500K Nga Angel - Thân Hình Quyến Rũ - Body Chuẩn Đồng Hồ Cát - Vô Cùng Nóng Bỏng Và Hấp Dẫn

Số điện thoại
0357932813

ISO 9003

Trung tâm kiểm định
Checker chính thức
1/8/16
47
65
162

===THÔNG TIN GÁI GỌI===
Nghệ danh: Nga Angel
SDT: 0357932813
Giá: 500k /Shot
Pass : Ban anh checkerviet.com
Giá nhà nghỉ, khách sạn: 150k /2h
KV : Phố Cổ - Khâm Thiên
thời gian làm việc: 10h sáng - 24h tối
Overnight : Có (Thỏa Thuận)

Mô tả về em
+ SN :1996 + Chiều cao :1m63
Body: Cao ráo, ngực tấn công mông phòng thủ
Face: Xinh xắn nhìn dâm lắm rất kích thích
Vú: Vừa tay đủ dùng, không quá to cũng không hề nhỏ, tự nhiên, đầu ti hồng hào, cho bú mút thoải mái
Eo: Phẳng mịn, eo ót gọn gàng cân đối với dáng
Mông: Mẩy, chắc chắn, to tròn, doggy phê đừng hỏi
Bým: Lông lá tự nhiên, nước nôi nhiều, biết co bóp

Dịch vụ cam kết
Dịch vụ cam kết: Vét thoa mai + Hôn Bú Bóp Vếu + Hj, Bj, liếm láp toàn thân
Dịch vụ không cam kết : KISS, WC, CIA, Lỗ nhị, Some, Overnight
Phong cách: Nhẹ nhàng, ngoan, tình cảm

CAM KẾT
Không ảnh ảo - Không công nghiệp - Không bom khách - Không tráo hàng

CHÚ Ý
– Đọc kỹ thông tin trước khi check.
– Thể hiện văn hóa checker lịch sự khi check hàng.
+ Khi check hàng không: sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em.
+ Em được phép từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), được phép từ chối các anh đã tân trang súng ống bằng cách lắp thêm phụ kiện.
– Các checker khi check về nhớ có report, phản ánh.
- AE Checker lưu ý, lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn

Chúc các checker có những phút giây thăng hoa bên cạnh người đẹp !!!

HÌNH ẢNH VỀ EM

===THÔNG TIN GÁI GỌI===
Nghệ danh: Nga Angel
SDT: 0357932813
Giá: 500k /Shot
Pass : Ban anh checkerviet.com
Giá nhà nghỉ, khách sạn: 150k /2h
KV : Phố Cổ - Khâm Thiên
thời gian làm việc: 10h sáng - 24h tối
Overnight : Có (Thỏa Thuận)

Last edited by a moderator:

Cong pham

LÍNH DỰ BỊ
31/8/18
2
1
2
Ok các bác ạ. Phải nói là e cực kỳ thích gái bắc. Nc đáng iu. Lần đầu vào ks chờ em ấy khoảng 20p. E vào ăn mặc đúng điệu. Vui vẻ nhiệt tình, tóm lại giá này ae có thể tìm đến. Xong lên đến đỉnh e đút thêm cho e ấy taxi về

Thích: Angle nga

boycodonhn82

LÍNH DỰ BỊ
19/11/17
10
1
22
Đã gặp em 12:30 trưa nay tại p401 ks PN.Thật sự có ấn tượng với em một em gái đến từ Hải Dương, mặt xinh da trắng chân không dài nhưng đủ dùng. Nhìn em hấp dẫn quá mình làm 2 shoot.

Angle nga

Checker chính thức
12/5/18
123
29
162
Ok các bác ạ. Phải nói là e cực kỳ thích gái bắc. Nc đáng iu. Lần đầu vào ks chờ em ấy khoảng 20p. E vào ăn mặc đúng điệu. Vui vẻ nhiệt tình, tóm lại giá này ae có thể tìm đến. Xong lên đến đỉnh e đút thêm cho e ấy taxi về
Cảm ơn A nhé. Mong đc gặp lại a ạ

Thích: Robbin Hub

Angle nga

Checker chính thức
12/5/18
123
29
162
Vừa check e ấy xong, viết đôi lời cho a em có tự tin đi. Mặt đáng yêu có nụ cười tươi, thái độ vui vẻ nhiệt tình, cảm giác thoải mái như người yêu, e có mút ti. Bj rất phê,nói chung để đi giải trí gặp e ấy đúng là xả street. Vì thái độ vui vẻ nên cho e 700k luôn.
Cảm ơn a ạ. Gặp a cũng rất vui ạ. Mong được gặp a sớm ạ.

Thích: Epzai

thich_gai_xinh

LÍNH DỰ BỊ
1/11/17
6
3
2
Vừa đi em về. Có ít review cho ae.
Em nó rất ngoan hiền, da trắng, xinh. Gặp bên ngoài chắc mình yêu mất.
Em làm tình rất cảm xúc. Mình chiến xong phát 1 rồi em mặc quần áo xong ngồi trên ghế như khêu gợi làm mình ko chịu được lại làm thêm phát nữa.
Lúc mới vào rủ em tắm cùng em ngại, chiến xong thì lại bắt mình tắm cho kiểu nũng nịu như người yêu chứ. Lúc về em còn đòi hôn!!!
Thank em vì hôm này.

LIKE TEEL

Lính đào ngũ
Checker chính thức
5/4/18
363
85
162
Em làm tình rất cảm xúc. Mình chiến xong phát 1 rồi em mặc quần áo xong ngồi trên ghế như khêu gợi làm mình ko chịu được lại làm thêm phát nữa.
Lúc mới vào rủ em tắm cùng em ngại, chiến xong thì lại bắt mình tắm cho kiểu nũng nịu như người yêu chứ. Lúc về em còn đòi hôn!!!
Thank em vì hôm này.
Có cả hôn cơ à

Bocongvan

Checker chính thức
3/8/18
41
26
62
Mới gặp em tối qua mà hôm sau lại nhớ đến em .Ấn tượng với vẻ đẹp dịu dàng nhưng ẩn trong lại vô cùng khiêu gợi kích thích của em.
Lúc đầu còn ngại nhưng em rất tâm lý luôn gợi ý trước cho mình ..., xong em còn nằm tâm sự cả tiếng đồng hồ với mình mà ko hề vội vã. chắc hiếm gặp được ai tình cảm như em.
P/s: đang xem hoa hâu viêt nam 2018 nghĩ mấy em thí sinh cũng chẳng hơn gì em Hhiiiii !

Angle nga

Checker chính thức
12/5/18
123
29
162
Mới gặp em tối qua mà hôm sau lại nhớ đến em .Ấn tượng với vẻ đẹp dịu dàng nhưng ẩn trong lại vô cùng khiêu gợi kích thích của em.
Lúc đầu còn ngại nhưng em rất tâm lý luôn gợi ý trước cho mình ..., xong em còn nằm tâm sự cả tiếng đồng hồ với mình mà ko hề vội vã. chắc hiếm gặp được ai tình cảm như em.
P/s: đang xem hoa hâu viêt nam 2018 nghĩ mấy em thí sinh cũng chẳng hơn gì em Hhiiiii !
Trùi ơi cưng quá đi ah. Hôm nay cục cưng nhiều cảm xúc thế, viết cho em bài hay quá. Thanks cưng nha. Moah moah hôm sau mình lại iu nhau tiếp nha cưng.

Khoaiha204

Lính đào ngũ
12/8/18
7
1
2
Kể từ ngày chia tay nyc nay mới có được cảm xúc như vậy.thật sự Cảm ơn e nga nhé. Sẽ gặp nga nhiều nhiều

Angle nga

Checker chính thức
12/5/18
123
29
162
Thank em vì hôm này.
Cảm ơn ty ná. Hẹn gặp ty sớm ạ

PrinceM

LÍNH DỰ BỊ
9/10/18
1
1
1
mới đi e này xong review cho ae, e nhìn cơ bản gần như ảnh thái độ nhiệt tình với khách hàng. nói chuyện với e khá vui vẻ và có thiện cảm . hàng căng đầy đặn , kĩ năng rất tốt làm mình k thể cưỡng lại được chỉ muốn vào cuộc với e ngay. kết quả cuối e còn vào tắm cùng mình, e còn kì cọ các thứ cùng mình. A tên là M phòg 401 , a là ng đã hứa làm pt cho e đó :)) hẹn gặp e 1 ngày gần nhất. tóm lại là hài lòng về e hnay

Angle nga

Checker chính thức
12/5/18
123
29
162
mới đi e này xong review cho ae, e nhìn cơ bản gần như ảnh thái độ nhiệt tình với khách hàng. nói chuyện với e khá vui vẻ và có thiện cảm . hàng căng đầy đặn , kĩ năng rất tốt làm mình k thể cưỡng lại được chỉ muốn vào cuộc với e ngay. kết quả cuối e còn vào tắm cùng mình, e còn kì cọ các thứ cùng mình. A tên là M phòg 401 , a là ng đã hứa làm pt cho e đó :)) hẹn gặp e 1 ngày gần nhất. tóm lại là hài lòng về e hnay
Hí hí cảm ơn ty đã viết bài cho em nha. Iu chương nhắm.nhớ lời hứa đó. Ngày đón tui đi tập 1 lần nha hehee