ĐỘC QUYỀN 1.000K Phố Cổ MAI LY - GÁI MIỀN TÂY DA TRẮNG VÚ TO & SỰ HOÀN HẢO TRONG PHONG CÁCH PHỤC VỤ

• [CHÚ Ý] Chúc mừng sinh nhật checkerviet lần thứ 4. Xem ngay
    [THÔNG BÁO] Mở lại trang phim dành cho checker. Xem ngay
    [CẬP NHẬT] Tính năng mới sau nâng cấp diễn đàn checkerviet.com. Xem ngay
Số điện thoại
0965680248

Felix Gedney

Super VIP
Nhà cung cấp
11/11/18
5
5
2
Một hot girl sang nhưng không chảnh dành tặng anh em, quen e cũng là cái cơ duyện, nghĩ lại cũng là may mắn với mình đc gặp em nó giữa lòng hà nội, e nó người sài gòn chính gốc chắc cũng sợ làm ở sài gòn gặp người quen nên e nó ra bắc giao lưu với anh em. Phải nói đây là một e hàng khá tình cảm, tác phong làm việc rất chuyên nghiệp và chuẩn mực. Dịch vụ đáp ứng khá đầy đủ đảm bảo những checker khó tính nhất cũng hài lòng ngon cu trở về.

Gặp em gái gọi Mai Ly - Đầu khấc của anh em sẽ bóng lộn sau khi gặp em nó, đấy là lời khẳng định chắc chắn, nghệ thuật làm tình tuyệt vời, em nó sẽ làm cho hết thảy anh em hài lòng trong suốt cả thời gian ở cùng em nó và sảng khoái khi tạm biệt em nó ra về. Một em để anh em có thể mở trận đại chiến oanh oanh liệt liệt với dâm nữ Mai Ly mà dù kết quả được dự đoán trước là anh em chắc chắn sẽ là những bại binh thôi nhưng vẫn cười ngoác mồm ra về ấy chứ Đầy đủ dịch vụ từ đầu tới đít để anh em có thế yêu cầu, hôn môi bét nhè nếu anh em có nhu cầu, bú cặp vú to rất chắc chắn nếu anh em thấy thích, quả mông thì cứ xoa bóp trước để cảm nhận độ căng, độ đàn hồi để mà lát nữa có chơi thế doggy sẽ thấy quả mông này tạo hoá sinh ra là để doggy rồi.

Em nó phục vụ khá bài bản và nhiệt tình, thổi kèn theo phong cách nhẹ nhàng chậm rãi, nút đầu khấc, liếm dọc thân dương vật, mút cà đủ cả anh em nhé. Rất chuyên nghiệp, level cao sẽ làm thằng ku của anh em cứng ngắc hết mức để rồi đến lúc không chịu được nữa đeo bao vào thì sẽ được thưởng thức màn cưỡi ngựa của em nó trước tiên, ở tư thế này anh em sẽ ở thế bị động, các bác yếu sinh lý lưu ý không là bị em nó dập phọt luôn lúc này thì màn doggy trở nên xa xăm hơn nhiều rồi còn nhiều tư thế nữa, chơi hôm đó đếm đi đếm lại phải 4-5 tư thế, đại chiến dâm nữ này cũng gọi là mệt nhoài, chơi kiểu nào cũng phê. Kết thúc ở thế doggy rồi thúc thủ nằm bệt ở giường. Thế cũng hơn khối anh em rồi, anh em nào khoẻ hơn vào báo danh nhé

***THÔNG TIN VỀ EM***

Nghệ Danh: Mai Ly
Số Điện Thoại: 0965680248
Giá: 1000k/1shot (1 lần mây mưa cùng người đẹp)
Pass: Bạn Anh checkerviet
Thời gian làm việc: từ 11h đến 23h
Khu Vực: GIẢNG VÕ - KIM MÃ

*****MÔ TẢ VỀ EM*****

Khuôn Mặt: Rất xinh xắn, gương mặt là điểm nhấn không thể bỏ qua của em, anh em thích gái xinh thì gặp em là chuẩn gu rồi.
Body và Skin: Da trắng mịn màng, body tròn trịa ôm rất vừa tay.
Vếu: Tròn trịa, đầu ti nhỏ xíu hồng hào, bóp đàn hồi, mút đầu ti phê không tưởng
Eo: chuẩn với người, phẳng lỳ ít mỡ thừa
Mông: cong đẹp tự nhiên, chỉ nhìn thôi là muốn phọt lắm rồi, doggy cực thích vì độ đàn hồi êm ái
Bím: khít, nhiều nước, chưa có carvet nhiều, thơm tho lông lá gọn gàng thoải mái mà tevet
Dịch vụ : đầy đủ chu đáo, kỹ năng servit đỉnh cao, mút mát kèn sáo rất phê, kèm theo liếm cột đá cà chuyên nghiệp. tư thế 69 và hôn môi vét máng đầy đủ
Thái độ : Ăn nói ngoan ngoãn chiều khách, rất dễ thương, chiều lòng và kết hợp nhịp nhàng ở các tư thế khi thay đổi

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.

HÌNH ẢNH HOT GIRL:

Last edited by a moderator:
12/1/18
17
6
32
Đã check, nói về emMai Ly thì chỉ chậc lưỡi vì em quá cao, dáng như người mẫu, da trắng mông cong, ăn mặc sáng và sang, nói chuyện vui tính nhẹ nhàng, nhưng khi tham chiến thì như hai con người khác, nói đúng hơn là em check mình, truyền thống thì em quằn quại, cưỡi ngựa thì em nhún dập liên hồi, yếu là chết, còn doggy thì nói ra mình ko mất sức vì em chủ động nhấp điên cuồng, ko kiềm lại thì đã chết cứng con cu. Tổng kết: quá hài lòng về em, phục vụ rất nhiệt tình + thêm khoản xinh, cao ráo chân dài nữa nên rất kết, sẽ còn gặp lại em

BaT131280

Checker thông thái
Mạnh Thường Quân
Checker chính thức
28/2/18
627
951
282
Đã check, nói về emMai Ly thì chỉ chậc lưỡi vì em quá cao, dáng như người mẫu, da trắng mông cong, ăn mặc sáng và sang, nói chuyện vui tính nhẹ nhàng, nhưng khi tham chiến thì như hai con người khác, nói đúng hơn là em check mình, truyền thống thì em quằn quại, cưỡi ngựa thì em nhún dập liên hồi, yếu là chết, còn doggy thì nói ra mình ko mất sức vì em chủ động nhấp điên cuồng, ko kiềm lại thì đã chết cứng con cu. Tổng kết: quá hài lòng về em, phục vụ rất nhiệt tình + thêm khoản xinh, cao ráo chân dài nữa nên rất kết, sẽ còn gặp lại em
Rp nghe phê nhỉ.

Thích: tungchenusBaT
6/1/18
16
1
22
Mừng bác ngon tờ rim, rất chi tiết và cặn kẽ. Sẽ bố chí thu xếp gặp em

Present

Checker thông thái
Checker chính thức
19/11/16
71
1
162
Đầu tuần đã check em Mai Ly ở Seoul rồi.
Màn massage/BJ của em nó quá bá đạo luôn, mình suýt trớ từ vòng này.
Em nó hàng đẹp, cao ráo chỉ một điểm chê là mặt hơi nám chút thôi.
Luôn gợi ý đổi tư thế mới để tăng cảm giác.
Chốt lại là ngon trong phân khúc!