Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

QUẬN 10 300K Lan Elly - Quá Phê Với Em TeenGirl Mặt Xinh Da Trắng Vú To

Thảo luận trong 'Gái Gọi Sài Gòn Kiểm Định' bắt đầu bởi Leviathan, 28/5/17.

1. Bữa nay xin được giới thiệu đến anh em một em hàng mới mà mình mới vừa khám phá ra, gặp em Ái Thy cũng trong một dịp tình cờ mình đi check hàng mà em hàng định check lại bận và giới thiệu em Ái Thy cho mình ban đầu cũng hơi ngại ngùng nhưng nghe quảng cáo em Thy còn teen lắm và mới đi làm nên quyết định gặp và quả thật em rất teen và rất dễ thương làm mình mê mẫn em luôn tới giờ

Nghệ danh : Lan Elly
    Số điện thoại : 0961482517
    KVHD : Quận 10
    Giá 300k

Mặt : Xinh kute , kute lắm lắm , nhìn hiền lành
    Làn da : Trắng , lán mịn , mát lắm , xăm mình ác liệt ( chân tay dùi lưng đủ cả )
    Body : Tròn mũm mũm , style teen căng mọng
    Vòng 1 : vừa tay , đầu ti hồng rục , căng mịn to đẹp .
    Vòng 2 : hơi mũm mĩm nhưng teen nên săn chắc .
    Vòng 3: Mông tròn căng đét…trắng & lán mịn ko tỳ vết…to lắm luôn ý .
    Vòng 4 : Còn khá đẹp, có tí cavat…bên trong còn hồng hào ..khá bót...cắt tỉa gọn gàng..sạch sẽ…thơm tho… tevez sướng thôi rồi.

Service: Khá chuẩn & khá phê, môn nào cũng biết , bj, hj, hôn hít, bú liếm đá bi ok hết, chịu hợp tác mọi tư thế, bảo sao làm vậy ko hề hối thúc . Nhưng vì em nó trẻ quá nên phải nhẹ nhàng nhá nhá .

Sau An LachuchYmnho thích điều này.
  2. 1 em hàng rất ngon và ngoan :-bd ở ngoài trông còn trẻ chỉ như mấy em đnag học đại học thôi. mặt mũi đáng yêu da dẻ mìn màng thơm tho
    được cái dịch vụ thì nhiệt tình mà rất lịch sự nhé các cụ
    chúc các cụ ngon chim

Hồ thành hoang thích bài này.
  3. Bài viết & hình không liên quan. Giới thiệu em xăm mình tùm lum mà hình chụp éo thấy vết xăm

Hồ thành hoang thích bài này.