ĐỘC QUYỀN 500K Mai Anh - Gái Trẻ Xinh Duyên - Dâm Đãng Gợi Tình - Ngực To Body Đẹp - Khát Khao Lên Đỉnh Cùng Em

Số điện thoại
0834787665
Đã gặp em.
Ngoại hình và sơ vít đúng như các bác đi trước đã rp.
E này rất vui tính, cười nói từ lúc vào đến lúc ra.
Chắc mới đi làm vì người nguyên bản từ trên xuống dưới chưa chỉnh sửa chỗ nào.
Vú thật, khá to, bóp thích.
Em nó hơi mập so với gu của mk.
Chúc em đông khách.

Thích: Mai Anh kute
Đã gặp em.
Chúc em đông khách.
Thêm nữa là bím em nó rất khít, thụt phát nào là tê chym phát đấy.

7/5/19
63
13
152
Đã gặp em.
Chúc em đông khách.
Thêm nữa là bím em nó rất khít, thụt phát nào là tê chym phát đấy.
Em cảm ơn anh iu đã iu ái ghé chim thăm em,hihi

Sex n' Zen

LÍNH DỰ BỊ
1/2/18
7
3
2
Bé này xinh duyên dâm, body đẹp, kết nhất quá ngực tự nhiên to đẹp, rất tình cảm đáng yêu

30/4/17
46
18
32
Quả đúng như những review của các bác đi trước đéo ngoa tí nào :-j hàng chất lượng vcc từ con pím như biết xiết cổ các họa mi cho đến quả BJ thần sầu quỷ khóc :-j

Thích: Mai Anh kute
13/3/19
171
181
262
Rp cho anh em đồng dâm!

Sau chừng 15 phút em có mặt, cười nói rất vui vẻ, mắt lá răm đưa tình(bụng bảo dạ: Em này dâm lắm đây:-bd!)

Face : khá xinh xắn, như ảnh,da dẻ trắng trẻo mat mịn,

V1 : Chắc là đẹp nhất phân khúc,to vừa phải, chắc chắn, hàng thật, căng đét đầu ty khá hồng (chắc th người yêu cũ không biết chăm sóc, gặp mình em nó cứ bắt dúi mặt vào bú mút, nắn bóp, nhưng ae nhớ nhẹ nhàng chút nhé, cho ae đi sau còn có cái thưởng thức:)):)):))!)

V2 : Có chút mỡ, nhưng không phải eo thùng phuy ae nhé, cũng khá giống ảnh

V3 : Căng như V1 luôn, vỗ đen đét,docgy bao phê luôn, mà em nó chắc cũng thuộc loại thần dâm, cứ chổng mông, lấy tay ghì lấy eo mình kéo vào, xuất xong còn uốn éo,day xiết, như muốn vắt sạch,tinh binh=))=))

V4 : Rất đẹp, khá hồng hào, không cavat, nước nôi thừa thãi , đơn giản vì em nó chắc thèm trym từ hồi dạy thì, thì phải =))=))=))=))=))

Tổng kết và đánh giá khách quan!

Em nó tuy trẻ người nhưng khả năng Bj của em nó chắc cũng xếp hàng top, cực kỳ cuồng nhiệt, liếm mút chùn chụt, từ đầu tới tai,túm cổ mình hôn hít xoắn lưỡi, rồi mới Bj ngập đốc, chảy cả dãi, rồi lại mút, lại ngập đốc, lại chảy dãi, phát ra tiếng kêu kiểu như âu Mỹ,ae cứ xác định sẵn không chưa qua phút mốt lại phọt, là không đc nhét khấc vào bím em nó đâu nhé, mà nói trước bím em nó đẹp như ảnh và khít như lỗ đít luôn, bác nào súng khủng là phải hì hục nhét đấy,xong việc em nó tháo bao nhẹ nhàng dìu nhau vào nhà tắm kỳ cọ trêu đùa (mà em nó ngoáy cho vài phát nhũn bà nó ra rồi,bủn rủn cả chân tay:)):)):))!)

Kết thúc buổi check rất ổn áp,phờ phạc, mãn nguyện (xl bác nào đi sau nhé ,a phòng 408 số đuôi 1659 mà với vài câu trêu đùa, khiến em cười như chưa bao giờ đc cười nhé!)

À quên em nó cầm tuýp giống như tuýp gel, nhưng không phải, mình kiểm tra em nó cho rửa thử mới biết là nước rửa bím nhé, em nó rửa cho rồi còn trêu: về cho em nào mút thử xem có thơm không, bố khỉ làm mình suýt vãi đái!=))=))=))=))=))
thấy người anh em này review là tôi lại thấy yên tâm :)) đồng râm thử e Hồng Nhung ở chỗ này chưa :v

Thích: Hoan Trần

AllSpark

LÍNH DỰ BỊ
25/1/18
8
4
2
Em này hàng còn mới, khuôn ngực đẹp, dễ thương nhiệt tình, ser đầy đủ rất ngon lành

Webb

LÍNH DỰ BỊ
9/3/18
8
4
2
Mặt xinh cấu hình đẹp, giao diện mượt mà, phần mềm lại được ae khen nhiều tiện ích ngon lành, chắc là phải theo chân các bác thôi thèm quá

Thích: Hoan Trần