250K (KIM NGƯU) TIỂU NGỌC 8638 MẶT XINH NHIỆT TÌNH HẾT MỨC, RẤT NGON VÀ NGON

Số điện thoại
0353228638

qct2016

Nhà cung cấp
29/4/16
986
230
302
Tiểu Ngọc ko còn teen như những e hàng mới nhưng e sở hữu một khuân mặt xinh đằm thắm, ai gặp đều thấy có ấn tượng đầu rất tốt với e. Hơn thế e luôn coi trọng công việc của mình luôn cố gắng hết mình để làm vừa lòng các thượng đế. Chính vì vậy dịch vụ mà e cung cấp gần như làm hài lòng mọi checker. Và mình cũng bị sự nhiệt tình và chiều chộng của e thuyết phục nên thành khách quen của e. Chiều qua gặp e bà xin đc mấy ảnh mới để a e chiêm ngưỡng. Vì nó ngại chụp phần dưới nên mong a e thông cảm

Thông tin cơ bản

Nghệ danh : Tiểu Ngọc

So DT : 0353228638

Pass : Lấy số bạn anh checkerviet.com

Giá Checks : 250k

Khu vực hoạt động : Kim Ngưu

Thời gian đi làm : 11h- 19h

Giá nhà nghỉ, khách sạn : 120k/2h đầu

Đánh giá cá nhân

Body cao tầm m57 nặng 49 kg dáng hơi đầm , ăn mặc sạch sẽ nước hoa thơm tho.

Số đo vòng 1 : 85 vừa tay bú mút thoải mái

Số đo vòng 2 : 64 ko quá eo ot nhưng chắc

Số đo vòng 3 : 95 to cong cớn dogy phê lòi

Khuôn mặt : Xinh duyên dễ thương

Làn da : Khá trắng và mịn màng

Bým : Sạch sẽ tevet không mùi, lông lá cắt tỉa gọn gàng

Dịch vụ làm tình

Hôn môi : Có

Hôn vú : Có

Bóp vú : Có

HJ : Có

Bj : Có

Vét máng : Có

Dọn wc : Ko

Chơi lỗi nhị : Ko

Phục vụ Some : Ko

Cụm in alo : Ko

Qua đêm : Ko

Tắm chung : Không

Từ chối phục vụ : Khách say xỉn, dùng chất kích thích,đeo bi, bạo dâm, mất lịch sự, khách trên 60 tuổi.

Lưu ý: do cơ địa không cho phép em xin được từ chối các anh có súng to quá mức bình thường (bằng nửa cổ tay trở lên) để cuộc vui được trọn vẹn và các anh không phải ra về trong ấm ức.

Một e mặt xinh dịch vụ tốt khá ngon với phân khúc 250k cho a e. Chúc a e vui vẻ ngon chym.

Umemaro

Checker chính thức
25/2/18
21
6
22
Máu lắp nhưng đọc thấy không phục vụ hàng to nên mất hứng

Flybird89

Checker chính thức
9/1/19
45
26
62
Kén khách sao bác, em này có phải hệ môi máng tc ko bác
Đọc giới thiệu của bánh đi sẽ biết. Môi máng thì có nhưng hên xui, vì đi e ngọc phải sạch sẽ thơm tho từ chân đến đầu, miệng sức rửa sạch ko mùi bia rượu thuốc. Chơi phải nhanh, ko quá 10p. Bù lại thì e nó pv bj khá ổn. Mà cũng chủ yếu là bj thôi. Mình đi chưa đc 10p thì phọt nên có ý xloi em ý, song e ý bảo thế là đc chứ e ko thích chơi dai đâu. Bác nào chym to quá chắc e ý ko tiếp. Ngoài ra e nó khá đông khách và nhiều kquen nên cũng ko dễ sét kèo.

Thích: Ấm sứt

S.T

Checker chính thức
10/11/18
153
51
162
Đọc giới thiệu của bánh đi sẽ biết. Môi máng thì có nhưng hên xui, vì đi e ngọc phải sạch sẽ thơm tho từ chân đến đầu, miệng sức rửa sạch ko mùi bia rượu thuốc. Chơi phải nhanh, ko quá 10p. Bù lại thì e nó pv bj khá ổn. Mà cũng chủ yếu là bj thôi. Mình đi chưa đc 10p thì phọt nên có ý xloi em ý, song e ý bảo thế là đc chứ e ko thích chơi dai đâu. Bác nào chym to quá chắc e ý ko tiếp. Ngoài ra e nó khá đông khách và nhiều kquen nên cũng ko dễ sét kèo.
Hên xui thì coi như ko có rồi, thôi chắc ko hợp gu mih, thank bro