Số điện thoại
0973537413

Nguoi lich su

LÍNH DỰ BỊ
1/7/19
4
1
2
Em Hân rất đáng yêu, dễ thương nếu bác nào thích gu xôi thịt như em.
Điểm cộng : mặt ưa nhìn dễ thương, chiều khách, nói chuyện thân thiện.
Body : +1 tỷ ( theo gu của em )

A phòng 201 vừa xong, hihi mới đầu hơi ngại tý, có cơ hội sẽ gặp lại e

Thích: Girl Ngoc Han
28/2/18
19
6
32
Một em gái mũm mĩm khuôn mặt khá trẻ xinh kiểu dâm ngầm, v1 to khủng đầy năng lượng, có xôi có thịt, mông thì to vật vã căng mẩy, làm mình out ở thế doggy, thái độ phục vụ là điểm mình đánh giá cao, nhiệt tình lúc mình check chắc sớm nhiều điện thoại, nhưng k giục giã, giờ giấc vẫn thoải mái, mong em giữ phong độ, rất hài lòng và sẽ còn gặp lại em

Heyerdahl

LÍNH DỰ BỊ
9/3/18
2
2
2
Em Hân rất đáng yêu, dễ thương nếu bác nào thích gu xôi thịt như em.
Điểm cộng : mặt ưa nhìn dễ thương, chiều khách, nói chuyện thân thiện.
Body : +1 tỷ ( theo gu của em )

A phòng 201 vừa xong, hihi mới đầu hơi ngại tý, có cơ hội sẽ gặp lại e
Ngon quá bác nhỉ sẽ thử e này

30/12/18
130
16
132
Một em gái mũm mĩm khuôn mặt khá trẻ xinh kiểu dâm ngầm, v1 to khủng đầy năng lượng, có xôi có thịt, mông thì to vật vã căng mẩy, làm mình out ở thế doggy, thái độ phục vụ là điểm mình đánh giá cao, nhiệt tình lúc mình check chắc sớm nhiều điện thoại, nhưng k giục giã, giờ giấc vẫn thoải mái, mong em giữ phong độ, rất hài lòng và sẽ còn gặp lại em
Hihii. Cảm ơn tình yêu. Khi nào rảnh lại qua e để quậy nha

21/12/17
22
5
22
Đá lưỡi, hôn ti, đá cà, vét mương xẻ rãnh rất tốt. Em có điệu cười rất dâm, rên rất đĩ. Yêu nghề, nhiệt huyết. Trước khi về còn bú ti, hôn môi mình, Sẽ còn gặp lại trong tương lai. Anh phòng 202 nhé cưng.

30/12/18
130
16
132
Chúc các tình yêu của em cuối tuần vui vẻ. Nay cuối tuần rồi có tình yêu nào qua xả stress với em ko nè

Theintended

LÍNH DỰ BỊ
12/9/18
9
4
2
Gặp lần thứ n từ hồi em ở xã đàn. Thôi thì cố review 1 lần cho các bác. Mặt xinh hay cười thân thiện không kiểu mấy em chảnh chó. Service với em thì chả thiếu gì, hơn người yêu vì kỹ năng cao thủ kk. Mấy bác yếu yếu cũng ko phải lo ngại lắm vì em ý nhẹ nhàng kiểu dâm tẩm ngẩm tầm ngầm. Nhìn chung là ưng nhất khuôn mặt xinh xắn đáng yêu và bộ ngực quốc dân.

30/12/18
130
16
132
Gặp lần thứ n từ hồi em ở xã đàn. Thôi thì cố review 1 lần cho các bác. Mặt xinh hay cười thân thiện không kiểu mấy em chảnh chó. Service với em thì chả thiếu gì, hơn người yêu vì kỹ năng cao thủ kk. Mấy bác yếu yếu cũng ko phải lo ngại lắm vì em ý nhẹ nhàng kiểu dâm tẩm ngẩm tầm ngầm. Nhìn chung là ưng nhất khuôn mặt xinh xắn đáng yêu và bộ ngực quốc dân.
Hihii. E cảm ơn tình yêu ạ. Có thời gian thì lại qua em nha ❤️