Dismiss Notice
Xin chào Khách, bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết chức năng của diễn đàn nhé.

300K Minh Thu - 300k - Mặt xinh, vếu non, mông mẩy đưa đẩy phê lòi

Thảo luận trong 'Cave Nguyễn Khánh Toàn kiểm định' bắt đầu bởi thickliemlon, 19/5/17.

1. [​IMG]

Với mức giá này anh em hời rồi được nện em gái xinh xắn dễ thương, da trắng vếu non, làn tình chân thật ko một chút tiểu xảo. Có thể nói đây là một e với mình có nhiều cảm xúc nó chân thật như một người yêu đúng nghĩa, mặt e nó xinh vậy mình cũng để e nó thổi kèn ít thôi không phun mẹ mất phí lắm. Mình rất ít khi vét máng nhưng hôm nay ngoại lệ không kìm lòng được vét vét thật lực, vét cho nõ đẫy mồm để khi xa em nó còn có giây phút nhớ lại. Đùa chứ xinh đẹp thế này không vét thì phí mất nữa cuộc đời tranh thủ cơ hội ăn nước đầu bao giờ nó cũng tinh khiết nhất.
    Bím em nó khá khít, múp nên sờ rất thích, bím gái teen có khác thọi vài phát em nó phê lên bắt đầu co bóp rồi. Rên thì chân thật nhất quả đất không giả tạo, đổi tư thế liên tục nhưng tư thế nào cũng thấy thất bại ê chề, bảo e nó banh chân đặt mông lên gối vét vài phút cũng có dùng chút tiểu sảo thì e nó cũng lên được đỉnh. Cuối cùng cả 2 đều thỏa mãn, kết thúc một ngày may mắn trở về báo cáo anh em

Nghệ Danh : Minh Thu
    Rổ giá : 300k / 1s
    Điện thoại: 0979 380 728
    Khu vực : Nguyễn Khánh Toàn
    Thời gian đi khách : 24/24 luôn , có nhận qua đêm

Nhận xét và chấm điểm
    Face: Xinh teen, khuôn mặt khá quyễn rũ hấp dẫn ngay cái nhìn đầu tiên :X 8đ
    Dáng: nhỏ nhắn eo ót
    V1: Bóp rất vừa tay, đầu ti bé, bóp và mút khá thích 7.5đ
    V2: Hợp dáng, ít mỡ thừa 7đ
    V3: To và cong chết người, doggy chuẩn không cần chỉnh 8đ
    Bím: Đẹp, hồng hào, nước nôi nhiều
    Sẹc vít: BJ, HJ,WC,vét máng đủ cả nhé ae :D

Kết luận: Dành cho em thích mặt xinh baby, dễ thương, làm tình xúc cảm. Chắc chắc gặp em nó rồi sẽ còn vài lần tiếp theo. Với giá 300k thì ko có lựa chọn nào tốt hơn.

#1 thickliemlon, 19/5/17
    Last edited by a moderator: 19/5/17
  2. Bánh thêm ít dịch vụ cam kết đi

3. Chụp xa quá ko thị dâm dc j.

4. Nhìn hÀng đầm thế nÀy phaie chụp gần thêm tí nữa mới thị dâm đc hết xem gu gì :))

5. Đúng đó bác ah

6. môi xinh mông rất đầm. đó là cảm nhận của em =))

7. mông đầm như bánh nói.đúng gu mình luôn.
    cuối tháng cạn ngân khố thì cứ mấy em 3 lố này mà chơi thôi =))

8. Ảnh khó nhìn quá

9. mình đi em này rồi không được hôn đâu giữ hàng lắm

10. hàng 3li ngon đấy chứ ;))

11. E này vếu hơi yếu nhỉ

12. Đi khu vực khác không chế ơi... Tôi k biết đường hà nội.. E đấy có đến chỗ tôi dc k

13. Taxi với Grap nó nhan nhản ra cần gì biết đường lên xe đọc địa chỉ nó đưa đến tận nơi bác cứ bị gà quá đấy

14. Chưa bao giờ ưng các e ở kv nkt vì toàn gặp hàng láo nháo, cao su và leo cây.

15. Mình rất thích các e lông rậm rạp. Các tư thế mình nằm e ấy ngồi mặt mình mà di di di. Nước lìn ra lêng láng chỉ muốn nuốt luôn cái lìn của e