Số điện thoại
0973537413

Đỗ mạnh thức

LÍNH DỰ BỊ
22/6/18
3
1
0
E này bên nkt chuyển qua hàng xôi thịt check 2 lần rồi nói chung 400 ok được cái nói chuyên dễ thương sv đầy đủ hôm nào ít tiền mà muốn sướng thì gặp khá ok

Thích: Girl Ngoc Han

MuMu9xhn

Checker thông thái
Checker thông thái
21/2/18
834
908
3
Hà Nội
checkerviet.com
E gái múp nhìn cũng ưng chim. Giá này thì hóng đã.
Em nó ngoan và rất nhiệt tình đấy bác Boybuon82. Duy nhất 1 điều là hơi xôi thịt nên có lẽ sẽ ko hợp với các bác thích mình dây! Lần trc găp Hân bên Xã Đàn hôm đó chịch e 1 tiếng đồng hồ mà ko ra đc nhưng e vẫn nhẹ nhàng ko giục giã chút nào mà còn cố sóc để cho mình ra ms thôi :))

30/12/18
163
18
1
Em nó ngoan và rất nhiệt tình đấy bác Boybuon82. Duy nhất 1 điều là hơi xôi thịt nên có lẽ sẽ ko hợp với các bác thích mình dây! Lần trc găp Hân bên Xã Đàn hôm đó chịch e 1 tiếng đồng hồ mà ko ra đc nhưng e vẫn nhẹ nhàng ko giục giã chút nào mà còn cố sóc để cho mình ra ms thôi :))
Hihiii. Cảm ơn tình yêu đã nx ạ. Rảnh thì lại qua với e nha a

19/12/16
720
135
5
Cảm ơn rv của người ae.

2/6/18
161
25
2
Gặp em nó rất nhiều lần rồi vì em nó là hàng ruột của mình. Em lên bài mới vào viết rp ủng hộ em.

Ưu điểm: mặt xinh tươi, có nét, ngực to mông to như ảnh, hàng tình cảm hay cười, nói chuyện nhẹ nhàng thoải mái thời gian, chơi lâu cũng không bao giờ giục, hôn môi đá lưỡi, vét máng đủ bài. Nói chung gu tình cảm xôi thịt thì k nên bỏ qua.

Nhược điểm: em nó xôi thịt nên k hợp gu bác nào gu mình dây =))

30/12/18
163
18
1
Gặp em nó rất nhiều lần rồi vì em nó là hàng ruột của mình. Em lên bài mới vào viết rp ủng hộ em.

Ưu điểm: mặt xinh tươi, có nét, ngực to mông to như ảnh, hàng tình cảm hay cười, nói chuyện nhẹ nhàng thoải mái thời gian, chơi lâu cũng không bao giờ giục, hôn môi đá lưỡi, vét máng đủ bài. Nói chung gu tình cảm xôi thịt thì k nên bỏ qua.

Cảm ơn tình yêu ạ ❤️

30/12/18
163
18
1
Em cảm ơn các tình yêu đã nhận xét ạ. E đi làm rồi có tình yêu nào set kèo với em ko nạ ❤️

Brahms

LÍNH DỰ BỊ
28/11/18
18
6
1

Tình cảm là yêu rồi

Thích: Girl Ngoc Han