ĐỘC QUYỀN 500K Mai Anh - Gái Trẻ Xinh Duyên - Dâm Đãng Gợi Tình - Ngực To Body Đẹp - Khát Khao Lên Đỉnh Cùng Em

Số điện thoại
0834787665
7/5/19
73
16
0
Đã check em này tầm 6r chiều qua, mặt khá ổn, người ngon, mông cong, vếu đẹp 100% tự nhiên. Khoản SV thì khỏi chê, thổi kèn sướng thôi rồi, mân vếu cũng sướng, hành sự thì phối hợp nhịp nhàng, hợp tác tốt. Nhưng khoản mình thích nhất là thái độ ngoan, chiều khách, cách ăn nói nhí nhảnh đáng yêu phết. Xong còn nằm lại tâm sự với mình một lúc. Nói chung là em này rất đáng check, 500k là hợp lý.
Cảm ơn tình yêu ná :x:x:x

De La Rosa

LÍNH DỰ BỊ
13/3/18
5
3
0
Đã được diện kiến người đẹp, em khá xinh, body ngọt, kết nhất khoản làm tình, hôn môi sâu, bj nhiệt tình, kỹ thuật tốt tạo cảm giác rất phê. Hợp tác các tư thế. Bím thì khít vãi, lúc dập cảm giác như con chym bị bóp cổ, chơi một chút mà nước ra ướt nhoét.

Thandam1992

LÍNH DỰ BỊ
18/6/19
4
2
0
Đi hồi trưa nay đánh giá ổn trong tầm giá. Body tốt trong tầm giá. Thái độ và dịch vụ thì trên cả tuyệt vời. Hôm nay hơi mệt khó ra nhưng e vẫn bắt tôi vắt kiệt sức để thỏa mãn e nó :( ngẫm lại k biết ai phải trả tiền ai nữa :( p612 quên chốt cửa

Youcups

LÍNH DỰ BỊ
10/1/18
17
4
3
Hôm trước đã gặp và ưng chim lắm, quả vú đẹp mềm mại, bú phê mồm, quả bym sò huyết tươi ngon ngọt lịm

Thích: Mai Anh kute

John Deer

LÍNH DỰ BỊ
10/1/18
10
6
3
Em này max dâm kiểu xinh dâm hôm nay gặp sớm tầm em ấy khỏe bị em hiếp ngược phê bủn rủn chân tay.

7/5/19
73
16
0
Đã được diện kiến người đẹp, em khá xinh, body ngọt, kết nhất khoản làm tình, hôn môi sâu, bj nhiệt tình, kỹ thuật tốt tạo cảm giác rất phê. Hợp tác các tư thế. Bím thì khít vãi, lúc dập cảm giác như con chym bị bóp cổ, chơi một chút mà nước ra ướt nhoét.
Đi hồi trưa nay đánh giá ổn trong tầm giá. Body tốt trong tầm giá. Thái độ và dịch vụ thì trên cả tuyệt vời. Hôm nay hơi mệt khó ra nhưng e vẫn bắt tôi vắt kiệt sức để thỏa mãn e nó :( ngẫm lại k biết ai phải trả tiền ai nữa :( p612 quên chốt cửa
Cảm ơn các tình yêu ná :x:x:x

Philatop

LÍNH DỰ BỊ
2/2/18
13
5
3
làm tình với em cảm giác như gấu luôn, đúng kiểu romantic, em quyện lấy mình rên vì sướng. chắc tại hàng mình cũng khủng, nếu tối rảnh anh sẽ gặp lại em, haha

X-Phone

LÍNH DỰ BỊ
22/1/18
14
4
3
mình bị thích mấy cô bé như này :( lại phải vác súng đi săn rồi

1/4/19
214
117
1
Vừa giao thoa với em nó lúc 17h ngày hôm nay tai ks SG 83 xd Phòng 610 em nhí nhảnh phết.người như ảnh chưa có gì là chỉnh sửa nói chung dc trong tầm giá.

Lolita Silk

LÍNH DỰ BỊ
2/4/18
10
3
1
Một em rất xinh đẹp, tình cảm như người yêu, làm tình lại cực chuyên nghiệp môi máng bj tưng bừng và chiều theo ý khách, thời gian giờ giấc thoả mái cực kỳ luôn, cảm giác rất hài lòng

X-Phone

LÍNH DỰ BỊ
22/1/18
14
4
3
Hàng ngon, mặt xinh gái dễ thương, vui tính nhí nhảnh, body với service thì tuyệt cú mèo, lưỡi dẻo hôn xoắn xít, kèn sáo phê âm thanh vòm sống động, đang bj thì liếc mắt nhìn mình thả tim, suýt out, nhiệt tình dâm dật, lúc đang chịch thấy em nó giật giật xong xin phép mình cho em xuất trước, :)) quá yêu luôn, gặp em đúng là thỏa cơn phê