500K LyLy 98 - Thần dâm làm tình siêu đĩnh - Thách thức mọi checker

• Kết quả và trao giải event VUA CHECKER: tại đây
    Kết quả và trao giải event THẬP ĐẠI MỸ NHÂN: tại đây
Số điện thoại
0344816836
28/5/19
49
12
0
Xin tiếp tục đem đến cho các ae Checkerviet một mỹ nữ xinh đẹp, pha nét dâm đãng cùng giọng nói ngọt ngào lẳng lơ của em sẽ uất phục ae từ lần đầu đầu gặp mặt.
Face : xinh đẹp, thông minh cùng nét dâm rất gợi tình.
V1 : To chà bá, đúng gu mình thích, mình cũng mê mấy em vú bự. Hàng đã qua chỉnh sửa nhưng rất thật, bóp rất sướng, mút cực đã.
Eo : thon gọn, bụng phẳng lì, không có lipit.
Mông: to tròn, cong cớn, dành cho ae nào mê doggy.
Bým : thơm, khin khít, sạch sẽ gọn gàng, vét máng thả ga,nước nôi tràn trề.
Sv : đảm bảo với ae độ dâm của em này thì số 1. Chiều khách mọi tư thế, ngoan ngoãn, hợp tác với mọi checker. Hôn ti liếm láp, Hj, Bj, kèn sáo thổi mòn cu. Vui vẻ thân thiện nhiệt tình, kĩ năng làm tình chuyên nghiệp sẽ làm ae đam mê phê quá quên đường về.
Cam kết đúng hình, service chuẩn !!!

=== Thông Tin Gái Gọi ===

Nghệ danh: LyLy 98
Năm sinh : 1998
Giá: 500k/shot/1 lần xuất tinh
Số điện thoại: 0344816836
Pass: Bạn Anh checkerviet
Khu vực hoạt động: Trung Sơn - Quận 8
Thời gian hoạt động: 11h00 trưa đến 23h đêm
Số đo 3 vòng :91- 60 - 91
Chiều cao cơ sở : 1m62
DỊCH VỤ CAM KẾT :
Sẹc vít: tận tuỵ như người yêu, kỹ năng rất tốt , hợp tác mọi tư thế với checker , dịu dàng sâu lắng. Biểu cảm tự nhiên chân thật , không rên la giả tạo
Hôn môi : Có( yêu cầu khách đánh răng,nhai kẹo Cool air ngay tại nơi hành lạc )
Vét máng : Có,69 : có
BJ,HJ :Có.Kỹ năng bú liếm thần sầu,không để sót cm nào trên cơ thể .

CAM KẾT.
- KHÔNG ẢNH ẢO - KHÔNG CÔNG NGHIỆP - KHÔNG BOM KHÁCH - KHÔNG TRÁO HÀNG
Các a trước khi có ý định nhấc máy để gọi cho em xin kính đề nghị:
- Thể hiện văn hóa checker khi check hàng.
- Khi check hàng không: Sử dụng ma túy,say rượu bia,dọa nạt hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với hàng hoặc đòi hỏi các dịch vụ ngoài cam kết.

HÌNH ẢNH VỀ NGƯỜI ĐẸP

原嶋いたち

LÍNH DỰ BỊ
21/10/19
2
0
0
Vừa ghé thăm em nó, ưu điểm dễ thương, nói năng nhỏ nhẹ, không hối thúc, do mình xìu sớm k out đc em vẫn chờ, mình đòi cưỡi ngựa mà chắc ca cuối nên em mệt xong từ chối nhưng vẫn làm. Lỡ tay tét mông em hơi mạnh tay thì cho anh xin lỗi nhaaa

28/5/19
49
12
0
Vừa ghé thăm em nó, ưu điểm dễ thương, nói năng nhỏ nhẹ, không hối thúc, do mình xìu sớm k out đc em vẫn chờ, mình đòi cưỡi ngựa mà chắc ca cuối nên em mệt xong từ chối nhưng vẫn làm. Lỡ tay tét mông em hơi mạnh tay thì cho anh xin lỗi nhaaa
Cảm ơn bạn đã ủng hộ bé nha. Mình sẽ chuyển lời bạn cho bé hihi

DucPhuc8x9

LÍNH DỰ BỊ
28/10/19
4
0
0
Thank rp bác chữ tàu. Theo chân bác gặp em này đúng là thần dâm rất chiều khách. Bú liếm thoải mái , ko biết tui có phải là khách đầu tiên của ngày hôm nay ko em bj tui sờ xuống bím em ướt nhẹp cả tay.
Với khung giá 500k thì ko còn gì để bàn quá ok

Mai vàng

LÍNH DỰ BỊ
2/10/19
23
1
0
Em đã làm tôi chết nhưng chết mê,chết mệt đến h vẫn còn nghĩ về những gì e dành cho tôi. Very good

Thích: Odysseus

Bình luận mới