ĐỘC QUYỀN 500K Mai Anh - Gái Trẻ Xinh Duyên - Dâm Đãng Gợi Tình - Ngực To Body Đẹp - Khát Khao Lên Đỉnh Cùng Em

Số điện thoại
0834787665

Hoan Trần

Lính đào ngũ
8/4/18
507
373
282
thấy người anh em này review là tôi lại thấy yên tâm :)) đồng râm thử e Hồng Nhung ở chỗ này chưa :v
Tks bác đã tin tưởng, cũng chưa dám thử em Hồng Nhung một phần vì chưa có dịp, một phần thấy em nó hơi xôi thịt nên đang băn khoăn, nhưng bác cứ mạnh dạn gặp em Mai Anh đi nhưng coi chừng làm em nó sướng là bị em nó hiếp dâm không thương tiếc đấy, mình gặp lần nào cũng bị "hồn xiêu phách lạc, như thể sắp về chầu ông bà ông vải" vậy, giờ vẫn còn hơi sợ sợ:)):)):)):)):))

Tequila93

Lính đào ngũ
3/6/19
5
0
1
Rp cho anh em đồng dâm!

Sau chừng 15 phút em có mặt, cười nói rất vui vẻ, mắt lá răm đưa tình(bụng bảo dạ: Em này dâm lắm đây:-bd!)

Face : khá xinh xắn, như ảnh,da dẻ trắng trẻo mat mịn,

V1 : Chắc là đẹp nhất phân khúc,to vừa phải, chắc chắn, hàng thật, căng đét đầu ty khá hồng (chắc th người yêu cũ không biết chăm sóc, gặp mình em nó cứ bắt dúi mặt vào bú mút, nắn bóp, nhưng ae nhớ nhẹ nhàng chút nhé, cho ae đi sau còn có cái thưởng thức:)):)):))!)

V2 : Có chút mỡ, nhưng không phải eo thùng phuy ae nhé, cũng khá giống ảnh

V3 : Căng như V1 luôn, vỗ đen đét,docgy bao phê luôn, mà em nó chắc cũng thuộc loại thần dâm, cứ chổng mông, lấy tay ghì lấy eo mình kéo vào, xuất xong còn uốn éo,day xiết, như muốn vắt sạch,tinh binh=))=))

V4 : Rất đẹp, khá hồng hào, không cavat, nước nôi thừa thãi , đơn giản vì em nó chắc thèm trym từ hồi dạy thì, thì phải =))=))=))=))=))

Tổng kết và đánh giá khách quan!

Em nó tuy trẻ người nhưng khả năng Bj của em nó chắc cũng xếp hàng top, cực kỳ cuồng nhiệt, liếm mút chùn chụt, từ đầu tới tai,túm cổ mình hôn hít xoắn lưỡi, rồi mới Bj ngập đốc, chảy cả dãi, rồi lại mút, lại ngập đốc, lại chảy dãi, phát ra tiếng kêu kiểu như âu Mỹ,ae cứ xác định sẵn không chưa qua phút mốt lại phọt, là không đc nhét khấc vào bím em nó đâu nhé, mà nói trước bím em nó đẹp như ảnh và khít như lỗ đít luôn, bác nào súng khủng là phải hì hục nhét đấy,xong việc em nó tháo bao nhẹ nhàng dìu nhau vào nhà tắm kỳ cọ trêu đùa (mà em nó ngoáy cho vài phát nhũn bà nó ra rồi,bủn rủn cả chân tay:)):)):))!)

Kết thúc buổi check rất ổn áp,phờ phạc, mãn nguyện (xl bác nào đi sau nhé ,a phòng 408 số đuôi 1659 mà với vài câu trêu đùa, khiến em cười như chưa bao giờ đc cười nhé!)

À quên em nó cầm tuýp giống như tuýp gel, nhưng không phải, mình kiểm tra em nó cho rửa thử mới biết là nước rửa bím nhé, em nó rửa cho rồi còn trêu: về cho em nào mút thử xem có thơm không, bố khỉ làm mình suýt vãi đái!=))=))=))=))=))
ông thần checker của làng dâm

Idris Elba

LÍNH DỰ BỊ
15/12/17
7
5
2
chỉ 1 câu: quá tuyệt, đáng đến từng xu của số tiền bỏ ra
e nó xinh, body dẹp ( cao khỏang 1m6 ) các chi tiết cơ thể đúng như miêu tả, vú đẹp hàng thật ngoan ngoãn nhẹ nhàng chiều chuộng tới bến, ko giục giã 1 tý nào và cực kỳ lễ phép ( Đây là cảm nhận riêng của em ).

Thích: Mai Anh kute
13/3/19
174
183
262
Part 2 Mai Anh kute theo như tiếng gọi của đồng râm Hoan Trần
Mới vào phòng vì đi nắng nên phờ phạc như con dở hơi ý :)) xuýt đuổi ra. Nhưng body đẹp quá nên giữ lại :))
Tính tình vui vẻ, rất dâm :)) rửa mặt xong xinh hơn hẳn.
Face 8đ, vếu xịn, cam lai bưởi. Bym bym đẹp nhưng bảo mới đặt thuốc nên nợ a.
Body đẹp. Cao hơn 1m6. Cả buổi đùa nghịch cờ him mình như quen lâu rồi ý :))
Lại còn dỗi mình bảo sờ ti *** chắc là thích hơn ti e nhỉ :)) điêu và rất đáng yêu.
Chắc thể trạng a hôm nay hơi yếu nên vẫn ko ra được, cố hj giúp cho a ra và đòi uống sữa ông thọ :))
Một e đáng gặp và hứa lần sau sẽ cho e uống sữa ông thọ nhiều hơn :))

Last edited by a moderator:
13/3/19
174
183
262
Thank tình yêu nhé.hôm nào qua trả nợ e đấy =((=((=((
độc ác vãi :)) a đã đẩy xe bò, nhổ củ cải, vác cày qua núi rồi mà vẫn đòi đẩy pháo lên đồi với tênh tênh ah :))
tại lúc trc a tênh tênh với Hồng Nhung nên hết hơi đấy chứ :">
tềnh êu còn nợ a tevez, móc cua với uống sữa ông thọ đấy
nợ nần gì nhau thì viết ra hết đê, sang tuần a hồi sức là tính toán hết :))

19/4/16
637
411
282
Rp cho anh em đồng dâm!

Sau chừng 15 phút em có mặt, cười nói rất vui vẻ, mắt lá răm đưa tình(bụng bảo dạ: Em này dâm lắm đây:-bd!)

Face : khá xinh xắn, như ảnh,da dẻ trắng trẻo mat mịn,

V1 : Chắc là đẹp nhất phân khúc,to vừa phải, chắc chắn, hàng thật, căng đét đầu ty khá hồng (chắc th người yêu cũ không biết chăm sóc, gặp mình em nó cứ bắt dúi mặt vào bú mút, nắn bóp, nhưng ae nhớ nhẹ nhàng chút nhé, cho ae đi sau còn có cái thưởng thức:)):)):))!)

V2 : Có chút mỡ, nhưng không phải eo thùng phuy ae nhé, cũng khá giống ảnh

V3 : Căng như V1 luôn, vỗ đen đét,docgy bao phê luôn, mà em nó chắc cũng thuộc loại thần dâm, cứ chổng mông, lấy tay ghì lấy eo mình kéo vào, xuất xong còn uốn éo,day xiết, như muốn vắt sạch,tinh binh=))=))

V4 : Rất đẹp, khá hồng hào, không cavat, nước nôi thừa thãi , đơn giản vì em nó chắc thèm trym từ hồi dạy thì, thì phải =))=))=))=))=))

Tổng kết và đánh giá khách quan!

Em nó tuy trẻ người nhưng khả năng Bj của em nó chắc cũng xếp hàng top, cực kỳ cuồng nhiệt, liếm mút chùn chụt, từ đầu tới tai,túm cổ mình hôn hít xoắn lưỡi, rồi mới Bj ngập đốc, chảy cả dãi, rồi lại mút, lại ngập đốc, lại chảy dãi, phát ra tiếng kêu kiểu như âu Mỹ,ae cứ xác định sẵn không chưa qua phút mốt lại phọt, là không đc nhét khấc vào bím em nó đâu nhé, mà nói trước bím em nó đẹp như ảnh và khít như lỗ đít luôn, bác nào súng khủng là phải hì hục nhét đấy,xong việc em nó tháo bao nhẹ nhàng dìu nhau vào nhà tắm kỳ cọ trêu đùa (mà em nó ngoáy cho vài phát nhũn bà nó ra rồi,bủn rủn cả chân tay:)):)):))!)

Kết thúc buổi check rất ổn áp,phờ phạc, mãn nguyện (xl bác nào đi sau nhé ,a phòng 408 số đuôi 1659 mà với vài câu trêu đùa, khiến em cười như chưa bao giờ đc cười nhé!)

À quên em nó cầm tuýp giống như tuýp gel, nhưng không phải, mình kiểm tra em nó cho rửa thử mới biết là nước rửa bím nhé, em nó rửa cho rồi còn trêu: về cho em nào mút thử xem có thơm không, bố khỉ làm mình suýt vãi đái!=))=))=))=))=))
Oái, đọc review của bác hay hơn "Chú Kim"rồi. Có khi bác xuất bản tuyển tập truyện sex "Chú Hoan" được rồi đấy :)):)):))

Hoan Trần

Lính đào ngũ
8/4/18
507
373
282
Oái, đọc review của bác hay hơn "Chú Kim"rồi. Có khi bác xuất bản tuyển tập truyện sex "Chú Hoan" được rồi đấy :)):)):))
Mà cũng cảnh báo bác trước là em nó rất dâm luôn đó bác, nhiều ae, trong đó có em, phải lê lết về báo cáo ae đó bác, nhà bác xa, và đã có vk là phải chuẩn bị xe pháo &tinh thần đó bác=))=))=))

Hoan Trần

Lính đào ngũ
8/4/18
507
373
282
Part 2 Mai Anh kute theo như tiếng gọi của đồng râm Hoan Trần
Mới vào phòng vì đi nắng nên phờ phạc như con dở hơi ý :)) xuýt đuổi ra. Nhưng body đẹp quá nên giữ lại :))
Tính tình vui vẻ, rất dâm :)) rửa mặt xong xinh hơn hẳn.
Face 8đ, vếu xịn, cam lai bưởi. Bym bym đẹp nhưng bảo mới đặt thuốc nên nợ a.
Body đẹp. Cao hơn 1m6. Cả buổi đùa nghịch cờ him mình như quen lâu rồi ý :))
Lại còn dỗi mình bảo sờ ti *** chắc là thích hơn ti e nhỉ :)) điêu và rất đáng yêu.
Chắc thể trạng a hôm nay hơi yếu nên vẫn ko ra được, cố hj giúp cho a ra và đòi uống sữa ông thọ :))
Một e đáng gặp và hứa lần sau sẽ cho e uống sữa ông t:)):bz:)):))(*):)):|:))(:|họ nhiều hơn :))
Vãi bác dám gọi em nó là "con dở hơi" là lần sau gặp lại là xác định với em nó nhe:)):)):)), chắc lúc em nó đưa bác vào "gió bụi trần ai" cũng là lúc em nó tiễn tôi về "tây phương cực lạc" ngay sau bác, lúc đó khoảng hơn 3h chiều nay, phòng 602 bác êi:-bd:-bd:-bd

Little Boss

LÍNH DỰ BỊ
9/1/17
5
2
2
Theo chân các lão làng có tí báo cáo nhẹ nhàng cho ae.
Bo đì: hơi mập 1 xíu, da trắng min 7d
Face: 7d theo gu của e
V1: 8d to đẹp mân đầu ti thích :))
V2: 6,5d hơi mỡ xíu nè. Chăm tập thể dục đi bà nội @@
V3: 7,5d đc húc từ sau phê vỗ đen đét :))
V4: 7,5d có vẻ khít chưa kịp tè vẹt @@
Thái độ: 9d vui vẻ niềm nở cười như phê cần từ đầu đến cuối, món bj chuẩn lút cán rụng rời phết.
A check lúc 18h00 kém p314, review tí cho xôm đuôi 7997.
À lúc ẻm vào nhầm p312 của bác nào, xong bác ấy còn lôi ẻm lại dù đã hẹn e khác @@ bác rút kn nha tí thì e lại nằm dài cổ :(

Thích: Hoan Trần
13/3/19
174
183
262
Vãi bác dám gọi em nó là "con dở hơi" là lần sau gặp lại là xác định với em nó nhe:)):)):)), chắc lúc em nó đưa bác vào "gió bụi trần ai" cũng là lúc em nó tiễn tôi về "tây phương cực lạc" ngay sau bác, lúc đó khoảng hơn 3h chiều nay, phòng 602 bác êi:-bd:-bd:-bd
sau khi tôi nói thế ở phòng, em nó còn dỗi bảo thì đúng là Hồng Nhung xinh hơn e mà :)) như ng êu mới ghen với ng êu cũ ấy :))
tôi bị ghi nửa quyển sổ nợ rồi, nếu ko lết được về thì đồng râm đến giúp tôi nhé :))

Hoan Trần

Lính đào ngũ
8/4/18
507
373
282
sau khi tôi nói thế ở phòng, em nó còn dỗi bảo thì đúng là Hồng Nhung xinh hơn e mà :)) như ng êu mới ghen với ng êu cũ ấy :))
tôi bị ghi nửa quyển sổ nợ rồi, nếu ko lết được về thì đồng râm đến giúp tôi nhé :))
Ồ Ề,:)):)):)) cái này không dám hứa với đồng dâm rồi, vì gặp em nó lần nào cũng "mang nhục với bản thân" sau lần gặp vừa rồi chắc chẳng dám....hiến thân cho miệng cọp nữa rồi=))=))=))