ĐỘC QUYỀN 1.500K Trần Duy Hưng MY TÂY - ĐÔI MẮT BIẾT NÓI - ĐÔI MÔI BIẾT CƯỜI & BODY GỢI DỤC THẬT ĐÁNG GIÁ

• [CHÚ Ý] Chúc mừng sinh nhật checkerviet lần thứ 4. Xem ngay
    [THÔNG BÁO] Mở lại trang phim dành cho checker. Xem ngay
    [CẬP NHẬT] Tính năng mới sau nâng cấp diễn đàn checkerviet.com. Xem ngay
Số điện thoại
0985064829
24/5/16
38
163
162
Một lần nữa, anh em đồng dâm checkerviet.com sẽ dậy sóng bởi một mỹ nữ tuyệt đẹp vừa ghé qua, lâu rồi mình mới thấy phấn khích đến nhường này, em nó quá hoàn hảo, quá đẹp, quá ngon cho anh em có thể khát khao được một lần được gặp, được làm tình cùng một giai nhân tuyệt sắc.
Một hot girl xứng tầm siêu mẫu để mà khi anh em đã gặp rồi có quyền tự hào với bạn bè rằng mình đã từng ân ái với một mỹ nữ đáng giá.

Tạo hóa đặc biệt vẽ nên, có lẽ ông trời ban tặng em quá nhiều thứ mà bao nhiêu phự nữ khát khao thèm muốn. Chưa gặp một ai tuyệt vời đến thế và chưa bao giờ mình lại viết cảm xúc đến thế. Đôi mắt hút hồn, nụ cười hàm tiếu, chiều cao 1m68, sở hữu ba vòng chuẩn như một siêu mẫu đó là những yếu tố ăn điểm mà khi anh em tiếp cận.

Ở bên em Bao nhiêu nỗi muộn phiền của cuộc sống, áp lực, mệt mỏi trong công việc đều tan biến hết cùng với những nụ cười đẹp như thiên thần vô cùng rạng rỡ của em. Cần phải chú thích thêm để anh em được biết, chưa bao giờ mình nhìn thấy nụ cười nào có sức mạnh thần kỳ đến thế. Chỉ cần đến nghĩ xa em nó mà tê tái hết cõi lòng rồi.

Còn chần chờ gì nữa anh em, nhấc máy Call luôn đi, một hot girl mà bao lâu anh em khao khát trong film ảnh giờ đã xuất hiện rồi đấy:

THIÊN THẦN ĐANG Ở ĐÂY:

Nghệ danh : MY TÂY
Phone : 098 506 4829
Giá : 1.500k/s
Pass : Bạn Anh checkerviet
Loại gái gọi : Gái gọi Hà Nội Cao Cấp
KV :Trần Duy Hưng - Nguyễn Thị Định
Giờ làm việc : 11h – 23h hàng ngày

Chiều cao cơ sở : 1m68 cao ráo, chân dài miên man như siêu mẫu, 3 vòng cực đẹp.
Số đo 3 vòng : 92- 62 – 93
Sở thích, tính tình : nước hoa, làm đẹp và đàn ông lịch thiệp. Tính tình dễ mến, nhẹ nhàng
Face : Đẹp như tranh,môi mềm gợi cảm và có nét rất dâm
V1 : To tròn,mềm mại,khuôn hình căng tròn và HOÀN TOÀN TỰ NHIÊN
V2 : Thon gọn ,mịn màng
V3 : Căng , mẩy , đầy nhục cảm ,sinh ra là để doggy. Bờ mông là điểm mạnh nhất , cuốn hút nhất của em này. Kim Kardashian phiên bản Việt,thật khó có thể trụ nổi trước bờ mông siêu quyến rũ thế này
V4 : Cắt tỉa gọn gàng,lông lá lơ thơ,sạch sẽ …đặc biệt không bao giờ phải dùng gel
Skin : Trắng hồng,mịn như nhung , không mụn
Service : HJ,BJ,liếm láp,đá cà,tevet,hôn môi vs khách ( Y/c đánh răng,nhai Cool air ngay tại nơi hành lạc )
Kỹ năng : điêu luyện,êm ái,tuyệt chiêu – Bj lút cán,biểu cảm khi hành sự đê mê,cảm xúc dạt dào,chân thực,không rên la giả tạo

Last edited by a moderator:

Alexander

Μέγας Αλέξανδρος
V.I.P
3/1/17
18
2
162
Trời ơi, trời nóng nhìn em nóng bỏng thế kia sao chịu đc đây.

BOOKED

Checker chính thức
22/3/16
21
5
32
Khi xem ảnh thì thấy em my quá ngon, dáng đẹp, vú to. Thời tiết oi bức làm cả thằng anh lẫn thằng em bức bí quá nên đành tranh thủ cuối tuần làm quả đánh nhanh thắng nhanh để tối còn đi ăn nhậu cùng anh em cơ quan, đánh giá ngắn gọn như sau:
Face: 8.5 - mỗi anh em mỗi đánh giá nhưng tôi cho điểm theo cảm nhận của mình.
Thái độ: 9 - quá tuyệt, nhẹ nhàng, dịu dàng
V1: 9.5 - vú đẹp, bóp thích
V2: 9 - dáng đẹp, ôm eo nhẩy đầm cực thích
V3: 9 - quá tuyệt nếu chơi kiểu doggy vỗ mông
SV: 9 - nhẹ nhàng, tình cảm, từ tốn, không giục

Đọi Sơn

Checker chính thức
7/10/17
32
4
32
Ấn tượng ban đầu là em có khuôn mặt xinh hiền rất nhẹ nhàng, vòng 1 căng đầy, cặp mông nguyên tử cong vút cùng mùi hương thoang thoảng từ cơ thể em tỏa ra làm tôi nuốt ực nước miếng ừng ực, mình lao vào em, đưa bàn tay đi khắp cơ thể em. Sau khi khám phá ko bỏ sót đoạn nào trên cơ thể em, mình nằm ra để cho em làm đạo diễn. Em dùng đôi môi với màu son đỏ chót bắt đầu hôn lên cơ thể tôi, từng chỗ từng chố một, hết tai đến gáy, xuống cổ rồi 2 đầu ti, dọc xuống dưới e rê trên 2 hòn cà khiến tôi rùng cả mình, e cứ miệt mài liếm láp như vậy. Nhưng tức giái 1 cái là e nó chưa tìm đến chim mình, hic, dường như e nó đang cố tình kích thích mình, thật sự thì mình ko chịu nổi nữa rồi, rình rình lúc e nó đang loay hoay gần bẹn mình ấn ngay con chim vào alô e nó, đến sụt một cái từ đầu khấc đến tận đốc, cảm giác như được giải thoát, sướng đến độ thiếu chút nữa là xuất . E nó dừng lại, ngậm chặt rồi mút liên hồi lên con chim đang cực kỳ mẫn cảm của mình. Được tầm ba phút phải đẩy ngửa e nó ra ko thì cũng đến chết với e nó mất. E nó bị đẩy ra hơi bất ngờ 1 chút, nhưng nhìn vẻ mặt mình rồi con chim đang giật giật là e nó hiểu ra mình sắp out, e nó cười nhẹ rồi lại lao vào mơn trớn, lần này e nó làm vô cùng nhẹ nhàng, công nhận chưa bao giờ check hàng mà thấy có e hàng tâm lý đến vậy. Đến yêu e mất thôi, vơ lấy bao rồi cưỡi ngay lên người e nó, bao nhiêu "kìm nén" lúc e nó BJ bùng nổ ra cả. 20p dập dồn ... hổn hển... liên hồi làm 2 thân hình mướt mát mồ hôi, mình out đầy lên người e nó sau khi rút bao ra. Cảm giác như vừa bước ra khỏi phòng xông hơi, sảng khoái ko tả nổi.

BaT131280

Checker chính thức
28/2/18
165
98
262
Ấn tượng ban đầu là em có khuôn mặt xinh hiền rất nhẹ nhàng, vòng 1 căng đầy, cặp mông nguyên tử cong vút cùng mùi hương thoang thoảng từ cơ thể em tỏa ra làm tôi nuốt ực nước miếng ừng ực, mình lao vào em, đưa bàn tay đi khắp cơ thể em. Sau khi khám phá ko bỏ sót đoạn nào trên cơ thể em, mình nằm ra để cho em làm đạo diễn. Em dùng đôi môi với màu son đỏ chót bắt đầu hôn lên cơ thể tôi, từng chỗ từng chố một, hết tai đến gáy, xuống cổ rồi 2 đầu ti, dọc xuống dưới e rê trên 2 hòn cà khiến tôi rùng cả mình, e cứ miệt mài liếm láp như vậy. Nhưng tức giái 1 cái là e nó chưa tìm đến chim mình, hic, dường như e nó đang cố tình kích thích mình, thật sự thì mình ko chịu nổi nữa rồi, rình rình lúc e nó đang loay hoay gần bẹn mình ấn ngay con chim vào alô e nó, đến sụt một cái từ đầu khấc đến tận đốc, cảm giác như được giải thoát, sướng đến độ thiếu chút nữa là xuất . E nó dừng lại, ngậm chặt rồi mút liên hồi lên con chim đang cực kỳ mẫn cảm của mình. Được tầm ba phút phải đẩy ngửa e nó ra ko thì cũng đến chết với e nó mất. E nó bị đẩy ra hơi bất ngờ 1 chút, nhưng nhìn vẻ mặt mình rồi con chim đang giật giật là e nó hiểu ra mình sắp out, e nó cười nhẹ rồi lại lao vào mơn trớn, lần này e nó làm vô cùng nhẹ nhàng, công nhận chưa bao giờ check hàng mà thấy có e hàng tâm lý đến vậy. Đến yêu e mất thôi, vơ lấy bao rồi cưỡi ngay lên người e nó, bao nhiêu "kìm nén" lúc e nó BJ bùng nổ ra cả. 20p dập dồn ... hổn hển... liên hồi làm 2 thân hình mướt mát mồ hôi, mình out đầy lên người e nó sau khi rút bao ra. Cảm giác như vừa bước ra khỏi phòng xông hơi, sảng khoái ko tả nổi.
Mừng bác ngon cu. Bác viết truyện sex được đấy.

BaT131280

Checker chính thức
28/2/18
165
98
262
Báo cáo bác ÁC QUỶ - CKV luôn cho nóng: Khách sạn NS ngõ 1 NTĐ, phòng ốc sạch sẽ, ấm cúng. Ưng nhất là khá kín đáo. Về đối tác thì đánh giá nhanh là nên gặp ngay kẻo em nghỉ thì uổng vì bài của em ý cứ lên rồi lại mất, chắc là do có bác nào kết quá book em ý đi tour. Một trong những em xinh ngon nhất box cao cấp mà tôi từng gặp.
- Xinh teen nhưng không chảnh. Nhiệt tình bảo gì làm nấy, không ngại khó, ngại khổ. Service miệt mài.
- Tóc dài, da trắng, mũi cao, mắt hai mí, môi hồng hào (cả trên lẫn dưới), răng trắng đều tắp.
- Cười nói duyên và không ngại giao tiếp làm mình thấy khá gần gũi.
- Ngực không quá to, cân đối với chiều cao khoảng hơn 1.6m và cân nặng 50k. Núm hồng hào, non và ngon.
- Eo thon, không lipit, có vết s dọc phía dưới rốn.
- Mông tròn căng nhìn phê lắm. Tôi chưa kịp thế doggy thì out nên không dám nhận xét xằng bậy, cũng tại bởi em xinh nên tôi thích thế truyền thống còn ngắm được mặt em ý.
- Bím đẹp, non, khít, gọn gàng, sạch sẽ, rất có cảm giác.
- Chân dài thon thả...
- Voice chân thật kết hợp với ánh mắt, môi lưỡi dâm đãng đầy kích thích nhục dục.
Túm váy là chẳng chê gì. Vừa đi ct xa về mệt, nghĩ là không lên được vậy mà gặp em cảm xúc dạt dào. Không thể kéo dài cuộc yêu quá 15p.
Chúc các bác được em ý chiêu đãi bữa tiệc sex tecu giống tôi.

Started

LÍNH DỰ BỊ
22/3/16
17
1
32
Chấm phát để sẽ check. Nhìn ngon thế này thì không check thì phí lắm.

Longhorn

Checker chính thức
22/3/16
21
2
32
Phải nói e có một gương mặt khá xinh, dáng cao ráo, cặp vú to tròn trắng nõn nà rất đẹp, đầu ti nhỏ hồng mút và vuốt ve mơn trớn hoài không chán. Mông rất mẩy khá mịn màng xoa mông mà thích vãi lều.

Màn dạo đầu của em khá tốt chăm sóc thằng cu đến nơi đến chốn, E nó Bj 2 tay ôm 2 trái bưởi mà kích thích vật ngược em để làm ngay món khoái khẩu vét máng thần sầu, sướng và đẫy hết mồm. Đến phần chịch thì màn trước service em làm tốt quá nhấp nhấp vài phút là mắt mũi hoa hết cả lên out mẹ mất mà trong khi đó e cứ nằm rên ư ử. Thôi thì hẹn em lần sau luyện công để trình cao hơn.

Thích: thich_body.dep

Nonvaotuong1

LÍNH DỰ BỊ
28/8/18
1
0
0
NAE chuyển sang viết PSXH mới chuẩn

Avengers

<font color="green">Checker Thông Thái</font>
Super VIP
Mạnh Thường Quân
9/9/15
195
7
282
gặp e này cách đây mấy hôm rồi,xin vào vđề chính luôn cho ae tham khảo
1 - Phong cách
Phong cách ăn mặc : biết ăn mặc nhìn có ấn tượng sang và lịch sự đúng chất gái sang
Nước hoa : vào phòng là thấy mùi rất thơm
Trang điểm : nhẹ nhàng & ấn tượng
=> Đánh giá phong cách : sang trọng & lịch sự
(1) Khuôn mặt : => Đánh giá : Xinh & trẻ và quý phái
(2) Chiều cao : tầm 1m6
Form dáng : cao ráo & thon gọn & săn chắc & body rất đẹp chuẩn vì khoe đi tập GYM
=> Đánh giá : Đẹp
(3) Da : rất trắng,mịn và mát,thơm tho sạch sẽ
=> Đánh giá : Đẹp
(4) Độ tuổi : tầm 97 & 98
(5) - V1 : to và căng tròn bóp sướng tay
=> Đánh giá mức độ : đẹp
(6) - V2 : eo ót thon gọn phải nói là rất rất gọn nhé
(7) - V3 : to lúc e cúi xuống BJ mà nhìn quả eo thon mông cong vút mà chỉ muốn đút chym vào nện ngay
=> Đánh giá mức độ : rất đẹp
(8) - V4 : đẹp hồng và khít ko có cavat,nước là nước tự nhiên + Tỉa tót cạo, gọn gàng nhìn bắt mắt.
=> Đánh giá mức độ : rất phê
B _ Dịch Vụ
+ Các dịch vụ thực hiện : Vét,69,Hj,Bj,liếm cà liếm ngực mút bẹn đá cà..v.v.v.đến cả cái khớp gối e nó cũng ko bỏ qua
+ Kỹ thuật : Tốt làm tình bài bản biết nâng tầm cảm xúc của checker
- Thái độ phục vụ : Vui vẻ,Tình cảm,Dễ gần,Ngoan
Đánh giá tổng hợp: nhẹ nhàng tình cảm sang chảnh,kỹ thuật tốt,biết phục vụ + Khuôn mặt xinh và body chuẩn cùng phong cách sang trọng + da trắng.Mức giá phù hợp so với phân khúc AE nên thử ngay kẻo lỡ

BOOKED

Checker chính thức
22/3/16
21
5
32
Phải nói e có một gương mặt khá xinh, dáng cao ráo, cặp vú to tròn trắng nõn nà rất đẹp, đầu ti nhỏ hồng mút và vuốt ve mơn trớn hoài không chán. Mông rất mẩy khá mịn màng xoa mông mà thích vãi lều.

Màn dạo đầu của em khá tốt chăm sóc thằng cu đến nơi đến chốn, E nó Bj 2 tay ôm 2 trái bưởi mà kích thích vật ngược em để làm ngay món khoái khẩu vét máng thần sầu, sướng và đẫy hết mồm. Đến phần chịch thì màn trước service em làm tốt quá nhấp nhấp vài phút là mắt mũi hoa hết cả lên out mẹ mất mà trong khi đó e cứ nằm rên ư ử. Thôi thì hẹn em lần sau luyện công để trình cao hơn.
Ngon đáng check rồi