200K [Mỹ Đình_HTM] NGỌC LAN Hàng Chống Vã Dáng Đẹp - Eo Thon - Mông Cong Phục Vụ Anh Em Hết Mình Lần Đầu Lên Sóng Với Anh Em Checker

Số điện thoại
0389198864
1/11/16
1,432
273
5

****** THÔNG TIN ******

Nghệ Danh
NGỌC LAN

Số Điện Thoại
0389198864

Pass : Lấy số ở Checkerviet.com

Giá : 200k / Shot

Khu Vực : Mỹ Đình - Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy

Thời Gian Phục Vụ : Tối thiểu 30 phút một shot cùng anh em checker.

Thời Gian Hoạt Động : Từ 10h sáng đến 23h đêm. Có nhận khách qua đêm

Nhà Nghỉ : 100k / 2 giờ đầu

NHẬN XÉT CƠ BẢN

Face : Là hàng chống vã nhưng dáng rất đẹp, eo thon, cao 1m60 , nặng 50kg. Da trắng mịn màng . Mắt và môi rất quyến rũ và gợi tình.

Vòng 1 : Hệ cam thôi nhưng bóp rất chắc tay, đầu ty còn nhỏ hồng hào bú mút rất thích.

Vòng 2 : Thon gọn, vừa vặn, săn chắc, ôm rất thích.

Vòng 3 : Khá to , tròn , cong và chắc chắn. Dáng cao doggy rất lê tê phê.

Bướm : Còn khít và co bóp rất tốt. Thơm tho sạch sẽ và em rất dâm sờ tý mà nước lôi ra đầm đìa.

Service : Bài bản , kỹ thuật rất tốt mặc dù lần đầu lên sóng. Bj , Hj , liếm ty , đá cà , múa cột đầy đủ. Hợp tác tốt mọi tư thế chiến đấu với anh em.

DỊCH VỤ ĐĂNG KÝ

+ Hôn Môi : Có (anh em lưu ý vệ sinh răng miệng sạch sẽ, thơm tho. Không mùi bia rượu, thuốc lá....để em nó phục vụ nhiệt tình và thoả mái nhất).

+ Bj , Hj :

+ Hôn, bú, bóp ngực :

+ Tevet :

+ Tắm Chung :

+ Phục Vụ Some : Không

+ Chơi lỗ nhị , Cum in alo : Không

Thái Độ : Ngoan ngoãn, lễ phép, nhiệt tình phục vụ anh em. Em nó mới lên sóng mong anh em ủng hộ và chỉ bảo thêm cho em nó nhé.

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
– AE checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.

Hình Ảnh Thị Dâm

3/3/17
118
118
5
Vưa gặp em nó tại Châu Á song có kêt luận là ông bánh điêu vãi , ở ngoài em này phải cao đến sấp xỉ 1m7 chứ 1m60 sao hết được , em nó phải tầm 55kg có dư nhé .
Mặt có nét đượm buồn , hàng họ còn ngon , dịch vụ đây đủ nhưng vét hơi đắng do em bảo qua làm ngày đầu về đặt thuốc lên nay hơi đắng . Với giá 200k check ngon , đặc biệt bác nào thích hàng đô con , đầm chắc gặp em này là quá chuẩn . Chúc em đông chym nhé

1/11/16
1,432
273
5
Vưa gặp em nó tại Châu Á song có kêt luận là ông bánh điêu vãi , ở ngoài em này phải cao đến sấp xỉ 1m7 chứ 1m60 sao hết được , em nó phải tầm 55kg có dư nhé .
Mặt có nét đượm buồn , hàng họ còn ngon , dịch vụ đây đủ nhưng vét hơi đắng do em bảo qua làm ngày đầu về đặt thuốc lên nay hơi đắng . Với giá 200k check ngon , đặc biệt bác nào thích hàng đô con , đầm chắc gặp em này là quá chuẩn . Chúc em đông chym nhé
Thank bác nhé , mừng bác ngon chim .

18/9/19
24
8
0
Em cảm ơn anh nhiều anh nhé . Lần sau sẽ không đắng nữa đâu anh nhé .

Thích: Hung 1973