ĐỘC QUYỀN 500K Mai Anh - Gái Trẻ Xinh Duyên - Dâm Đãng Gợi Tình - Ngực To Body Đẹp - Khát Khao Lên Đỉnh Cùng Em

Số điện thoại
0834787665
22/8/18
64
27
2
Đã choén ưng cái bụng rồi mà mịa ko biết thằng nyc dùng j mà để hàng họ ngon thếphải gặp thường xuyên để e cho xuất vào đâu cũng dc hehe a P610 SGP

Thích: Mai Anh kute
7/5/19
73
16
0
độc ác vãi :)) a đã đẩy xe bò, nhổ củ cải, vác cày qua núi rồi mà vẫn đòi đẩy pháo lên đồi với tênh tênh ah :))
tại lúc trc a tênh tênh với Hồng Nhung nên hết hơi đấy chứ :">
tềnh êu còn nợ a tevez, móc cua với uống sữa ông thọ đấy
nợ nần gì nhau thì viết ra hết đê, sang tuần a hồi sức là tính toán hết :))
Đã yếu lại cứ đổi lỗi lung tung .cho a thời gian cb để qua trả nợ đấy [-X[-X[-X[-X

Thích: David huy

Mozambic

LÍNH DỰ BỊ
2/2/18
10
4
3
Em này xinh và tình cảm lắm, mới bị em nó hợp hồn giờ vẫn ngẩn ngơ phê lòi

Châu Bá Thông

Checker thông thái
25/9/18
490
489
2
Hà nội
Chiều nay lọ mọ đi gặp e mai anh.
Face ưa nhìn duyên, v1 e đẹp to bóp thích ấn tượng nhất quả vú của e luôn, lúc nằm để e bj mân mê thích vãi( e cười bảo còn cố với để bóp mới chịu cơ:)):))), v3 ổn, v4 khít như lỗ đít=)) co bóp phê thật.sv nhiệt tình lút cán các kiểu k có gì để chê.thái độ vui vẻ nhiệt tình.chốt lại là đáng check.
A p308 đuôi 87 lúc 3h30.chúc e đông khách.

19/9/16
92
36
6
Nay vừa chén e này lúc sáng. Ngon tuyệt vời. Ít khi đi 2s mà nay bị e n vắt kiệt :( :)))
Chưa bg đi chơi mà trog ng k có đồng nào mà k cầm thẻ rút tiền phải chuyển khoản e n :)))

7/5/19
73
16
0
Chiều nay lọ mọ đi gặp e mai anh.
Face ưa nhìn duyên, v1 e đẹp to bóp thích ấn tượng nhất quả vú của e luôn, lúc nằm để e bj mân mê thích vãi( e cười bảo còn cố với để bóp mới chịu cơ:)):))), v3 ổn, v4 khít như lỗ đít=)) co bóp phê thật.sv nhiệt tình lút cán các kiểu k có gì để chê.thái độ vui vẻ nhiệt tình.chốt lại là đáng check.
A p308 đuôi 87 lúc 3h30.chúc e đông khách.
Cảm ơn tình yêu ná.rảnh lại qua thăm e ạ:x:x:x

chếch cơ

LÍNH DỰ BỊ
3/9/16
2
1
0
Vừa gặp e xong ở sgp. Đúng là không chê vào đâu được. Mặt xinh cute hay cười nữa. Service thì khỏi phải chê, đầy đủ công đoạn. Tóm lại là rất ưng thằng cu em. Chứn chắn sẽ gặp lại em. Anh Nợ em shot 2 và uống sữa nhé. Anh đuôi đt 189 p402.

7/5/19
73
16
0
Vừa gặp e xong ở sgp. Đúng là không chê vào đâu được. Mặt xinh cute hay cười nữa. Service thì khỏi phải chê, đầy đủ công đoạn. Tóm lại là rất ưng thằng cu em. Chứn chắn sẽ gặp lại em. Anh Nợ em shot 2 và uống sữa nhé. Anh đuôi đt 189 p402.
Thank a.rảnh ghé qua thăm e nhé:">:">:">

26/9/18
47
15
2
Một e gái xinh , ngoan , dễ thương.
Mọi thứ đều ổn rất đáng check , ae lên đường cứ yên tâm với cái giá 5L.
A cao gầy p414

De La Rosa

LÍNH DỰ BỊ
13/3/18
5
3
0
Trắng xinh rạng rỡ, ấn tượng với đôi gò bồng đào của em quá. Hôm nào ctac về thì chắc chắn gặp em.

Checker CKV.Com

Checker thông thái
Mạnh Thường Quân
3/3/17
842
1,179
5
Theo chân của bác Hoan Trần và Châu Bá Thông vừa gặp gỡ với em Mai Anh ở SGP có chút review gửi anh em.
Em cao dáo mặt xinh duyên , da trắng bình thường . Lễ phép chào hỏi ngoan ngoãn
+ Ngực thật to bóp sướng tay.
+ Eo thuộc dạng hơi đầm lên có chút lipit.
+ Mông tròn chắc doggy được của nó đấy.
+ Bướm khít chơi có cảm giác nhưng nước nôi hơi hạn hán chắc do mình đi hơi muộn. Chưa kịp vét em đã đeo bao lên không biết ngọt bùi thế nào.
+ SV tốt miệt mài nhiệt tình nhưng em có kiểu tay vuốt do thằng nhỏ xuống để BJ , mà vuốt lực tay mạnh sẽ làm đau chỗ dây bao quy đầu , đó là cảm nhận của mình không biết ạn em có vậy không bác Châu Bá Thông ?
+ Thái độ niềm nở , lễ phép nói cười vui vẻ. Nay gặp đúng giờ em đông lên em hơi bận điện thoại lúc đầu.
Kết thúc buổi check khá ngon chim , sữ gặp lại xem lân sau em BJ còn vậy không. Không cần chúc em đông khách vì em đã quá đông rồi. Hẹn găp lại Mai Anh kute nhé.

CondorHero07

LÍNH DỰ BỊ
11/6/19
6
3
0
Gặp em tối muộn SGP. Ấn tượng em ngoan, lễ phép, da dẻ mịn màng. V1 bóp chắc tay, chưa kịp kiểm tra V2,3. Hôm nay đi mệt nên trụ được em có 15' :< Hôm nào khỏe sẽ hẹn lại em nhé. Anh p404 đt cũng đuôi 65.

Hoan Trần

Lính đào ngũ
8/4/18
464
352
2
Theo chân của bác Hoan Trần và Châu Bá Thông vừa gặp gỡ với em Mai Anh ở SGP có chút review gửi anh em.
+ Bướm khít chơi có cảm giác nhưng nước nôi hơi hạn hán chắc do mình đi hơi muộn. Chưa kịp vét em đã đeo bao lên không biết ngọt bùi thế nào.
+ SV tốt miệt mài nhiệt tình nhưng em có kiểu tay vuốt do thằng nhỏ xuống để BJ , mà vuốt lực tay mạnh sẽ làm đau chỗ dây bao quy đầu , đó là cảm nhận của mình không biết ạn em có vậy không bác Châu Bá Thông ?
+ Thái độ niềm nở , lễ phép nói cười vui vẻ. Nay gặp đúng giờ em đông lên em hơi bận điện thoại lúc đầu.
Kết thúc buổi check khá ngon chim , sữ gặp lại xem lân sau em BJ còn vậy không. Không cần chúc em đông khách vì em đã quá đông rồi. Hẹn găp lại Mai Anh kute nhé.
Chắc bác công lực cũng phải cao lắm và có cờ him đẹp nên em nó vuốt mạnh như vậy, như mình và một số ae gặp lần nào cũng ê chề thất bại với em nó=))=))=))

Thích: Checker CKV.Com
7/5/19
73
16
0
Cảm ơn ạ.rảnh a ghé thăm e nhé :x:x

Thích: Checker CKV.Com