Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

Nguyễn Khánh Toàn 400K Minh Anh Kute - Em sinh viên làm thêm bím khít tuyệt đỉnh

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Nội Kiểm Định' bắt đầu bởi Tài Bất Tử, 4/7/16.

1. Em tên là Minh Anh, người miền tây mới lên sinh sống và học tập ngoài HN, cũng vì bươn trải cho cuộc sống và tích lũy cho tương lai, được một số anh khách quen hướng dẫn em muốn vào checkerviet để trải nghiệm và kiếm thêm thu nhập mong các bác giúp đỡ em nó
    Tôi gặp em trong 1 ngày mưa tầm tã, qua 1 ông bạn nhậu giới thiệu. được thị dâm trước vài cái ảnh của ông bạn mà con chim rạo rực quá vì em nó quá là trẻ nên set kèo luôn. trời thì mưa to thế này làm ăn con mẹ gì,h được đi đóng gái non thế này thì còn gì bằng bèn áo mưa các thứ các thứ phi ngay qua với em.
    Em mở cửa phòng đi vào phải nói là mình ngây ngất vì e nó rất teen, nhìn căng mọng sức sống của tuổi trẻ =)) làm em cũng hừng hực như 1 con thú, 2 ae lao vào nhau mà mới chỉ kịp chào nhau 1 2 câu. Xé quần xé áo, à nhầm lột quần lột áo nhau ra, đôi gò bồng đảo non tơ thánh thiện kia đã bị mình nhào nặn, liếm láp ko ngừng nghỉ, vếu non, ngon và ngọt xiết bao :D điều khiến e bất cmn ngờ là quả bím siêu non của e nó (có hình cận cảnh cho các bác thưởng lãm đấy) Chỉ nhìn thôi là đã biết con trym mình sẽ sung sướng ra sao khi đưa vào rồi =)) sau đây là đánh giá sơ qua về hệ thống hàng họ của em nó các bác tham khảo

Tên : Minh Anh Kute
    Giá : 400k

Số điện thoại : 0167 291 7238
    Pass bạn a checkerviet
    Khu vực hoạt động : Nguyễn Khánh Toàn
    Thời gian : 9h00 - 2h00 sáng ngày hôm sau
    * Em nó có nhận đi qua đêm nhé các bác
    Mặt em ưa nhìn, có nét xinh đáng yêu, em cao hơn 1m6, người thơm và sạch sẽ khó chê luôn
    V1: vừa tay, các anh nhìn ảnh đánh giá giúp em với ạ
    V2: vừa phải
    V3: rất phù hợp cho anh nào thích doggy
    V4: cái này phải nói là tuyệt đỉnh luôn, quá là khít và dầm dề nước, em cũng là 1 tín đồ của tevet mà hàng thế này thì chỉ có ngập mồm thôi chứ còn gì nữa

Những dịch vụ em cam kết gồm có: HJ, BJ, hôn môi tùy người ạ. Em ko WC, ko lỗ nhị ạ.
    Giá em làm là 400k cho một lần xả đạn, thời gian phục vụ là 30 phút ạ.​

#1 Tài Bất Tử, 4/7/16
    Last edited by a moderator: 28/12/16
    các bo, ckv_1985, Jaychou04946 người khác thích điều này.
  2. Chưa có bác nào chuột ah. Chả nhẽ e lại liều phen này.

3. qua đêm giá bao nhiêu vậy thớt.để e còn ghom tiền cho thằng cu đi xả lũ.nhìn e này trông ngon quá.

4. Em này nhìn được đấy

5. ai có thông tin cho biết với nhé

6. không biết em có đi xa 100km

Ahiep thích bài này.
  7. hóng các thánh

8. Nhìn như 15-16. Nhưng tấm cuối chym có vẻ đóng cũng nhiều

9. Rp cho ae nhé. E này non tơ nên kỹ năng chưa thuần thục lắm, mới chỉ bảo cho e sáo ngang kèn dọc k lút cán vs đá bi thôi. Còn về mặt thì e có vết sẹo bên gò má từ bé, trông xinh xắn nhí nhảnh, v1 căng tròn tuổi mới nhú, v2 hơi nếp gấp 1 chút nhưng đứng thì cũng ok, v3 mông đít ngon lành, lỗ chính như hình sau, e k khoái vét máng lắm nên k care, hôn môi vs khách hàng mồm miệng sạch sẽ thơm tho, tân binh rp chào ae đồng dâm

Iskander-MHoangdz.17cm thích điều này.
  10. E dùng vs chụp bím e từ iphone nên k rp lên đây cho các ae đc. Đại khái giống y như hình trên, đặc biệt e nó nhí nhảnh, hàng vừa phải, nước nôi khá, chym nhạy cảm sẽ thays khít, e nó đặc biệt thích chơi trò hãm hiếp, lúc ấy độ kịch tính lên cao và lên đỉnh sâu hơn, đặc biệt k dành cho bác nào thích dòng nhẹ nhàng tình củm service tốt. Thân gửi các bro

11. bím em nó ngon quá bác ạ.nhìn như 10 mấy tuổi vậy. làm lúc chén em cứ nghĩ về hồi cấp 3 khóa trái cửa lớp tắt đèn chén mấy em người yêu xưa cũ haha

12. Mình thấy em này cũng đc đấy chứ. Đã check, thấy em nó ngoan ngoãn, tuy kỹ thuật chưa cao nhưng thế là chấp nhận đc rồi. V1 khủng nên V3 sẽ bị lép vế. Chấp nhận đc với mức giá.

13. em cảm ơn anh ạ đã quan tâm đến em em sẽ cố gắng ạ

Kekiemtim, Iskander-M, Lèn1 người khác thích điều này.
  14. Em này tính hơi đao đao

15. mới gặp em chiều qua, dáng người ngon như tập gym vậy, thái độ tình cảm chiều mình hết mức, chắc chăn còn gặp lại em :*

16. ơn giời em đây rồi.. mỗi người một cảm nhận em cứ ngoan như các anh trước đã nói là ok ko việc gì phải đôi co chi cho mệt. sẽ gặp em sớm.
    cho a hôn trước một cái nhé cưng :)

17. Vùa nằm cạnh e ý.nói chug la e y cũng chăm.thân hình mũm mĩm.v1 săn chắc. đàu ti nhỏ bóp khá sướng.

18. Chek em nó lúc 3 giờ chiều ngày hôm qua. Xét về tổng thể được 8/10. Được cái e dễ dãi =))) thái độ ngoan nhiệt tình là được.

#18 mangmang, 20/7/16
    Last edited by a moderator: 20/7/16
  19. Có vẻ nhiều anh em khen em này,phải thử phát thôi,mình cũng thích nhẹ nhàng tình cảm :))

Anhdeptraiabc thích bài này.
  20. Các bác làm ơn bắn thì bắn đừng làm nát hàng để cuối năm e về hưởng với