nhiệt tình dù mình biết em không thích.
Người thơm, tóc thơm, ngửi rất thích.
Nhược điểm
Mặt già và nhiều tàn nhang, Em ấy sinh năm 87, đi làm cũng lâu rồi nên khó tránh khỏi.
Ngực nhão, bụng có đẻ con rồi nên cũng nhão. Bím không còn khít và có lẽ dùng gel nên trơn quá, không co bóp mấy.
Em ấy nói vừa bị bóp ngực đau quá nên không cho mình sờ bóp mấy.
Vừa vào cái chưa kịp ôm ấp đã cở xong váy áo, hơi bị nhanh quá dù rằng sau đó em cũng thoải mái nằm trò chuyện, không vội vàng gì.
Giọng nói kích thích, rên hay nhưng rất hay bị trở về thực tại, thỉnh thoảng nói một câu làm tụt cảm xúc :))
Không cho tevet.
Mình không thể ra được dù đã đi 2 lần, một phần cũng do mình hay cảm thấy buồn cười vì chưa gì em đã rên to quá. Sau anh em nói chuyện khá gần gũi, tình cảm. Tổng thời gian phải tầm 80 phút. Mình trả tiền vui vẻ đi về.
Đổi nick thành "dem1ngay0" đi thôi